Cầu MB - ??Lệnh Về Bờ?? Phương Pháp Bắt 2D 3D chạy quanh năm | Page 36 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Em cũng nghĩ thế kk nhưng chơi đủ chỉ tiêu 1tr thì dễ với vốn 10tr ăn 10% e nghĩ ko khó đêm nào cũng vô chơi
35 tr chua kiếm đc 1tr chỉ tiêu mình con bay nốt nhạc đây ngồi dình vào tay nao ngãy tay ý hốt bay tk moi biết ngu

35 tr chua kiếm đc 1tr chỉ tiêu mình con bay nốt nhạc đây ngồi dình vào tay nao ngãy tay ý hốt bay tk moi biết ngu
Bạn lên học tham khảo cầu kèo lottobet của bác meap ấy ăn thông lắm

Mình thấy bạn là người chia sẽ rất có tâm vì vậy ae rất tin vào bạn và bạn có lập trường vững vàng theo cách của bạn thì ae mới theo bạn. Cảm ơn người ae nhé.
Cảm ơn ng ae nhé mình lên số + chia sẻ ae những pp hay độc lạ

Tức là có đủ càng 0123456789 và gép vs dàn 70 con 3cang , thì dk bao nhiêu con 3 càng ý ,bạn ?
Để em nói thế này bác dễ hiểu nhé,70 con 3 càng kia thực chất nó là số hàng trăm và hàng chục gọi là AB,2D đề gọi là BC,GĐB có dạng XXABC,ta sẽ ép AB với BC ra 1 dàn ABC,ra bao nhiêu số phụ thuộc vào số B ở 2 dàn,còn 10 càng kia là bác phải bắt đủ 10 đầu trong dàn AB thôi chứ loại bớt đầu đi thì nó cũng giống như càng đơn

Để em nói thế này bác dễ hiểu nhé,70 con 3 càng kia thực chất nó là số hàng trăm và hàng chục gọi là AB,2D đề gọi là BC,GĐB có dạng XXABC,ta sẽ ép AB với BC ra 1 dàn ABC,ra bao nhiêu số phụ thuộc vào số B ở 2 dàn,còn 10 càng kia là bác phải bắt đủ 10 đầu trong dàn AB thôi chứ loại bớt đầu đi thì nó cũng giống như càng đơn
Oke ? cảm ơn người ae giờ mình hiểu rồi, là như vậy, ko có người ae giải thích thì trắc ko ngủ dk mất ???

Oke ? cảm ơn người ae giờ mình hiểu rồi, là như vậy, ko có người ae giải thích thì trắc ko ngủ dk mất ???
Hihi,nay em vẫn đang cay dàn AB lỡ tay loại đi con 00 với 01 làm BC ăn mà ghép càng nó từ 02x ??

Hihi,nay em vẫn đang cay dàn AB lỡ tay loại đi con 00 với 01 làm BC ăn mà ghép càng nó từ 02x ??
Nhiều lúc nó hay bị kiểu thế đấy người ae àk, hôm con 093 mình cũng bị loại càng 0 đi nên gẫy càng