Cầu MB - * LTD2707197 * CẦU BỘ VÀ CẦU ĐỘC THỦ 34D THÁNG 1/2022 | Page 26 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB * LTD2707197 * CẦU BỘ VÀ CẦU ĐỘC THỦ 34D THÁNG 1/2022

Anh em muốn chơi nuôi ko mình chỉ cho một cái cầu nuôi tuần có 8s nhưng chủ đạo thì có 4s thôi. Cái cầu này nó ăn thông mấy tháng nay ít khi gãy tỷ lệ phải ăn lên đến 90% đấy anh em.
Hóng bác này chia sẻ cầu nuôi

Có bác nào thông kê chẵn chẵn gan max bao ngày không ạk

mẹ thằng đồng bẩn nó lại báo kép bằng kìa sếp,dạo này e dồn tâm huyết cho đề khung cả tuần trước nuôi kép bằng ko ra giờ sau 1 tuần nó lại báo tiếp😂trước ngày 15 chắc ra kép bằng ko ra e chặt cu...cu ai thì ko biết🤣

Chuẩn chạm 4 9 tổng 4 9 đẹp thây. Lại tuột mất một ngày nữa rồi. Chạm 4 9 tuần này chắc chắn sẽ còn nổ trong tuần. Tuần trước báo chạm 4 nổ nguyên tuần chạm 9. Tuần này báo toàn chạm 9. Khả năng lại nổ nguyên tuần chạm 4 rồi
có cầu báo tổng 49 tiếp. còn tiếp nhé

HIện tại đang có cầu là lấy 5 con gdb ngày thứ 7 ghép với 5 con gdb ngày CN ra dàn tuần. - dàn này ra nhiều và ít gãy . Nhưng có môt đặc điểm hơi chuối là gdb ngày thứ 7 + CN ra toàn số rời thì dàn rất nhiều số
Cầu thứ 2 là đánh khung 5 ngày . lấy 2 con đề đuôi + với nhau ra con gì + với bóng dương làm 2 chạm ra dàn 36 số, dàn này thì mình theo dõi trong năm 2021 đến bây giờ thì tẻ lệ ăn gần như 100%. còn bây giờ về sau thì chưa biết . hihi
xin hỏi bạn dàn 36 số chơi khung 5 ngày thì nổ được mấy lần
nổ rồi thì lấy khung mới hay vẫn chơi tiếp (36) số ấy

xin hỏi bạn dàn 36 số chơi khung 5 ngày thì nổ được mấy lần
nổ rồi thì lấy khung mới hay vẫn chơi tiếp (36) số ấy
khung 5 ngày là đánh ra phát là chuyển qua khung mới luôn. chứ ko phải dàn 36 số đó đánh trong 5 ngày ạ,

Anh em muốn chơi nuôi ko mình chỉ cho một cái cầu nuôi tuần có 8s nhưng chủ đạo thì có 4s thôi. Cái cầu này nó ăn thông mấy tháng nay ít khi gãy tỷ lệ phải ăn lên đến 90% đấy anh em.
Người ae chia sẻ cầu đi, cảm ơn người ae nhiều

Chuẩn chạm 4 9 tổng 4 9 đẹp thây. Lại tuột mất một ngày nữa rồi. Chạm 4 9 tuần này chắc chắn sẽ còn nổ trong tuần. Tuần trước báo chạm 4 nổ nguyên tuần chạm 9. Tuần này báo toàn chạm 9. Khả năng lại nổ nguyên tuần chạm 4 rồi
mình thấy cầu ngày đang đi bộ 00,03 bạn thấy thế nào

MB 11/1/2022
BỘ 24.jpg