Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 118 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nuoi cả 3d dan đó ti lẹ 1,2,3 em à,
Vậy mỗi ngày nuôi cả 2 dàn, thì đi ntn cho hợp lý ạ! Đi 3d 160số 2k-4k-6k và 4d số 640số 1k ạ CT? Em đang loạn, thua tha quá nên mong CT lượng thứ hỏi hơi nhiều ạ!

CHUẨN RỒI, CÓ CÓ TIỀN NỮA CHOI 1,2 K DÀN HÀNG NGÀY NHƯ MỌI KHI NHÉ, CHI CHOI 3D THÔI
Em ở Nghệ An, đang thua tha hơn 400tr, vốn cũng k có nhiều nữa! Em đc biết CT ở Hà Nội, có dịp CT cho e ra chia sẻ, học hỏi được k ạ?

Em ở Nghệ An, đang thua tha hơn 400tr, vốn cũng k có nhiều nữa! Em đc biết CT ở Hà Nội, có dịp CT cho e ra chia sẻ, học hỏi được k ạ?
VẤN ĐỀ LÀ KO THỂ NÀO LIÊN LẠC ĐC BẠN ƠI, H BẠN ĐANG SỐ DT LÊN ĐÂY HAY MÌNH LÀ SẼ BỊ KHÓA TK VINH VIÊN ĐÓ, BẠN CỨ LÂY DÀN CỦA MÌNH ĐĂNG TRÊN NÀY MÀ CHƠI, CÂN J CƯ PHẢI GẶP, SỐ LÊN SĂN CHỈ VIỆC GHÉP VÀO CHƠI THÔI, CHOI CHÍNH DAN MB CÁC DÀN 3D, H NAY MÌNH ĐANG BẬN LẮM, TỐI RẢNH BẠN NHẮN MINH SẼ CHIA SẺ NHIÊU HƠN, H BAN CÓ THỂ CHƠI ĐÀN 640S 4D VÀ DAN 160 3D mà chơi, và dân ngày nữa, ko có vốn thì chỉ chơi 3d thôi

VẤN ĐỀ LÀ KO THỂ NÀO LIÊN LẠC ĐC BẠN ƠI, H BẠN ĐANG SỐ DT LÊN ĐÂY HAY MÌNH LÀ SẼ BỊ KHÓA TK VINH VIÊN ĐÓ, BẠN CỨ LÂY DÀN CỦA MÌNH ĐĂNG TRÊN NÀY MÀ CHƠI, CÂN J CƯ PHẢI GẶP, SỐ LÊN SĂN CHỈ VIỆC GHÉP VÀO CHƠI THÔI, CHOI CHÍNH DAN MB CÁC DÀN 3D, H NAY MÌNH ĐANG BẬN LẮM, TỐI RẢNH BẠN NHẮN MINH SẼ CHIA SẺ NHIÊU HƠN, H BAN CÓ THỂ CHƠI ĐÀN 640S 4D VÀ DAN 160 3D mà chơi, và dân ngày nữa, ko có vốn thì chỉ chơi 3d thôi
Dạ! Chỉ là mong có dịp gặp đc CT để tâm sự ạ! Hôm nay e bắt đầu theo CT, mong CT giữ phong độ và may mắn cho e về bờ! E chơi 2k dàn 3d 160s và 1k 4d 640s ạ! Đi đều xem ntn ạ!

Nay theo dàn 4D mb xịt rồi Thiếu Tướng ạ , mai đi lại hay vẫn 1357 vậy sếp ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.