Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 3 HÀNG TUẦN | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A e rực rỡ quá.nhưng lại buồn cho bản thân mình vì ko có vốn chơi.xem ae rr thế này thì mình nghĩ lai khi choi lotobet giờ đây làm khổ mình,vợ con.
CHÚC MỪNG CẢ NHÀ NHÉ

Comment
SẮP SẬP NGUÔNG RỒI AE EM ƠI, VUI QUÁ, NAY AE BẠN BÈ NÓ CHO LÊN MÂY RỒI, MAI CHẮC NGHỈ 1 HÔM ĐỂ AE TIÊN TIỀN ĐÃ NHÉ, VẤT VẢ LÂU RỒI HUONG THU ĐI, NGÀY KIA VÀO CHIẾN TIẾP A EM NHÉ.,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Comment
AE NÊN ĐƯA VỢ CON GIA ĐÌNH ĐI CHƠI ĐI, TIEN KIẾM DC ĐỂ LAM J, SINH RA TRÊN ĐỜI NÀY LÀ ĐỂ TẬN HƯỞNG VÀ HƯỞNG THỦ CUỘC SỐNG MÀ, AE VẤT VẢ CUNG NHIỀU RỒI, KAKAKAKA :$

Comment
MỜI AE VÀ CÁC CAO THỦ CÙNG VÀO ĐÂY THẢO LUẬN CŨNG NHƯ CHIA SẺ THÊM, BÌNH PHẨM, THÊM BỚT ĐỂ CÓ DC NHỮNG CON SỐ CHẤT LƯỢNG NHẤT NHÉ
Thượng tá cs toàn cầu đẹp cảm ơn ạ

Comment
SẮP SẬP NGUÔNG RỒI AE EM ƠI, VUI QUÁ, NAY AE BẠN BÈ NÓ CHO LÊN MÂY RỒI, MAI CHẮC NGHỈ 1 HÔM ĐỂ AE TIÊN TIỀN ĐÃ NHÉ, VẤT VẢ LÂU RỒI HUONG THU ĐI, NGÀY KIA VÀO CHIẾN TIẾP A EM NHÉ.,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
mai a nghỉ trung nam đi lên mỗi bắc cho ae vào nhẹ chứ toàn con nghiện bảo nghỉ nghe vẻ hơi khó,haha

Comment
mai a nghỉ trung nam đi lên mỗi bắc cho ae vào nhẹ chứ toàn con nghiện bảo nghỉ nghe vẻ hơi khó,haha
Kakakaa nghien cai 1 hôm nó mới thèm kaakak danh tienf ma đi huing thụ, mai a ở trên trời đi dubai rồi, soi lam sao dc số. Khâm a nói thật, a a đi lào rồi, sang vien chăn chơi mà, ban a bắt a phai đi. Mỗi thằng bạn a no dc to hơn a, no bắt a phai nghỉ để đi tiêu tiền, mai a sang bên đó a chụp a cho mà xem. Kakaka

Comment
Đúng ý mình :)))
Ae đung đùa vơi trung nam nhé, choi 3 cang trung nam ko hieu qua mấy nhung chi c ần2 đài nhu hôm nay thoi la minh ăn tông 6 dàn 4 d đó. Ae so ma xem, 1 đài ăn cang 4 ha dàn, 1 dài ăn c thu 4, mình kiem tien la ở cac đai đó đo, nêu nổ 3 đài la lãi to lăm roi, 5 đai dc 4 thi đã tung troi rồi, ko hôm nào mình thua trung nam đâu, mb thi minh choi hết, mn thi chơi chi 4d. Hieu qua lắm, ae tesss và cộng tien mà xem, chi cần tính mốc 1k thôi ngay đã dc 20,30 tr rồi đó

Comment
MAI A Ở TRÊN MÁY BAY A SOI, A LÊN DÀN LUC NÀO HẠ CÁCH A ĐĂNG, ĐANG CÓ TIÊN ĐI TIÊU BỚT ĐI, CHẸT MA CHẾT KAKAAKA TI VỀ LA A SAY RỒI SOI LAM SAO DC, H ĐÃ PHÊ LẮM RỒI.
Haha say trong chiến thắng vui quá a ơi. Hiuhiu đang dây đỏ tiến lên anh ah. Mai a đi tiêu tiền có khi đầu óc lại khai sáng ra nhiều cầu hay ý.

Comment
Sang Lào xuống máy bay có phải cách lý k Maica. Sang đó không khí thích nhất là đi luongpabang như khu phố cổ í. Bay đi Lào gần hơn bay TP hcm

Comment
Chúc Thủ lĩnh có chuyến đi nhiều kỷ niệm và vui vẻ nhé. Anh e ở nhà mong Thủ lĩnh về sớm còn đăng dàn nhé, đang dây đỏ.

Comment
Ae đung đùa vơi trung nam nhé, choi 3 cang trung nam ko hieu qua mấy nhung chi c ần2 đài nhu hôm nay thoi la minh ăn tông 6 dàn 4 d đó. Ae so ma xem, 1 đài ăn cang 4 ha dàn, 1 dài ăn c thu 4, mình kiem tien la ở cac đai đó đo, nêu nổ 3 đài la lãi to lăm roi, 5 đai dc 4 thi đã tung troi rồi, ko hôm nào mình thua trung nam đâu, mb thi minh choi hết, mn thi chơi chi 4d. Hieu qua lắm, ae tesss và cộng tien mà xem, chi cần tính mốc 1k thôi ngay đã dc 20,30 tr rồi đó
E chắc k hợp trung nam đâu,Toàn theo đúng lúc thua ? thôi e tập trung mb cho an toàn a ạ,tháng đủ tiền bỉm sữa cho con e là tốt rồi hihi

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.