Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU - CHO THỨ 7 HÀNG TUẦN | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
lên dàn đb sớm như hôm nay để ae có thóc nhá maica

Loại 6 cang con 4 csng ý ban oi, từ mai ae chỉ chơi chính 4 cang thôi 7 càng chỉ để lót, trong 4 càng se có càng kết càng st và càng bt, từ đêm qua dạy lúc 2 h đên h chưa ngủ chỉ ngòi tess cái pp 10 cang loại 6 con chơi 4 càng, tháng ăn 25 lần. Thấy ngon quá nay ap dụng chén het cang thủ và ket,kakaa
Loại tầm 6c mình cũng có test qua cũng có pp dc mấy cách nhưng gặp thời gian quay ảo thì cũng thua nó.

NẾU NAY MINH MÀ CHỐT TAM 1,2H THÌ NAY AE ĂN CẢ HẠ DÀN, MÌNH SOI DC CÁI DAN 25 SỐ SAU NÀY MÌNH KO CÓ VÀO DAN CHỐT DC, NÊN BAO AE ĐANH THÊM
đa số mấy ae theo 65s ghép 7 cnagf thôi bác ạ nên lên sớm để tránh ku k cho cược thôi

đó vào đây mà cười, thằng này bắt 7 càng thôi, và phân biệt rõ cang kết cang thủ, nay ăn cả cang thủ lân cang kết đó, chơi 3 cang ăn to hơn nhau ở cái càng thu ý, chứ choi bắt tận 8 càng ma nhiều hôm còn ko về,,, hịc trẻ trâu nó cung bắt dc 8 càng thang ăn 25 ngày, moi người có 1 pp có 1 sở truong riêng, đung nghi la ai mà ra oai ra vẻ ta đây la ông nọ bà kia, cười nguoi thì nguoi cuoi lại thôi, xem kết quả đi rồi vào đây mà cười kakakaka
Chuc mung bac nhe vẫn chua co vốn de theo bac

Chúc mừng mai ca nhé ko pải bận tâm điều gì cả cứ vui len vì trong dd rất nhiều ae theo và ủng hộ mai từ khi mai ca trở lại lúc đàu cs dan 84 số từ đó mình dựa vào đánh từ nam ra bắc dần về bờ rồi cảm ơn rất nhiều chúc ban luôn vui vẻ tìm ra nhiều đương cầu đẹp giúp ae dd về bờ hết

Cầu em gãy hết. Mai đăng kí theo dàn 3d của bác Maica ạ

Nay có ae bào chén 2 nhay lô 90 ko vậy??? Nếu ae ko đanh lo mai mình ko lên lô nữa nhé.

Ơ THÊ DAN 20 SỐ CHAI SẺ SAU KO CHOI À BẠN????
Mình k đánh dàn đó. Chỉ trung thành 2d,3d 65 số thôi,và hạ dàn,dàn kết. Vốn có hạn cứ từ từ bạn ạ. Khi đủ chơi 4d theo bạn mới thich. Aaaa

Hnay KU khóa ko cho đánh. Đau thế đang thua mà bị những quả như này sốc thật.

BẠN ĐANH 1 DAN 3 CANG GIAI ĐB THÔI CUNG DC MÀ, ĐÂU CẦN PHAI THEO TẤT ĐÂU BẠN
MaiCa à thôi chuyện đó bỏ qua đi bạn
bạn phải ở vị của tôi bạn ơi, nếu dc to tieng ở đây thi chetes với tôi rôi, tôi chi sợ bị khóa tk thôi, con dc tự do thi ko xong vơi tôi đâu, tôi la thằng thù lâu nhớ dai, mà nói cung dai lắm. tôi ko động vào ai thi đung ai động vao tôi
Bỏ qua đi bạn, ko gì cũng trong 1 nhà, nên đoàn kết bạn ạ. CT cũng luôn kêu gọi mn như thế mà.

đó vào đây mà cười, thằng này bắt 7 càng thôi, và phân biệt rõ cang kết cang thủ, nay ăn cả cang thủ lân cang kết đó, chơi 3 cang ăn to hơn nhau ở cái càng thu ý, chứ choi bắt tận 8 càng ma nhiều hôm còn ko về,,, hịc trẻ trâu nó cung bắt dc 8 càng thang ăn 25 ngày, moi người có 1 pp có 1 sở truong riêng, đung nghi la ai mà ra oai ra vẻ ta đây la ông nọ bà kia, cười nguoi thì nguoi cuoi lại thôi, xem kết quả đi rồi vào đây mà cười kakakaka
Đàn ông khác với đàn bà ở chỗ không thù dai, trừ khi những ng làm Chính Trị.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.