Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU - THỨ 6 HÀNG TUẦN | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dạ e xin a chỉ bảo giờ trong tk e đang có 3tr . E chơi 1 dàn 3d giải nhất và 1 dàn 3d giải đặc biệt . Mỗi dàn 2k như vậy hợp lí ko ạ .

Dạ e xin a chỉ bảo giờ trong tk e đang có 3tr . E chơi 1 dàn 3d giải nhất và 1 dàn 3d giải đặc biệt . Mỗi dàn 2k như vậy hợp lí ko ạ .
Chơi khởi điểm 2k nếu gẫy thì vốn đâu mà chão b ơi. A maica nói mấy hnay r mà bạn k để ý đọc gì cả. Vừa a cũng có nói xong kìa bạn. B chia làm sao để ngày 1 mà gẫy ngày sau còn tiền mà đánh chão. Chứ khởi điểm 2k mà gẫy mai vay lãi để đánh gấp chão tiếp thì cũng đc kkkkk

Tóm lại lập bảng kế hoạch vốn trên máy tính Exel 3tr đi 1k thôi, lập khung 3 ngày 1.2.4 ra tổng số vốn. Có thể sử dụng hết hoặc không, mình còn phòng n 1 k ra chão. Tâm lý an. Nếu sử dụng vốn hết vào N 1 Nếu k ra lấy tiền đâu đánh tiếp. Không tham được đâu chỉ cần vào 1k. 2.4 đều 1 tháng đã có LN 15 tr rồi.

mình đánh cái gì cũng phải tính toán trước. còn muốn chơi đỏ đen thì đánh tất tay :)))) tôi đang chết đây chỉ vì tham ăn bạch thủ. giờ tôi chuyển sang chơi 3D rồi. Để mà nói 6 ngày gần đây nhất chưa nói trước nữa., Thì những ai theo A maica đánh theo a ấy hướng dẫn thì lãi ít cũng 2-3 củ rồi...

thấy a maica kêu giàn ko gãy quá 2 ngày nên cũng thấy tự tin. mình hay ghép 8c lấy dàn 64s của bão để chơi có hôm bão trượt càng mình vẫn trúng.
a bão cũng đc.. trc mình theo dõi 2D của bác tô hùng. tháng bác tô hùng 2D dàn 64s ăn cũng đc 24 ngày.cũng theo mấy ngày đánh 2D nhưng mà k ăn thua. nghe a maica đánh 3D thấy hiệu quả hơn mà vốn ít.. nói chung là mình theo ai là do mình. ko chắc chắn thì có thể theo dõi xem ai ổn thì theo. như mình thấy a maica cũng khá ok

thấy a maica kêu giàn ko gãy quá 2 ngày nên cũng thấy tự tin. mình hay ghép 8c lấy dàn 64s của bão để chơi có hôm bão trượt càng mình vẫn trúng.
Càng cố định nuôi thi ok, còn minh chủ yéu là ăn ngập cái môm càng kêt và thủ ý, chứ cai dan 7 cang ăn dc lãi bao nhiêu đâu, ae chua có vốn thi cứ di lên tu cái đó, có có von roii chơi càng kết va cang thủ ăn nó mới đã, cái dàn 7 cang chi la lót về tuền khi mà cang kêt và thủ ko về thôi, ae nao it tiên có thể choi nuoi 4 cang ket dc, hay cang thủ, cang kết khung 3, ngày cang thủ 5,7 ngày.

Còn đánh 7 càng ae yên tân la chang bao h chet dc đâu cứ chia vôn ra 3 ngày la dc, phong thêm ngày nữa la 4, ae choi trong 1 tuan là có vốn rôi, thi năng lên 1 k nưa để choi, tuan sau nưa thêm dàn hạ cang vào,

Còn món giải 6 e còn tim hiểu với vốn lên nữa rồi e mọi' giảm theo ah. Bắc tư vấn giúp e vốn 20tr với ah. Hôm nay cảm ơn bác e đi làm k2 nhưng vẫn theo bác đuợc ah
Bạn chơi 1 dàn 7 càng với 65 sô = 455 so choi 2k gay hôm sau lên 3 k, 4 k nhé tiép đến hạ càng chơi 4 cái cang 3 kêt với 64 só = 260 so đánh ti lệ 112234
Giai nhất cung thế bạn nhé, luc nao ti gấp đôi thi bảo mình

A uong ruou xong ngu Dc ti, vữa tỉnh luc 2 h
Nay em dc nhug cai j, dc nhiều ko????
chưa có vốn thì e cứ bám 7c +65s đánh 1k để kiếm vốn là hợp lý a nhỷ
đợi có vốn thì vẫn đánh thế,tiếp thêm 4c thủ của a nữa
khởi đầu thế để kiếm vốn có đc k a ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.