Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU - THỨ 6 HÀNG TUẦN | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
DƯỚI ĐÂY LÀ DÀN 3D,4D HUYỀN THOẠI CỦA MAICA
TRƯỚC ĐÂY MÌNH BỊ KHÓA TK VÌ ĐĂNG DÀN 84 SỐ

7 CÀNG 3 VỚI 84 SỐ = 588 SỐ 3 CÀNG
7 X 7 X 85 =
4.116 SỐ 4 CÀNG
ĐẦU 014569
ĐUÔI 234789
3 CÀNG: 0135689
4 CÀNG: 0245789
DÀN NHƯ SAU: AE LẤY 6 ĐẦU GHÉP VỚI 6 ĐUÔI = 84 SỐ RÔI GHÉP VỚI 7 CÀNG 3 VÀ 7 CÀNG 4.
AE ÍT VỐN KHÔNG NÊN CHƠI VÀ MAICA KO KHUYÊN KHÍCH AE CHƠI CŨNG NHƯ MAICA KO LÊN DÀN, AI CÓ ĐIỀU KIÊN CHƠI THÌ TỰ GHÉP NHÉ, VÌ MÌNH GHÉP DÀN SẼ BỊ PHAM QUY QUÁ 65 SỐ 2D.

AE CÓ THỂ THEO RÕI 1 TUẦN NẾU KO ĂN 4D ÍT NHẤT 3 LẦN, MAICA SẼ TỪ BỎ LÔ ĐỀ.
AE LƯU Ý ĐÂY LÀ DÀN CHI CHO NGÀY 2,10, MỖI NGÀY 1 DÀN KHÁC NHAU.
A ơi e tưởng đây là dánh cố dịnh ạ. Chứ mỗi ngày 1 dàn thì lấy 84 số và càng như thế nào ạ. A nói rõ cho e chỗ này với ạ. E cám ơn a

7 X 7 X 85 =
4.116 SỐ 4 CÀNG
ĐẦU 014569
ĐUÔI 234789
DÀN NHƯ SAU: AE LẤY 6 ĐẦU GHÉP VỚI 6 ĐUÔI = 84 SỐ RÔI GHÉP VỚI 7 CÀNG 3 VÀ 7 CÀNG 4.
AE ÍT VỐN KHÔNG NÊN CHƠI VÀ MAICA KO KHUYÊN KHÍCH AE CHƠI CŨNG NHƯ MAICA KO LÊN DÀN, AI CÓ ĐIỀU KIÊN CHƠI THÌ TỰ GHÉP NHÉ, VÌ MÌNH GHÉP DÀN SẼ BỊ PHAM QUY QUÁ 65 SỐ 2D.

3D 1 tuần ăn mấy lần bác

3D 1 tuần ăn mấy lần bác
AE mình thấy tự test đi , có pp hết rồi mình cần mình xem lại tự test 1 năm qua hay đầu năm đến nay thế nào rồi AE mình xác định được khung thời gian xịt 1 2 ngày hay ăn thông 2 3 4 ngày , tự mình biết được mà xuống tiền cho hợp lí

AE mình thấy tự test đi , có pp hết rồi mình cần mình xem lại tự test 1 năm qua hay đầu năm đến nay thế nào rồi AE mình xác định được khung thời gian xịt 1 2 ngày hay ăn thông 2 3 4 ngày , tự mình biết được mà xuống tiền cho hợp lí
CÁI NAY KO PHAI LA DAN CÔ ĐỊNH NÊN KO TESS DC EM ƠI, H A MƠI ĐĂNG, THI AE THEO DÕI RÔI KÊT THI CHƠI, ĂN NHU A NOI THI HÃY CHƠI.

A KO VÂN ĐỀ J EM À, A LO CHO AE THÔI.
Cảm ơn bạn rất nhiều, 5 ngón tay dài, ngắn khác nhau xã hội có người nọ người kia, một số thành phần nhỏ phát ngôn không suy nghĩ bạn không nên để ý. Bạn soi cầu chia sẻ đây là cho mọi người trên diễn đàn tham khảo chứ không phải cho những loại người có não này xem

A ơi cái này là dàn nuôi tuần hay nuôi ngày ạ
A THẤY EM CHAO TIỄN 3 CÀNG LÊN TO ĐÂY. THÌ MỚI THẤY EM CÓ VỐN, EM CHƠI HÔM NAY ĐI, VỀ HẾT NHỮNG CÁI EM ĐANG NUÔI DỞ ĐI, A SẼ BẢO EM CHƠI 4D HÚP NGẬP MỒM, RỒI NGHỈ HẾT DÀN NUÔI KHÁC CŨNG ĐC, A CHOI LÂU RỒI A BIẾT, CÓ TIÊN CHOI KIÊU KHÁC, KO CÓ MỚI PHẢI NUÔI, CƯ CHƠI 4D 1 DAN 4 TR ĐỔ VỀ THI NGÀY NÀO EM CŨNG ĐC ĂN, EM CỨ THEO DÕI VÀI NGÀY CŨNG DC HAY NUÔI HẾT NHỮNG CÁI NUÔI ĐI ĐÃ NHÉ

Cảm ơn bạn rất nhiều, 5 ngón tay dài, ngắn khác nhau xã hội có người nọ người kia, một số thành phần nhỏ phát ngôn không suy nghĩ bạn không nên để ý. Bạn soi cầu chia sẻ đây là cho mọi người trên diễn đàn tham khảo chứ không phải cho những loại người có não này xemView attachment 61825
KAKAKAKAAK NÓI HAY HAY NGƯỜI ANH EM

A THẤY EM CHAO TIỄN 3 CÀNG LÊN TO ĐÂY. THÌ MỚI THẤY EM CÓ VỐN, EM CHƠI HÔM NAY ĐI, VỀ HẾT NHỮNG CÁI EM ĐANG NUÔI DỞ ĐI, A SẼ BẢO EM CHƠI 4D HÚP NGẬP MỒM, RỒI NGHỈ HẾT DÀN NUÔI KHÁC CŨNG ĐC, A CHOI LÂU RỒI A BIẾT, CÓ TIÊN CHOI KIÊU KHÁC, KO CÓ MỚI PHẢI NUÔI, CƯ CHƠI 4D 1 DAN 4 TR ĐỔ VỀ THI NGÀY NÀO EM CŨNG ĐC ĂN, EM CỨ THEO DÕI VÀI NGÀY CŨNG DC HAY NUÔI HẾT NHỮNG CÁI NUÔI ĐI ĐÃ NHÉ
a ơi. nuôi thế nào chỉ e với. có cách nào ăn ít nhưng ổn định a cho e lên thuyền với. hihi

a ơi. nuôi thế nào chỉ e với. có cách nào ăn ít nhưng ổn định a cho e lên thuyền với. hihi
ĐÂY EM LÀ CÁI NÀY ĐÂY THÍCH IT HƠN THI MAI A TĂNG DAN 640 LÊN GAP ĐÔI TI LỆ ĂN NHIỀU NGÀY HƠN

7 X 7 X 85 =
4.116 SỐ 4 CÀNG
ĐẦU 014569
ĐUÔI 234789

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.