Cầu MB - LTD2707197 * CẦU BỘ VÀ CẦU ĐỘC THỦ 34D THÁNG 11/2021 | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LTD2707197 * CẦU BỘ VÀ CẦU ĐỘC THỦ 34D THÁNG 11/2021

Bộ 13 khoai phết AE nhỉ

Bác giúp em soi kỹ mấy cầu bạch thủ..Bác cho em mấy càng và cẳng để em ngoi lên bờ ạh..ở ngoài Bắc lạnh ,mưa ☔..Em đang cố để mùa đông không lạnh!!!

Chắc 1,2 hôm nữa ra thôi Bác Dũng ạh...!!! Em đang thấy nhiều cầu báo kép đấy
Đủ lực thì đập nó khung cứng 5 ngày. 20s kép. Cầu như sau. khi đầu vào GĐB Là 54. hoặc có T 4,9. Kép hay nổ trong khung 2-4 ngày. có 1 khung 7 ngày

Đủ lực thì đập nó khung cứng 5 ngày. 20s kép. Cầu như sau. khi đầu vào GĐB Là 54. hoặc có T 4,9. Kép hay nổ trong khung 2-4 ngày. có 1 khung 7 ngày
Chắc em tầm này chỉ đủ đánh BTD và bộ cùng 3,4d thủ thôi Bác ạh..sau này ổn ổn sẽ đi chậm chắc..

Em cũng đang tập soi..có gì sai hay thất lễ Bác là bề trên Bác cứ chỉ bảo giúp em ạh...

Bác giúp em soi kỹ mấy cầu bạch thủ..Bác cho em mấy càng và cẳng để em ngoi lên bờ ạh..ở ngoài Bắc lạnh ,mưa ☔..Em đang cố để mùa đông không lạnh!!!
OK AE..Hqua cs cầu càng sớm quá mất càng thủ nên cũng hơi suy nghĩ chút.. nhưng ko sao. nó ko chạy cầu nọ thì đập nó cầu chai mà

em chỉ biết là đề đầu 03 ra kép bằng trong năm nay thôi bác.
Thôi thì sự đã rồi, đỏ hay đen tùy đồng.
Hôm qua vã 88xy ko lót 38xy, vã tổng 3-8 mà ko có 58 trong dàn.
Tùy đồng, tùy phận.
Mai loại tổng gì thế bác chỉ giúp e ạ, e cảm ơn bác