Về bờ - Lời cảm ơn diễn đàn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời cảm ơn diễn đàn

ngocbau268

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,859
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Lời đầu tiên muốn nói là lời cảm ơn admin đã tạo ra sân chơi vô cùng bổ ích, giúp đỡ được nhiều thành viên vào bờ. Cảm ơn các chủ tịch rất có tâm soi cầu để các thành viên tìm được hướng đi đúng và trong những ngày cuộc sống khó khăn vì dịch bệnh thế này kiếm được ít tiền chi tiêu. Bản thân mình là 1 mẹ bỉm sữa, cuộc sống khó khăn, đã từng giúp đỡ người khác mà mang nợ 1 số tiền rất lớn. Đã có lúc muốn tìm đến cái chết để giải thoát cho xong nhưng may mắn tìm được diễn đàn và xin đc tài khoản. Mình bắt đầu chơi từ tháng 2 và từ đó đến nay đã tìm được niềm tin vào cuộc sống. Cảm ơn chủ tịch Phan Bảo rất nhiều vì đã tạo ra nguồn sáng để mọi người đi theo, nhất là bản thân mình tìm lại được niềm tin vào cuộc sống, mong muốn 1 ngày nào đó trả được hết nợ và 3 con của mình có được cuộc sống no đủ
Cảm ơn diễn đàn, cảm ơn các chủ tịch rất nhiều !

Hôm nay e theo chủ tịch HiHi. Chén rồi ạ ! Cảm ơn chủ tịch, cảm ơn diễn đàn rất nhiều !

Hôm nay theo a Phan Bảo chén dàn 64s,cảm ơn chủ tịch nhiều ạ

Dàn Ct PB vs ct HiHi nổ rực rỡ đi nào để em còn lượm lúa dàn trùng nào. Kiếm con 3c mua bỉm, sữa nào ?????

Ae vững tay theo ct Phan Bảo là về bờ nhé, em cũng gần về tới bờ rồi. Cám ơn ct Phan Bảo, cảm ơn diễn đàn GMSH

Tin lời các chủ tịch ko thừa. Trước kia khi mình chưa vào diễn đàn cũng hay xem Bão live chia sẻ nhưng thường xem lúc gần giờ quay. Khi đọc bài của ct PB, PB nói trước kia cũng bắt như mọi người nhưng các buổi live của Giông Tố ko bỏ lỡ buổi nào nên có nhiều kinh nghiệm. Từ đó mình cũng chăm chỉ xem Bão live vào lúc 9h, từ ngày xem Bão live cũng đánh vui vui 2đ vài con 3c khi bão live mình cược luôn. Mới có vài ngày mình ăn đc 2 lần 3c rồi. Vui quá ! Cảm ơn Bão ! Cảm ơn ct PB ! Cảm ơn ct HiHi ! Cảm ơn diễn đàn !

Cảm ơn chủ tịch PB, ct HiHi, cảm ơn diễn đàn.
Nay bắt đầu theo chú tiểu gẫy luôn nhưng ko sao. Mai sẽ rực rỡ. Em tin thế !
??? yêu diễn đàn ?????

Ko biết có bác nào có thống kê ăn dàn của chú tiểu ko ạ? Em muốn theo dàn giải nhất để cược khỏi bị trùng dàn. Bác nào có cho e xin ạ !