Về bờ - Lời cảm ơn sâu sắc đến các chủ tịch saigon, ngokhong | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời cảm ơn sâu sắc đến các chủ tịch saigon, ngokhong

d
Em hay chơi 7-8 càng kèm với 64s. Nếu có quá chút thì em bớt đi 1 vài số.
Ví dụ, với đài miền nam bác saigon bắt chạm 38, bác ngươi qua đường bắt chạm 7,8, bác khai bắt 04, em sẽ bắt chạm tự lên dàn cho mình là chạm 0478 hoặc 0378, tuỳ hôm xem kết quả.
càng thì em bắt 8, ví dụ bác saigon bắt 012345, bác khai89 bắt 12357 thì em sẽ chọn 0123457, tỷ lệ gãy càng rất ít, em sẽ đánh cho 3 đài, mỗi đài 1k 3 càng dàn 480-500s cho 3 đài. Hôm ăn 1-2-3 triệu, rất ít khi thua hết, có hôm đc 2 đài vậy là dôi ra 500k.
Sau chơi miền trung tương tự như miền nam, bắt 4 chạm và vẫn là 7-8 càng. Tuỳ hôm theo các chủ tịch để bắt càng rồi tự lên dàn.
đê
em lưu cầu này lại cho ae đồng đạo số tham khảo

theo
Em hay chơi 7-8 càng kèm với 64s. Nếu có quá chút thì em bớt đi 1 vài số.
Ví dụ, với đài miền nam bác saigon bắt chạm 38, bác ngươi qua đường bắt chạm 7,8, bác khai bắt 04, em sẽ bắt chạm tự lên dàn cho mình là chạm 0478 hoặc 0378, tuỳ hôm xem kết quả.
càng thì em bắt 8, ví dụ bác saigon bắt 012345, bác khai89 bắt 12357 thì em sẽ chọn 0123457, tỷ lệ gãy càng rất ít, em sẽ đánh cho 3 đài, mỗi đài 1k 3 càng dàn 480-500s cho 3 đài. Hôm ăn 1-2-3 triệu, rất ít khi thua hết, có hôm đc 2 đài vậy là dôi ra 500k.
Sau chơi miền trung tương tự như miền nam, bắt 4 chạm và vẫn là 7-8 càng. Tuỳ hôm theo các chủ tịch để bắt càng rồi tự lên dàn.
nhẹ các cao thủ , có bát bún ăn đềm

oi cả nhà ăn bún riêu cua ?

Bác lọc chạm với càng hay phết, nhưng đài miền nam đánh 448s cho 3 đài mà ra 1 đài là lỗ, có bao giờ bác lỗ chưa
Có lỗ rồi anh ạ có hôm em chỉ đc 1tr thôi, bị lỗ thì mtrung em đánh 2 đài thôi. Nói chung trò may rủi ko thắng chắc. Có hôm em sẽ chọn dàn 10s của các chủ tịch, nói chung còn tuỳ hôm xem dàn chốt của các ct, em tự tổng hợp cho mình để lên dàn. Chia sẻ kinh nghiệm mong giúp đc các anh em trong dđ.

Đến nay em đã tham gia diễn đàn giaimasohoc được gần 1 năm, từ những ngày đầu mới tập chơi, còn ko biết vào đặt cược thế nào, nên đánh nhầm tứ lung tung, rồi có hôm đánh nhầm ko biết hủy cược thế nào. Em đánh ko ham nhiều, mỗi ngày chỉ nạp tầm 1M-1,5M chơi đánh gối theo các chủ tịch, có những ngày hôm nào cũng thua, có những ngày thật sự ko còn tiền phải vay bạn bè để mong gỡ vì ko biết chơi đúng phương pháp. Sau chơi một thời gian em tự rút kinh nghiệm cho bản thân, tự biết lên cầu kèo cho mình, em đã gỡ được số thua dù ko đánh bao nhiêu so với những anh em ở đây, và dành dụm cho mình số vốn ít ỏi cho bản thân. Vừa được một khoản dôi ra để tiêu và tiết kiệm phòng khi hoạn nạn.
Sau đây thì em chia sẻ phương pháp đánh của em.
Đối với đài miền nam và trung, các chủ tịch thường lên 2 chạm 36s và khoảng 5-6 càng. em sẽ tham khảo một số chủ tịch những người có cầu tương đối ổn định, em thường tham khảo bác sai gon, anh khai 89 và anh ngươi qua đường. Sau đó em chọn những càng và chạm mà các chủ tịch lên kết nhiều nhất, em sẽ chọn ra 8 càng. Đa số đài mnam thì em hay đánh chạm 1368, các đài miền trung thì em hay đánh chạm 789. Ví dụ hôm nay em đánh chạm 2579 càng 01245679 ăn full 2 đài mt luôn. Mnam thường hay về đại khái kiểu 48,84,46,64,78,87…
Đối với miền Bắc thì em hay theo bác saigon, bác có chia sẻ cầu theo phương pháp đánh tổng của ngày hôm sau và loại càng. Em hay bắt theo pp bác ấy chia sẻ rất chuẩn. Ngoài ra có thể tự loại và bắt chạm thêm theo ct Ngô không. Tức là em lên dàn theo 4 chạm của ct Ngô không rồi dàn 2 của bác saigon, sau lấy trùng số đc dàn khoảng 40s. Sau đó lấy thêm dàn 30s của bác saigon sẽ đc khoảng 50s để đánh dàn mb với 8 càng theo pp loại của bác ấy. 1 tháng em đánh nhỏ lẻ đc 15-20M.
đây là pp đánh của em, mỗi ng một pp nhưng quan trọng ko đc ham gỡ. Đánh vừa đủ, tuyệt đối ko ham thấy đỏ đánh nhiều, thấy đen ham gỡ.
Cuối cùng em chúc các ct và gia đình luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc, chúc các ct luôn giữ vững đc phong độ cho các ae về bờ, chúc diễn đàn ngày một phát triển hơn nữa và có thật nhiều anh em biết đến giaimasohoc để giao lưu học hỏi theo các ct.
Chúc mừng người ae

cố gắng đàu tháng theo dõi các ae ở các bát chốt để mà kiếm cơm , đúng theo thôi bác

Càng nào 2 ng trùng thì phải lấy chứ bác ơi vì tỷ lệ về cao. Nhưng em vẫn thêm càng của mình. Em xem quy luật thì thấy mnam trung hay ra càng 0129 nên tuyệt đối ít khi bỏ. Mbac thì hay ra càng 34578. Đấy là cá nhân em tự tìm quy luật thôi. Như hôm nay bác anhduy lên dàn 36s bỏ càng 4 nhưng em vẫn thêm càng 4, em ăn full 2 đài mtrung của bác ấy, đánh chạm 2579 7 càng ăn full, còn có 2-300k đánh liều 3 càng 2,4,6 36s là 108s ăn cả 2 đài luôn :)
có quy luật là xem ra có khả năng kiếm tiền khả ỏn đáy bác

Chuẩn bác ạ, chỉ có trúng btđ với dàn 10s chứ chưa có chuyện toang cả 3
bác chơi kiểu này là an toàn đó, ăn ít nhưng no lâu, lãi ít nhưng đồng nghĩa với tỉ lệ ăn cao! cảm ơn bác đã cs cho ae!

có quy luật là xem ra có khả năng kiếm tiền khả ỏn đáy bác
Chắc một phần cũng do may mắn bác ạ. Như hôm nay em nạp 1,5M, em thu về được gần 6tr. Em đánh tỷ lệ như thế này nhé
Lên dàn 4579 (bác saigon chạm 49, anh người qua đường chạm 5,7, anh khai89 bắt 24), em bắt 4579 và càng 0124569 (em loại càng 378). Lên 2 đài 1 tr thì em còn dư tầm 450k.
quả này còn ít tiền đánh liều thôi. Em bắt chạm lẻ nên em sẽ đánh càng chẵn. Nên em đánh càng 246 và chạm 36s của bác anh duy. Nghĩ khả năng về đc 1 đài là ok rồi vẫn có lãi.
Nay miền trung em đc gần 4M ạ. Đc lãi rồi nên em đánh mbac nhỏ lẻ để có lãi thôi.
Miền Bắc em đánh như sau
Dàn 64s của bác. Saigon, em lên dàn 1, dàn của ct ngokhong chạm 1249 dàn 2, em đc dàn 4x số. Đánh với 7 càng. Ra dàn 320s thôi, ăn 1 tr
Dàn 64s của bác saigon, một dàn của anh giông bão, em đc tầm 4x số nữa, lên với 7 càng đc 340s gì đó k nhớ lắm. Ăn 1 tr

Chắc một phần cũng do may mắn bác ạ. Như hôm nay em nạp 1,5M, em thu về được gần 6tr. Em đánh tỷ lệ như thế này nhé
Lên dàn 4579 (bác saigon chạm 49, anh người qua đường chạm 5,7, anh khai89 bắt 24), em bắt 4579 và càng 0124569 (em loại càng 378). Lên 2 đài 1 tr thì em còn dư tầm 450k.
quả này còn ít tiền đánh liều thôi. Em bắt chạm lẻ nên em sẽ đánh càng chẵn. Nên em đánh càng 246 và chạm 36s của bác anh duy. Nghĩ khả năng về đc 1 đài là ok rồi vẫn có lãi.
Nay miền trung em đc gần 4M ạ. Đc lãi rồi nên em đánh mbac nhỏ lẻ để có lãi thôi.
Miền Bắc em đánh như sau
Dàn 64s của bác. Saigon, em lên dàn 1, dàn của ct ngokhong chạm 1249 dàn 2, em đc dàn 4x số. Đánh với 7 càng. Ra dàn 320s thôi, ăn 1 tr
Dàn 64s của bác saigon, một dàn của anh giông bão, em đc tầm 4x số nữa, lên với 7 càng đc 340s gì đó k nhớ lắm. Ăn 1 tr
Chúc mừng e nhé, cố gắng phát huy và cần thêm chút may mắn là VỀ BỜ???

Chúc mừng e nhé, cố gắng phát huy và cần thêm chút may mắn là VỀ BỜ???
Em cảm ơn idol nhiều lắm. Ngày nào cũng chỉ vào xem dàn của bác để nghiên cứu. Bác saigon bao giờ cũng lên dàn sớm nhất, nghiên cứu kỹ phương pháp chơi anh hướng dẫn và tự rút ra kinh nghiệm cho mình. Từ pp lên dàn và loại càng. Em thường theo 7 càng của bác, đánh nhỏ 1-2k nên chưa bao giờ bị xa bờ cả.
theo bác 10 ngày trở lại đây em đc 15 triệu rồi. Hôm về 701 với hôm nay ăn 4-5 triệu. Đối với các anh em trong diễn đàn ko là gì nhwng Đối với em số tiền ấy rất quý rồi. Một lần nữa cảm ơn bác nhiều ? chúc bác luôn thật mạnh khỏe, vẫn luôn luôn phong độ và giúp được nhiều anh em ạ

Miền Bắc em đánh như sau
Bác đánh bn 1s mà lãi 4m thế. Nếu đánh 1k/1 thì 2 đài lãi 1024k dàn 36s ghép 7c. Dàn 36s ghép 3c thì đc 756k nữa. Tổng 1780 thôi chứ @@

@KEMGAIN Xây dụng được lỗi chơi cho riêng mình, tự biết bắt cầu kèo chơi có lãi, kiềm chế được bản thân là những điều quý báu nhất người chơi nên có được. Đây gọi là tự kiếm cho mình cái cần câu. Chúc a sẽ tiếp tục tìm ra những phương pháp và cầu tối ưu hơn nhé.

Bác đánh bn 1s mà lãi 4m thế. Nếu đánh 1k/1 thì 2 đài lãi 1024k dàn 36s ghép 7c. Dàn 36s ghép 3c thì đc 756k nữa. Tổng 1780 thôi chứ @@
Em nạp 1,5tr. Em lên mỗi đài 510k (64s và 8 càng) tổng là 1020k. Còn lại hơn 400k thì em đánh mỗi đài 36s của bác anhduy chọn 3 càng 246. Em đc 4 tr cho 4 dàn em tự lên.
Đc 4 triệu thì em rút hơn 3 triệu. Em để lại 700k chơi 2 dàn miền Bắc 300 số như em vừa nói ở cmt trên, vì em ko ham lãi nhiều, đánh nhỏ vui nhưng vẫn tính toán có lời