Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU - THỨ 6 HÀNG TUẦN | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin lôi ae thất nhiều, có lẽ la lại đến dây đên của mình rồi, chang bao h cai giai nhất lại gãy wya dài đên như vậy, hôm dc càng gãy ? hôm dc ? thì gãy càng. Thế mơi lạ, cam thấy buồn ? ae à.

Maica ơi theo cá nhân mình thì bạn tập chung vào dàn DB thôi ạ vì càng DB của bạn rất okbạn tạp chung dàn 65 ổn nữa là ok còn G1 đành bỏ thôi ko thì ko vào bờ dc thực ra từ hôm theo bạn tôi đi hơn 100 rồi bạn ko tin tôi thì bạn hỏi AE xem đang ở đảo hay ở bờ còn ko ai ở trên núi cả thực sự tôi vẫn muốn bạn giúp và AE cũng tỉn tưởng ở bạnlên bạn tập chung vào DB thôi để có sức đưa AE vào bờ cảm ơn bạn chúc bạn thành công và nhiều may mắn

Maica ơi theo cá nhân mình thì bạn tập chung vào dàn DB thôi ạ vì càng DB của bạn rất okbạn tạp chung dàn 65 ổn nữa là ok còn G1 đành bỏ thôi ko thì ko vào bờ dc thực ra từ hôm theo bạn tôi đi hơn 100 rồi bạn ko tin tôi thì bạn hỏi AE xem đang ở đảo hay ở bờ còn ko ai ở trên núi cả thực sự tôi vẫn muốn bạn giúp và AE cũng tỉn tưởng ở bạnlên bạn tập chung vào DB thôi để có sức đưa AE vào bờ cảm ơn bạn chúc bạn thành công và nhiều may mắn
ok minh cung nghi vây, sẽ bỏ giai 1 vai hôm để theo rõi xem sao, chứ tôi cố dc nhung nhiều ae vôn it ko cố dc lại xa bờ, cứ vây đim hôm nay minh bỏ giai nhất nhé, ae tập trung vào giai đb chơi gỡ lại vốn vậy.

ok minh cung nghi vây, sẽ bỏ giai 1 vai hôm để theo rõi xem sao, chứ tôi cố dc nhung nhiều ae vôn it ko cố dc lại xa bờ, cứ vây đim hôm nay minh bỏ giai nhất nhé, ae tập trung vào giai đb chơi gỡ lại vốn vậy.
Cảm ơn bạn đã vì anh em tại mình thấy AE vẫn quyết chí theo bạn chúc ngày mới mình cùng rr

đang đen g1 bỏ 1,2 hôm đợi đỏ lại như bác saigon ấy maica bác ấy đen xong ngừng k chốt mấy hôm rồi vào lại lại rực rỡ

Xin lôi ae thất nhiều, có lẽ la lại đến dây đên của mình rồi, chang bao h cai giai nhất lại gãy wya dài đên như vậy, hôm dc càng gãy ? hôm dc ? thì gãy càng. Thế mơi lạ, cam thấy buồn ? ae à.
Chuyện bình thường của nhà binh mà bạn ơi. Sau mưa trời lại nắng rực

Mình chỉ chơi 2d,3d nhg thấy giải 1 như vậy cũng sót chi nhg ae theo. Ae cố gắng lên. Nghỉ vài tay củng cố vốn,cách vào tiền.....rồi ta gỡ lại. Còn lâu dài mà ae

VD H BẠN VẼ CÁI CẦU J, GIAI J BẠN CHỤP MẠN HÌNH LẠI,
1 chup màn hình BẤM Print screen - nút này cạnh nút f12 tren pím, ko biet máy cua bạn có giống ban phím máy bàn ko, bạn tìm nút đó nhé
2- bạn bấm pím biểu tượng của win nếu trên pim ko có thí di chuột góc trai dưới cùng bâm vào biểu tượng hình tròn trong có 4 ô vuông đó
3 - vào paint có hình cai but lông và bang mầu đó
4-ra bảng mầu rồi bạn bấm ctri v nó sẽ pate cái hình bạn chụp vào, và roi bạn muốn vẽ huu vượn j thi tuy bạn
bạn vao dc trong đó rồi bạn dò nhé rễ lắm, ko lam dc thì lại nhắn cho minh hướng dãn tiếp. nếu khó quá mà để nhanh và tiện bạn nên đem may ra hàng đanh văn bản hay phototo coppy hỏi họ la họ chi ngay mà, cái nay ngồi cạnh chỉ 2p la bạn bietes hết, vào trong để chọn màu chọn chữ nghia kich thuocs nó đon gian lắm, nếu cai nay ko do dc chi có cách ra hang nhue tren minh bao thôi, vi đon gian nhung nhiêu chi tiết lắm.
chúc bạn thành công nhe
a ơi a chưa chỉ e cách vẽ cầu trên laptop ^^

Cám ơn maica rất nhiều, cầu giải 6 vẫn ổn, hôm qua quá rực rỡ 3 nháy ( tối qua ngủ không được người cứ lân lân)

Cám ơn maica rất nhiều, cầu giải 6 vẫn ổn, hôm qua quá rực rỡ 3 nháy ( tối qua ngủ không được người cứ lân lân)
kaka, cai cang đó bạn đánh và nuôi nhé, cho dù tôi chot ko có bạn cứ nuôi, ko về chão lên chơi, ăn moie mồm ý mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.