Cầu MB - ??Lệnh Về Bờ?? Phương Pháp Bắt 2D 3D chạy quanh năm | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
tôi chỉ thấy ngày an chua thấy ngày trượt mà chão

Comment
Bạn tính thế này là ko tính hôm sau chơi phải trừ đi vốn các hôm trước à?
Bác được n1 bn tất tay cho n2 tiếp tục nthe trong
tôi chỉ thấy ngày an chua thấy ngày trượt mà chão

Trượt thì tính làm gì bác . 700 số mà trượt thì cực hiếm . Vốn nhỏ thì đi mức 2k n1 thôi cũng đc 5tr4 5 ngày rồi tháng đc 10tr là ít

Comment
Cách vào tiền , cách chơi . mình đã chia sẻ rồi .a e có thể kt ít nhất 3 năm. Rồi chia trung bình các tháng

Comment
Cảm ơn ng ae nhiều nha, mình cũng từng nợ 1-2 tỷ do thua lô và đề ít số lên h tuyệt đối ko động vào 2d và lô đi đúng pp sẽ gỡ đc tất cả như bác mai ca thôi tiền tiêu ko hết
Mình.k choi lo choi mõi dan 2d va cu danh ba h thủ mà thua nhiều đay

Comment
Vậy bác có đảm bảo với số tiền 150-200 bác chơi đề mà 1 tháng lời được 10tr k.minh đã từng chơi có tháng thấp nhất chỉ được 4-5tr thôi. Nói là vốn 150-200 nhưng chưa bao giờ dùng tới mức đó đâu . mà chỉ là dự phòng thôi . mình chơi 5 năm vốn cần 130tr 1, tháng thôi.cai thua ở đây là lại thích bạch thủ .k giữ đều vốn. Bác muốn chơi kiểu đấy . thì tìm lại trang m đã chia sẻ ý

Comment
M cũng chơi đủ các thể loại . chỉ có2 cách chơi chắc ăn . để chiến thắng thôi. Cái đấy mình đã chia sẻ rồi.1 nuôi dàn 25s đủ 100 số đề. Vốn 150-200tr. C2 là chơi từ 65-70s. Ví dụ từ đầu 1-8. Hoặc 00-70. Ăn 20 ngày trên tháng là chuyện đương nhiên . như vậy là hóa vốn . Vậy cách vào tiền mới quan trọng quyết định thắng hay hóa . Ưu điểm khi đánh kiểu đấy . là ít phải tính toán .k cần cầu kéo. Cứ thế là phang . Và ưu điểm nữa là trúng liền nhau nhiều ngày. Bởi chơi nhiều sẽ nhận thấy chơi từ 1-8 thì còn đâu 0-9. Ít khi đầu o lại về đầu 9 và ngc lại. Vậy trúng liên ngày thì cách vào tiền như nào thì a đã biết.1 là vào theo cách của CT trên dd. 2 là vào theo cách khác . đã có người a chia sẻ rồi đo. Trúng 2 ngày ta lại cộng thêm 1 điểm. Như vậy là an toàn
Bạn oi chia xe lại hộ mình voi bay gio.mình.muon choi trung chác

Comment
Mình.k choi lo choi mõi dan 2d va cu danh ba h thủ mà thua nhiều đay
2
Vậy bác có đảm bảo với số tiền 150-200 bác chơi đề mà 1 tháng lời được 10tr k.minh đã từng chơi có tháng thấp nhất chỉ được 4-5tr thôi. Nói là vốn 150-200 nhưng chưa bao giờ dùng tới mức đó đâu . mà chỉ là dự phòng thôi . mình chơi 5 năm vốn cần 130tr 1, tháng thôi.cai thua ở đây là lại thích bạch thủ .k giữ đều vốn. Bác muốn chơi kiểu đấy . thì tìm lại trang m đã chia sẻ ý
minh tự tin ăn hơn 10tr với số vốn như thế . An toàn tuyệt đối luôn chỉ cần 50tr thôi ko cần đến số 150-200tr

Comment