Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU - THỨ 6 HÀNG TUẦN | Page 33 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CT Maica ơi! 6đầu thì có con 0, 6 đuôi không có con 0. vào ứng dụng tạo dàn để Ghép như thế nào để có con 00 và được 84s vậy. Cảm ơn
CÓ ĐÂU 0 LA ĂN EM NHÉ TUC LA THE NÀY 6 CAI ĐÂU ĐÓ LÀ 60 SỐ
6 CAI ĐÍT CUNG LA 60 SỐ. GHÉP THANH 2 DÀN AP VÀO SẼ RA 84 SỐ, PHAN MÊM CUA A GHÉP KO NHƯ EM ĐÂU, CUA A GHÉP SẼ 1 THAO TAC THÔI, A SE CHI EM CÁCH GHÉP PHÂN TAO DAN CỦA GMSH NHÉ

6 đầu vơi 6 đuôi của mai ca là đánh dàn cố định hả bạn

Mình mới vào mà đang nợ nhiều quá, người ae hứng dẫn mình chơi với, và có dan nào chơi ngoài không a
CHƠI NGOÀI THÌ ĐÁNH DAN 36 SỐ CỦA MÌNH ĐANG DAN TRONG NAY, BẠN CỨ LẤY DAN 40 SỔ ĐỔ VỀ , 36 SÔ TRỞ LÊN, CỦA MINH MA CHOI, TUÂN ĂN IT NHẤT DC 2 PHÁT, TUẦN NÀY ĂN 3 PHÁT ROI ĐÓ

CHƠI NGOÀI THÌ ĐÁNH DAN 36 SỐ CỦA MÌNH ĐANG DAN TRONG NAY, BẠN CỨ LẤY DAN 40 SỔ ĐỔ VỀ , 36 SÔ TRỞ LÊN, CỦA MINH MA CHOI, TUÂN ĂN IT NHẤT DC 2 PHÁT, TUẦN NÀY ĂN 3 PHÁT ROI ĐÓ
Cảm ơn bạn, bạn chốt số lúc mấy giờ để mình theo,

EM HOI A THA ĂN IT CON HƠN, AHEP SAN CHO EM ĐÓ, EM VAO DC KO???? VAO DC LA CHÉN 4D 4116 SÔ ĐÓ
E chưa đủ sức đánh 4d xin a chỉ cách lên dàn 84s huyền thoại của a để ghép chơi 3d thôi. A đã thương a e thì thương cho chót. Hehe

E chưa đủ sức đánh 4d xin a chỉ cách lên dàn 84s huyền thoại của a để ghép chơi 3d thôi. A đã thương a e thì thương cho chót. Hehe
EM CHOI 3D KO CẦN LÂY DAN ĐÓ, LÂY DAN NGÀY MÀ CHƠI, DAN 65 A CHỈA SẺ THEO THỨ ĐÓ CÒN TUY EM NẾU CHƠI DÀN ĐÓ TI VAO NGÀY THỨ 7 A SE CHIA SE TRONG DÓ NHÉ,

Cảm ơn bạn, bạn chốt số lúc mấy giờ để mình theo,
MUỘN NHẤT LÀ 4H THƯỜNG LÀ SỚM HƠN, NẾU BẠN MỚI VÀO THÌ NÊN BIẾT LÀ MINH CHỐT TRÊN BẮT CHỐT NHÉ, VÀ CHOT TRONG TOPI PIC NGÀY THỨ 7, MINH CÓ 7 CAI TOPPIC MÔI CÁI 1 THỨ, THỨ NÀO DUNG CHO THỨ ĐÓ BẠN NHÉ

TRỜI, EM XEM LẠI ĐI A BO GIAI 1 LÂU RỒI, ĐỌC KO CHỊU ĐỌC TƯỞNG VỚI TƯỢNG,, PHI QUÁ
chủ tịch lúc nào cũng tận tình với mọi người quá.mình sẽ cố xoay sở vốn để theo chủ tịch.mong chủ tịch giúp đỡ.xin cảm ơn chủ tịch nhiều.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.