Cầu MB - LTD2707197 * CẦU 2,3,4 CÀNG ĐỀ THÔNG THÁNG 10/2021 | Page 102 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LTD2707197 * CẦU 2,3,4 CÀNG ĐỀ THÔNG THÁNG 10/2021

Mình vẫn nói cùng ACE mà. Sẽ có độc thủ 34 càng. sẽ có nhé. Ko chỉ 1 lần đâu. chỉ sợ ACE gẫy 1 vài lần nản chí là thua nó. Chúc cả nhà một ngày đại thắng
Soi đi anh .em đang có 1 ,2 bộ rất đẹp ngày mai .Xem có trùng với anh không ???

Mình vẫn nói cùng ACE mà. Sẽ có độc thủ 34 càng. sẽ có nhé. Ko chỉ 1 lần đâu. chỉ sợ ACE gẫy 1 vài lần nản chí là thua nó. Chúc cả nhà một ngày đại thắng
Bác nhớ soi kỹ giúp em càng cẳng bộ 00 và tổng 4,9 Bác nhé!!!!View attachment 155269

THẮNG KHÔNG KIÊU BẠI KHÔNG NẢN BÁC ẠH!!!! VẬY LÀ CẢ NHÀ MÌNH LẠI CÓ ÁO ẤM MẶC CHO MÙA ĐÔNG RỒI!!! THANKS!!!!

Độc thủ 3,4d của sếp chơi mức thấp nhất chưa đến 5 chục bạc mà còn nản nữa thì chịu ko ai cứu dc?