Về bờ - Lời cảm ơn tới CT HiHi | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời cảm ơn tới CT HiHi

Cảm ơn chủ tịch Hi Hi giúp đỡ anh em kiếm được tiền trong lúc dịch corona này mọi công việc đang bị đảo lộn (em xin cảm ơn chủ tịch)

BTD 36 nổ rực rỡ chắc phải được nửa cái loa rồi bạn nhỉ :ROFLMAO:
Minh chơi pp 64 là chính dan 3x đi nhỏ . Moi ngay ăn it một chứ k dám ăn to sợ hóc b ạ . Nhưng mà phai noi thật la chu tich hihi vãn cứ là đẳng cấp ^^

CẢM ƠN BÁC HIHI. CHÚC CY LUÔN KHỎE VÀ THÀNH CÔNG.

tháng này khung gãy có 2 ngày thôi vẫn đang rất feel cùng chủ tịcg

E còn đang nợ gần trăm . Mà thôi cứ túc tắc ngày gỡ 1 2 tr là mừng rồi . Bơi nhẹ nhàng vào bờ theo các cao thủ . K dám đu lô leo nữa ^^
Nợ hơi căng nhưng nếu chơi dàn 64s như theo ct hihi hay phan bảo, tony666,... ổn định thì cũng vài 3 tháng là về bờ rồi. chúc bạn luôn may măn nhé

cám ơn các chủ tịch avf diễn đàn đã giúp ae về bờ

tin tưởng các cao thủ về bờ từ từ thôi bạn ạ

CT HiHí lên dàn tâm huyết CT chiến to dàn chất nữa và qua bao năm thi Lắm tiên rồi ae ta bám đuôi CT thôi ! Mình vốn còm thi gây từng ít một ???CT ngoài kiếm tiền từ XSMB ra còn là 1 trong 2 cái ĐAM MÊ GÁI VÀ ĐỀ MB đó ae oi ???????

Minh chơi pp 64 là chính dan 3x đi nhỏ . Moi ngay ăn it một chứ k dám ăn to sợ hóc b ạ . Nhưng mà phai noi thật la chu tich hihi vãn cứ là đẳng cấp ^^
đúng rùi e ạ a cũng theo 64 la chính 36 đánh nhỏ thui

Cảm ơn CT hihi.nay em theo CT 10k.dàn 64s.chúc CT sức khỏe ạ

Chủ Tịch HiHi bữa trc ăn thông 10 ngày gãy có 1 ngày bjo lại thông 5 ngày. chén cả ttđ btđ luôn. Xin Cảm ơn Chủ Tịch nh. Nhờ những tháng ngày theo CT mà e gỡ được rất nh nợ
Bạn ơi. Bạn theo chủ tịch lâu chưa? Vốn của bạn chơi dàn 64s đó là bao nhiêu. Đánh chảo ko hay 1 tỷ lệ bạn. Mình đang băn khoăn ko biết tính sao nữa

Bạn ơi. Bạn theo chủ tịch lâu chưa? Vốn của bạn chơi dàn 64s đó là bao nhiêu. Đánh chảo ko hay 1 tỷ lệ bạn. Mình đang băn khoăn ko biết tính sao nữa
Bạn ơi theo chủ tịch HiHi bạn cứ đánh đều tay nhé cuối tháng là lãi bạn ạ Chúc Bạn rực rỡ nhé

Nhiều lần nghỉ lại thấy mình ngu.bao nhiêu tiền biếu bét hết .h quyết tâm bỏ lotobet theo chủ tịch kiếm cơm hàng ngày thôi

Cam on chu tich hihi rat nhieu,da chia se hang ngay cho ae ve bo,chuc chu tich va gia dinh nhieu suc khoe,thanh cong.