Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU - CHO THỨ 7 HÀNG TUẦN | Page 60 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em có thể ghép cang cố định này 3d 013457,và 4d 123678 em muôn tính la bao nhiêu số thì em lây 36 số nhan với 6 cang 3 sẽ ra 216 số 3d và muôn tinh bao nhiêu sô 4d thi lấy 216 x vơi 6 cai 4d nưa la ra 1296 số 4d
nếu choi 2d 216 số it nhát ti lệ là: 1.1.1.2.2.3.4 và 4d là ti lệ 1,1,1,1,1,22
con nếu em ghép 24 số voi 10 càng 3 thi em đánh 2d con hơn, vi sao, vi 2d ăn 99, còn 3d ăn 97.2 nếu ghép 10 cang mà lãi hon 2d thi chang ai tội j choi 2d cả đung ko???
cách 2 em có thể lấy 8 càng, cứ hôm truơc về cang j thi hôm sau em bỏ cang đó đi, và bóng dương cua nó la dc 2 càng, ti lệ it khi bệt lắm cách này 1 tháng sẽ ăn 25 hôm đó.

chúc em may mắn nhé.
Vâng ct nhỉ.vậy phải dùng pp gì để loại bỏ bớt càng ct nhỉ. Ct có cách nào để lại bớt 4 con càng còn lại 6 con càng cứng để ghép với 24s đó trong 1 tuần ko ct.theo e test thì 24s đó tuần nào cũng nổ đều ít nhất là 1 lần nhưng đa số là nổ 2.3.4 lần trong 1 tuần.

đung rồi đau, nhu cai j chọc vào, trơi cứ để có sao ko em??? em o MN Hả em, ở quận nào???
Dạ a tìm đến phòng khám da liễu kêu họ bắn lazer khoảng 15-20p à. Chứ để lâu ngày đi lại khó chịu rồi tiếp xúc ẩm ướt là lây lan ra nhìu nữa á. E ở Miền Tây (vĩnh long) ạ.

kakaka ngon thế cho anh cân nho kakaka,
hôm nay khảng đinh cham 49 rôi kêt bộ 97 quá đinh cho 8 số rồi nghi nao thôi, song thủ 292
Nay em cũng dốt nghĩ lại thấy ngu hay ko thi ko biết em soi dk quả 4 càng 97 ko nghĩ ra đanh 100 con đề là dk 4 càng rồi))))) ra rồi nghĩ kiểu gì cũng ra

Em có thể ghép cang cố định này 3d 013457,và 4d 123678 em muôn tính la bao nhiêu số thì em lây 36 số nhan với 6 cang 3 sẽ ra 216 số 3d và muôn tinh bao nhiêu sô 4d thi lấy 216 x vơi 6 cai 4d nưa la ra 1296 số 4d
nếu choi 2d 216 số it nhát ti lệ là: 1.1.1.2.2.3.4 và 4d là ti lệ 1,1,1,1,1,22
con nếu em ghép 24 số voi 10 càng 3 thi em đánh 2d con hơn, vi sao, vi 2d ăn 99, còn 3d ăn 97.2 nếu ghép 10 cang mà lãi hon 2d thi chang ai tội j choi 2d cả đung ko???
cách 2 em có thể lấy 8 càng, cứ hôm truơc về cang j thi hôm sau em bỏ cang đó đi, và bóng dương cua nó la dc 2 càng, ti lệ it khi bệt lắm cách này 1 tháng sẽ ăn 25 hôm đó.

chúc em may mắn nhé.
Nghĩ đi nghĩ lại ct mai ca vẫn cứ nói, đúng e đang dần hiểu ra vấn đề rồi cảm ơn ct mai ca rất nhiều ạ.

Vâng ct nhỉ.vậy phải dùng pp gì để loại bỏ bớt càng ct nhỉ. Ct có cách nào để lại bớt 4 con càng còn lại 6 con càng cứng để ghép với 24s đó trong 1 tuần ko ct.theo e test thì 24s đó tuần nào cũng nổ đều ít nhất là 1 lần nhưng đa số là nổ 2.3.4 lần trong 1 tuần.
CANG CỨNG A GUI CHO EM RÔI ĐÓ, EM CHOI THANG NAY DI, HẾT THANG ANH LẠI CHO EM, 6 CÀNG ĐÓ EM CHOI, THE NÀY, EM GHÉP 6 CANG ĐÓ HÔM NAY NÔ CANG 7 RÔI ĐUNG KO, MAI EM BỎ ĐI EM GHÉP 5 CANG CON LẠI CHOI THÔI, NÊU ĐANH TUÀN 1 LÂN THÌ ĐỂ NGUYÊN CẢ 6 CÀNG, VD HÔM NAY ĐA VỀ CANG 7 MÀ KO VỀ DAN CUA EM, THI MAI EM LẠI CANG 7 ĐI HOẠC ĐANH LOT 1 CA DÀN CỦA EM VỚI CANG 7 THÔI CON LẠI LA ĐANH 5K CHANG HẠN, PHONG KHI BỆT CÀNG, 1 THANG BET IT LẮM, CHAP NHẬN

dc ma e, tuan it phai chén 2 lần, ko đem đầu anh đi mà chặt
Vâng! E cũng mong nv a ạ! Chỉ mong k3n là đc chén r! Sắp tới k có gì thay đổi thì e gái e ra HN nhập học, nó ở với chị con bác chỗ bên hồ Đắc Di, nếu ổn e ra e hẹn mời a cf a nhé!

A THUC THI THỨC, CỨ ĐOI LA ANH ĂN, KO Ợ TI NÀO, HẠT MẦU TRĂNG NHƯ LA TRAI TAY Ý
Mai cuối giờ em đua lên a xem quả 4 càng nếu ăn là tay 4 ghép luôn 65 số khả năng chạy là em dk mùi 4 càng a ạ

Thức khuya, căng thẳng hay bị đau dạ dày a ạ!
A LẠI KO HỀ CANG THẲNG EM NHÉ, A ĐỨT DAY THÂN KINH CANG LÂU RỒI, NGÀY XUA A NỢ 5,7 TỈ A VAN NGỦ NGON, CHO DU MAI CÓ THẾ NÀO LA VIECJ CUA NGÀY MAI, CHUA AI CÓ DC GIẤC NGU NHƯ A ĐÂU, A KO NGU THI THÔI, A ĐÃ NGỦ THI SẤM BÊN TAI KO BIẾT J, VÀ NGỦ 1 MẠCH KO AI GỌI SẼ LA 12 TIẾNG KO HỀ TỈNH GIỮA GIẤC, KỂ KA KO THUC KHUYE, LUC NAO CUNG CÓ THÊ NGU DC, NGU DẬY ĐI ĂN SANG XONG VỀ NGỦ TIEP ĐÊN TỐI CUNG DC. TAM LÝ A TỐT, MÀ

A LẠI KO HỀ CANG THẲNG EM NHÉ, A ĐỨT DAY THÂN KINH CANG LÂU RỒI, NGÀY XUA A NỢ 5,7 TỈ A VAN NGỦ NGON, CHO DU MAI CÓ THẾ NÀO LA VIECJ CUA NGÀY MAI, CHUA AI CÓ DC GIẤC NGU NHƯ A ĐÂU, A KO NGU THI THÔI, A ĐÃ NGỦ THI SẤM BÊN TAI KO BIẾT J, VÀ NGỦ 1 MẠCH KO AI GỌI SẼ LA 12 TIẾNG KO HỀ TỈNH GIỮA GIẤC, KỂ KA KO THUC KHUYE, LUC NAO CUNG CÓ THÊ NGU DC, NGU DẬY ĐI ĂN SANG XONG VỀ NGỦ TIEP ĐÊN TỐI CUNG DC. TAM LÝ A TỐT, MÀ
Đc thế thì tốt, nhưng nếu tình trạng kéo dài thì a nên đi khám ạ! Có nội soi gây mê, a ngủ giấc là xong thôi ạ!

THE Ạ VAY LA OK, ĐẺ THEO DÕI VAO NGÀY NƯA XEM SAO
Ngày kia sinh nhật em a ạ! Hi vọng ngày mai trúng 4d cho e có chút niềm vui, mới chơi này có hơn 1năm nhưng em đã nợ lên đến hơn 400tr, cũng đã từng bị lừa chơi hộ, rồi cứ ham gỡ, ham lottobet nên giờ thành như thế này, cũng theo dàn 64s của TLS, MHS nhưng k ổn... buồn a ạ! Cho e tâm sự chút thôi ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.