Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 3 HÀNG TUẦN | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
chúc mung anh nay ăn chão 4 càng giai đậc biêt nhé, giai nhât mai chão ưn to hơn, nay có vốn mai chão rôi, ae yên tâm đí, chỉ tiec nay kêt tông 9 quá, hạ dan ko có con 59
Thưa sếp em chưa có vốn chơi 4d, nên chưa tìm hiểu kỹ, sếp cho em hỏi biên độ bình quân của sếp bao nhiêu ngày thì nổ 4d ạ, em cảm ơn sếp!

chúc mung anh nay ăn chão 4 càng giai đậc biêt nhé, giai nhât mai chão ưn to hơn, nay có vốn mai chão rôi, ae yên tâm đí, chỉ tiec nay kêt tông 9 quá, hạ dan ko có con 59
A cho e hỏi em vốn ít nên chơi 1 gải 3 càng thì nên chơi 3d giải DB hay 3D giải nhất v anh. Mong a chỉ giúp e cảm ơn ạ

M thấy mọi người bình luận chuẩn dân ma mình chẳng thấy dángdau cả

Thưa sếp em chưa có vốn chơi 4d, nên chưa tìm hiểu kỹ, sếp cho em hỏi biên độ bình quân của sếp bao nhiêu ngày thì nổ 4d ạ, em cảm ơn sếp!
3d tuan ăn khoảng 4 lần trở lên thi 4 d tâm 3 lần, có tuần ăn 6 lân dden7 tham chí 15 ngày 3d liền và ko có 4 ngày đứt liên bao, duy nhất tuan truoc có 1 lân 3 ngày gãy dan 3 d la 12 hôm gãy cang 1 hôm gãy dàn thanh ra bị 1 lần 3 ngày thôi , còn lại là gay 1 ăn lien 2, 3 hôm, 4d thi ăn 3 ngày tro lên, mà đã ăn rat hay ăn cang kete cà cang thủ, bạn có thể vào trong cách hạ dàn đuog lik dưới để tess trong 1 tháng minh ăn nhu thế nào, và đọc những dòng minh chia sẻ cho ae trên đó bạn sẽ tự tin để bạn chơi hơn, cung như nắm dc nhiều kinh nghiệm, nói có khi bạn ko tin, nhung bạn vào đó có các ngày chốt bạn so lại bạn thấy rõ nhất.
bạn nên xem từ trang 1 bạn nhé,

3d tuan ăn khoảng 4 lần trở lên thi 4 d tâm 3 lần, có tuần ăn 6 lân dden7 tham chí 15 ngày 3d liền và ko có 4 ngày đứt liên bao, duy nhất tuan truoc có 1 lân 3 ngày gãy dan 3 d la 12 hôm gãy cang 1 hôm gãy dàn thanh ra bị 1 lần 3 ngày thôi , còn lại là gay 1 ăn lien 2, 3 hôm, 4d thi ăn 3 ngày tro lên, mà đã ăn rat hay ăn cang kete cà cang thủ, bạn có thể vào trong cách hạ dàn đuog lik dưới để tess trong 1 tháng minh ăn nhu thế nào, và đọc những dòng minh chia sẻ cho ae trên đó bạn sẽ tự tin để bạn chơi hơn, cung như nắm dc nhiều kinh nghiệm, nói có khi bạn ko tin, nhung bạn vào đó có các ngày chốt bạn so lại bạn thấy rõ nhất.
bạn nên xem từ trang 1 bạn nhé,
a chưa ngủ hen

Mình nuôi chạm 6,9 cả tuần vừa rồi hết chủ nhật bỏ thì 2 hôm ra cả 2 chúc mừng bạn nhe!
bạn thích nuôi chạm hang ngày bạn nhăn cho mình, minh có chạm chi trong 3 ngày phai ra, liên tiếp mõi ngay có thêm cham mới, vd hôm nay minh cho bạn cham 27 nuoi 1k mai mai chua về gấp lên 3k, nhung mai lại có chạm mới nuôi 1k và ngày 3 dan no hay ko cung bỏ, lại có chạm khác, nc lấy găn nuoi dài, có cham thi dánh cai no ngày, nuôi cung ra ok mai bạn vào nuôi luôn chạm 27, tôi mai bạn nhăn minh ghi ro xin chạm nuôi 3 hôm, đung nói la dàn minh lại nhâm sang dan khác nhé.

A cho e hỏi em vốn ít nên chơi 1 gải 3 càng thì nên chơi 3d giải DB hay 3D giải nhất v anh. Mong a chỉ giúp e cảm ơn ạ
dan đb hay hon em nhé,hay ăn thu cang hơn, chi hon nhau thê thôi, em chua biêt nhiều nung j a đã chia sẻ em nên vao dduong lik nay em đọc và xem 1 thang trước dan anh an thê nào và nhung loi a chia sẻ cho ae nhé.

a vua ngu dạy tôi qua kq xong a đi uông ruou nên về ngu luôn, h tỉnh dây mới trả lời ae dc, h ngồi soi đến trua mai mơi ngủ.
dạ a, 6h15 hôm nay ae mình lụm nó g1 hè hè.. nhiều khi thua tha quá cứ lo canh cánh lãi lời rồi không ngủ được anh ạ. mệt mỏi làm sao.

uh ko theo tu đâunên mới vào khó hiểu lắm.
chắc e nghĩ bạn đó hỏi dàn ở đâu mà ko gặp ấy, để mai e giải thích cho.. lúc trước e cũng có hiểu đâu kaka mò mẫn rồi chịu khó xem mấy tin nhắn a chia sẻ rồi bấm theo dõi rồi tự vô thanh tìm kiếm bấm chữ maica là xong thôi

dạ a, 6h15 hôm nay ae mình lụm nó g1 hè hè.. nhiều khi thua tha quá cứ lo canh cánh lãi lời rồi không ngủ được anh ạ. mệt mỏi làm sao.
bạn nên chia vốn ra nhu minh đã chia sẻ, thì ko nghi nhiều đên nố quá, chang sọ đâu, lịch sử của nó tôt rồi mà, cứ thê ma chén thôi, có cai nọ bù cai kia rồi, đung qua hi vọng, cứ binh thuong thôi, cho dù là có gay hăn vài hôm cung cháp nhận la, lại giai đó, choi môn nay la thế, còn cư tin vao a tin vao lịch sử, a choi la chính, ko về a mât la chính la nhiều, choi mà bị lo vốn khổ lắm, tâm lý rất qua trọng, nhât la nguoi bắt số, truoc a cung vậy, thua triền miên, nhung vấn cố tìm tòi đong học phi nhiều lắm, h moi dc nhue thê nay đó, luc dâu ko dc ham, có vốn rồi chia ra nhiêu ngày cho an toàn, sau lên gâp đôi thi hãy tính đanh to thêm, vốn it kể cả đi vay, dám đâu tư vào cai nay thi cung phải chịu mọi rui do, ,nhưng rui do h rất thấp, vì ae điều tiêt dc, nên e yên tâm mà chơi.

chắc e nghĩ bạn đó hỏi dàn ở đâu mà ko gặp ấy, để mai e giải thích cho.. lúc trước e cũng có hiểu đâu kaka mò mẫn rồi chịu khó xem mấy tin nhắn a chia sẻ rồi bấm theo dõi rồi tự vô thanh tìm kiếm bấm chữ maica là xong thôi
tât cả ai mói vào a đêu gui đường lik của topic cách hạ dan 64 số bât bại cho đọc tu đâu, ai ma chiu khó đọc và tess nhung ngày truoc la tu tin và hiêu vấn đề ngay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.