Về bờ - LỜI CẢM ƠN CHỦ TỊCH NGOKHONG VỚI CON 3 CÀNG ĐỀ 8 SỐ 594 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ LỜI CẢM ƠN CHỦ TỊCH NGOKHONG VỚI CON 3 CÀNG ĐỀ 8 SỐ 594

nhattan196

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
641
Điểm
346
Xu
9,998Xu
Xin chân thành cảm ơn chủ tịch NGOKHONG, theo chủ tịch hôm nay tôi trúng dàn 8s ba càng đề 594 và 4 càng đề 3594. Chúc chủ tịch, gia đình và ban quản trị diễn đàn nhiều sức khỏe, nhiều tài lộc.

Ae này mới vào đd được 1 tuần , kinh nghiệm còn ít may mắn đã chén 33 càng ít số r , tôi khuyên ae đừng ngủ quên trong chiến thắng nên đi nhỏ lại và quản lý vốn thật tốt nếu được hãy nghĩ lô đề 3 đến 5 ngày để bình tĩnh lại và dành thời gian đó đi tìm hiểu cách chơi của các ct vâ chọn ra 1 ng để theo lâu dài và học thêm các kinh nghiệm ở khu vực ng về bờ

Xin chân thành cảm ơn chủ tịch NGOKHONG, theo chủ tịch hôm nay tôi trúng dàn 8s ba càng đề 594 và 4 càng đề 3594. Chúc chủ tịch, gia đình và ban quản trị diễn đàn nhiều sức khỏe, nhiều tài lộc.
chúc mưng ông bạn tôi nhé

chúc mưng ông bác

bác theo thế kim ăn quá ổn áp

có tiền được la vui rồi bạn à

1 màu xanh , như ổn áp luon

130110

Có gì hot ko mọi nhừ ơi
Ae này mới vào đd được 1 tuần , kinh nghiệm còn ít may mắn đã chén 33 càng ít số r , tôi khuyên ae đừng ngủ quên trong chiến thắng nên đi nhỏ lại và quản lý vốn thật tốt nếu được hãy nghĩ lô đề 3 đến 5 ngày để bình tĩnh lại và dành thời gian đó đi tìm hiểu cách chơi của các ct vâ chọn ra 1 ng để theo lâu dài và học thêm các kinh nghiệm ở khu vực ng về bờ
Có gì hot ko mọi nhừ ơi

có lãi r đi xã thôi bạn à kkk

Chắc zô hotel chờ nó luôn qá
rolling on the floor

Ae đc Ct kéo về bờ nhớ viết bài cảm ơn trên Người về bờ để các CT có động lực tiếp tục chốt số cho AE nhé.

Chúc mừng người ae . Mình cũng đã ăn 4d dàn 20s nên mình cảm nhận dc độ phê của nó ???