Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình lại vừa nghiên cứu thêm dc dàn 36 số, nhìn thì thấy hay hơn dàn 44 số hạ xuống từ 64, dàn này 36 sô có 6 con kép nếu bỏ kép ae chi con 30 số, ae nhìn hình xem nó đã chạy nhé
Bạn chia sẻ cách bắt dàn dc ko. Cho mình theo với

dan 64 nay la chạm 12456790 bạn ghép vao ra dan 64 số, nếu bỏ tổng và bòn tổng la 49 đi thi con 52 số, bot thêm kep nua con 44 số, chiều nay minh se chốt lại
Ghép vòng 8 chạm phải không bạn?

Chủ thớt đã lên dàn cho hn chưa ạ

1- Ảnh 1 Đây là 2 ảnh đã tess để hạ dàn từ 64 số bỏ 2 tổng đã về hôm trước đi, lấy tổng và bóng tổng hôm trước loại dc 12 số, ae để ý ngày ăn mầu vàng nhé, như vậy dàn còn 52 số
2- ảnh 2 Là hạ dàn từ 64 số còn 44 số, trong đó bỏ 2 tổng và kép bằng, ae xem và đọc kỹ chữ đã ghi rõ trên hình ảnh.
Bác lên dàn đc k , m ghép vòng mà thấy nó cứ thiếu hình như k đc chuẩn lắm

Dàn 44s tạm dược còn dàn 64s ăn như vậy là cầu bại đó người ae ơi ở đấy mà mơ hồ dàn tôi 60s ăn 24-26 lần 1 tháng tôi còn không thích đây mà dàn bạn ăn 17-18 buổi mà đã làm như thành công lớn nhưng dù sao cũng nhiệt tình
Cho tôi theo dàn bn với

Thâu đêm ko ngủ dc vì nhìn ra cách tính dàn đề 64 số, chạy rất rất ok, ok là ở chỗ chưa bao h đứt quá 3 ngày mà đã ăn thì ăn liền tù tì, 2,3,5,7,10,15 tay nghỉ 1 lần rồi lại chạy tiếp, tes từ tháng 1-2020 đến có tháng 1 Và tháng 3, với đầu tháng7 có 1 lần đứt 3 hôm liên nhau rôi lại chạy, còn lại chi đứt 1,2 hôm. Dàn này để mà nuổi mình nghĩ rất ổn, vốn ko cần nhiều, có hinh ảnh đã tess, ae xem và cảm nhận nhé, màu vàng là ăn, nếu muốn hạ dàn ae bỏ tổng hôn trước và bóng tổng hôm trước đi sẽ bớt dc 12 số, nếu bỏ kép dàn còn lại 56 số, bỏ cả kép và 2 tổng đi dan sẽ con lại 44 số, ae để ý chữ trên dàn tess nhé
Cầu động, mỗi ngày 1 dàn khác nhau, ae thẩm hinh ảnh xem, nếu dc mình sẽ lập dàn mai ae chiên Luôn nha, với kiểu quay đểu nhu tuần này mà có dàn này chấp cả họ nhà đồng luôn ae à, ae thấy hay thì lik cho mình động lực nhé.
Tuyệt vời đấy CT ah, cảm ơn Tâm Huyết của người ae, lập dàn và chia sẻ đi.... chúc CT và tấtcả các ace trên DĐ luôn rựcrỡ và may mắn...

Cám ơn CT maica nhiều . nếu được xin CT lên thêm cho ae tham khảo 3,4 càng đề ae tự bắt .... - cám ơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.