Cầu MB - Lưới bao miền nam | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Lưới bao miền nam

Cầu hôm trước chia sẻ. Cầu tâm càng gdb
Dạ e theo cầu của bác chia sẻ cho e giải 5 thì hôm trước cặp 0660 chưa ra e vào tiếp ngày hai và gối thêm cặp 5885 hôm nay cặp 0660 ra rồi e bỏ mai 5885 và gối cặp 4994 đánh vậy đúng như bác chia sẻ cho ko ạ

Xin bác có cách nào chơi lô ko thua xin chỉ cho e theo với e xa bờ quá ạ e cầu xin bác làm phúc giúp e với
Thật sự e vỡ nợ nặng quá bác ạ giờ chỉ có nhờ các bác chia sẻ thật tâm làm phúc có các phương pháp hay cứu e để e cố gắng bám theo để sống ạ chứ e nợ nhiều chẳng thiết tha cuộc sống này rồi ạ mong rằng e sẽ bám cầu này của bác ăn ổn định để về bờ rồi làm lại cuộc đời ạ
Chơi lô mà k thua thì làm gì có 2 từ Tự Tử .Mỗi thời điểm sẽ có 1 phương pháp chơi khác nhau . không thể áp dụng 1 phương pháp đc mãi bạn à. Quan trọng là bạn có chịu tìm tòi và học hỏi hay k. Còn suy nghĩ đánh đề chơi lô để ghỡ nợ

Dạ e theo cầu của bác chia sẻ cho e giải 5 thì hôm trước cặp 0660 chưa ra e vào tiếp ngày hai và gối thêm cặp 5885 hôm nay cặp 0660 ra rồi e bỏ mai 5885 và gối cặp 4994 đánh vậy đúng như bác chia sẻ cho ko ạ
Mai 494,585 ok. Giữ cấp độ tiền đều tay. chuẩn bị vốn liếng đầy đủ thì ko lo sợ. Tâm lý quan trọng nhất, cứ thoải mái mới choi được. tâm lý ko vũng ko lì lợm thì khó chơi môn thể thao mạo hiểm này đuoc. Môn lô đề mình thấy ai giữ dc tâm lý vũng vàng, chuẩn bị kỹ càng và tâm lý không tham sẽ luôn chiến thắng.

Lưu ý lọc bỏ những con gan đi nhé bạn.Nói chung cứ gan là bỏ

Ý định muốn kiếm nhiều tiền .làm lại cuộc đời từ lô đề thì nên bỏ đi bạn à. Chơi để giải trí . kiếm tiền cafe thuốc lá thì ok .Suy nghĩ tích cực lên bạn à

E bị thua nhiều vỡ nợ giờ ko có phương hướng lên hoang mang sợ lên e hỏi hơi nhiều xin đc bác bỏ qua cho e ạ e hỏi có gì sai cho e xin lỗi bác ạ
Chắc bạn chơi kiểu gấp thếp pk. Nếu chơi gấp cũng đừng quá 5 tay. Cái chết của dân lô gấp lên vù nghĩ mai nó về nhưng đen nỗi nó chờ bạn đứt nó nổ liên thanh cho bạn tiếc. Quan điểm tôi ko nuôi con nào quá 6 ngày hết. ko về thì bỏ gối cạp khác

Mai 494,585 ok. Giữ cấp độ tiền đều tay. chuẩn bị vốn liếng đầy đủ thì ko lo sợ. Tâm lý quan trọng nhất, cứ thoải mái mới choi được. tâm lý ko vũng ko lì lợm thì khó chơi môn thể thao mạo hiểm này đuoc. Môn lô đề mình thấy ai giữ dc tâm lý vũng vàng, chuẩn bị kỹ càng và tâm lý không tham sẽ luôn chiến thắng.
Lưu ý lọc bỏ những con gan đi nhé bạn.Nói chung cứ gan là bỏ
Dạ bác chia sẻ cho e mấy đường càu lô mà bác hay chơi ko bị thua đó phải ko ạ

Ý định muốn kiếm nhiều tiền .làm lại cuộc đời từ lô đề thì nên bỏ đi bạn à. Chơi để giải trí . kiếm tiền cafe thuốc lá thì ok .Suy nghĩ tích cực lên bạn à
chuẩn đấy. phải xác định nó là giải trí

chuẩn đấy. phải xác định nó là giải trí
E bị vỡ nợ vì đánh lô dàn 90 số và đề dàn 64s thua lên vỡ giờ khổ quá bác ạ e chỉ mong gỡ đc rồi sống lại đỡ khổ rồi e bỏ ạ e ko gỡ đc chắc treo cổ vì nợ quá bác ạ mong các bác có các phương phát hay chuẩn làm phúc cứu giúp e với ạ

E bị vỡ nợ vì đánh lô dàn 90 số và đề dàn 64s thua lên vỡ giờ khổ quá bác ạ e chỉ mong gỡ đc rồi sống lại đỡ khổ rồi e bỏ ạ e ko gỡ đc chắc treo cổ vì nợ quá bác ạ mong các bác có các phương phát hay chuẩn làm phúc cứu giúp e với ạ
cố gắng lên ô nhé

Bỏ tất cả đi bạn ơi. Trước khi quá muộn. K gỡ đc đâu. Đừng nghĩ đến những gì đã mất nữa. Mà hãy nghĩ kiếm gói mì tôm chai dầu ăn vài chục đổ xăng. Đó là cách chúng tôi đang giúp ban đấy.

140245

Bỏ tất cả đi bạn ơi. Trước khi quá muộn. K gỡ đc đâu. Đừng nghĩ đến những gì đã mất nữa. Mà hãy nghĩ kiếm gói mì tôm chai dầu ăn vài chục đổ xăng. Đó là cách chúng tôi đang giúp ban đấy.
Không ai như bạn ay đi chơi lô dàn mà tận 90 số het.