Cầu MB - ??Lệnh Về Bờ?? Phương Pháp Bắt 2D 3D chạy quanh năm | Page 43 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Dây đen rồi ae ạ. Thôi thì ae ta để topic này chia sẻ pp nha.
Bạn cứ lên dàn ko hạ nữa cho an toàn. Đen tạm 3 ngày mong mai sẽ ăn. Chứ cũng nhiều a e theo 3 ngày nay để cho a e gỡ lại

Comment
Lô đề không nói mạnh được lúc đỏ thì như gấc luôn bạn ạ. Một vài tay đen rồi lại đâu vào đấy, quan trọng nhất là pp chơi và giữ cái đầu lạnh. Chúc bạn may mắn!

Comment
Em xin lỗi nhé cho e đc phát biểu ko phải vì e

Em nghĩ là vậy chia sẻ pp thôi ạ bên tôp chinh phục giải nhất cũng xịt thông mấy ngày rồi ạ như các bác nhiều vốn thì gãy 7 ngày các bác vẫn chơi đc như bọn em cò con chết thông 3 ngày là hết lực
Chuẩn luôn bn

Comment
Số má ko nói trc đc điều j, chốt cho ae áp lực lắm bn ah. Bn có pp hay cứ cs ae ai thích thì chơi ko thì thôi như các ct vẫn làm cho nhẹ đầu.

Comment
Rảnh

Nếu rảnh bạn hãy tét vài năm rồi bạn sẽ có cái nhìn đúng đắn về cầu. Nhớ mà chơi tuần ăn 1 nhát là đủ không lan man! Chúc ace may mắn! Tất cả pp tôi đã úp lên tường nhà tôi. Tôi đã chia sẻ pp này 2 tuần rồi nhé!
M cũng theo dõi dàn này của bác 2 tuần mà dd số nhiều quá, toàn cao thủ cũng khó lưu tâm thật.Tuần trc thì ngó ở toppic của nam23, tuần này lại xem ở đây ?

Comment
Em thấy phương pháp lọc 6 đầu đề của bác rất hay, chỉ có ngày 18-11 đề về 88630 là trượt thôi, còn hai hôm nay vẫn ăn bình thường, em test thử lấy 6 đầu đề làm càng thì vẫn húp 2 ngày nay ngon mà, có khi chỉ theo phương pháp bắt 6 đầu đề được 60s, ghép càng cũng chính với 6 số đó là ổn bác ạ...

Comment
Theo dõi mấy ngày đọc đi đọc lại h mới hiểu hết dc cái pp này.phải nói là quá hay.quá đỉnh.để nói các bác mà ăn đắnh gấp thếp lên thì quá tự tin.ko biết theo nhận định của mình thì nó có quá ko nhưng theo cách minh xem và test thì ae đi theo con dg này chỉ có về bờ thôi.cảm ơn ae cảm ơn mn đã khai sag cho e 1 con dg.còn về bờ dc hay ko gian nan còn phải do ít may mắn nũa.ae nào chịu ăn ít đi đừng ham ăn lãi cao.càng cứ ép tầm 500-600s thì ko có của xịt đến ngày thứ 3 thật ae ak

Comment
Theo dõi mấy ngày đọc đi đọc lại h mới hiểu hết dc cái pp này.phải nói là quá hay.quá đỉnh.để nói các bác mà ăn đắnh gấp thếp lên thì quá tự tin.ko biết theo nhận định của mình thì nó có quá ko nhưng theo cách minh xem và test thì ae đi theo con dg này chỉ có về bờ thôi.cảm ơn ae cảm ơn mn đã khai sag cho e 1 con dg.còn về bờ dc hay ko gian nan còn phải do ít may mắn nũa.ae nào chịu ăn ít đi đừng ham ăn lãi cao.càng cứ ép tầm 500-600s thì ko có của xịt đến ngày thứ 3 thật ae ak
Tôi vẫn chưa thông bạn có thể hướng dẫn kĩ hơn được k. 6 chạm thì 84 số chứ nhỉ

Comment
Nếu ae tin tưởng thì hàng ngày mình sẽ chia sẻ ae 1 cầu chạy mượt do mình ko có duyên lên có khi chỉ cho ae cái cần ae tự câu thôi
Đc học hỏi lẫn nhau cũng là điều rất đáng quý rồi bạn có cầu nào thì cứ chia sẻ cùng ae

Comment
Chia sẻ đến ae 1 cầu tổng đang rất thông đó là g7.4 ví dụ Hnay về 10 (7.4) thì ta lấy hàng đơn vị là 0 lùi 1 tiến 1 và lấy bóng đc 6 tổng là 901456!
Thêm 1 đường cầu chạm đang chạy thông ae tham khảo giải 4.3 hm qua về 9416 ta lấy đơn vị là 6 tiến 2 lên và lấy bóng đc 6 chạm 678123 . Ae có thể test và ép lấy số trùng để hạ xuống 4x ae nhé

Comment
Lô đề không nói mạnh được lúc đỏ thì như gấc luôn bạn ạ. Một vài tay đen rồi lại đâu vào đấy, quan trọng nhất là pp chơi và giữ cái đầu lạnh. Chúc bạn may mắn!
Đại ca suy luận tính toán ok đấy sao ko lập toppic cứ giấu tài

Comment