Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 31 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ngay mai minh sẽ chia sẻ ae dan đề 10 số ăn thông 6 hôm nay rồi, anh chờ đến chiêu mai nhé, minh cung ko muốn chia se sớm, mât thiên chứ chẳng sọ thang nào bẻ đâu, pp dan mới cũ đang choi và đang thử nghiêm minh thấy ok rôi đó, minh mới thủ tess gọp và cách hạ dan mới tinh cua minh vừa thủ xong thi ra dc dàn đề 20 đên 36 số ăn 20 đến 25 ngày trên tháng, từ mai sẽ ap dụng luôn cho anh em chơi, còn đối vơi dan 65 ae yên tâm nhu minh nói trên trang nhất đi, cung nhu tess minh tin ăn se còn hơn thế. hôm nay suat chúng nhap thần thế nào nghi ra dc cách hạ dàn 20 số tuyệt cú luôn ae à, mai chung ta chiến đấu ngay và luôn.
Thần tài tới rồi anh em ơi. Cảm ơn CT đã chia sẻ hết lòng cho anh em trong DIỄN ĐÀN sớm được VÀO BỜ

ngay mai minh sẽ chia sẻ ae dan đề 10 số ăn thông 6 hôm nay rồi, anh chờ đến chiêu mai nhé, minh cung ko muốn chia se sớm, mât thiên chứ chẳng sọ thang nào bẻ đâu, pp dan mới cũ đang choi và đang thử nghiêm minh thấy ok rôi đó, minh mới thủ tess gọp và cách hạ dan mới tinh cua minh vừa thủ xong thi ra dc dàn đề 20 đên 36 số ăn 20 đến 25 ngày trên tháng, từ mai sẽ ap dụng luôn cho anh em chơi, còn đối vơi dan 65 ae yên tâm nhu minh nói trên trang nhất đi, cung nhu tess minh tin ăn se còn hơn thế. hôm nay suat chúng nhap thần thế nào nghi ra dc cách hạ dàn 20 số tuyệt cú luôn ae à, mai chung ta chiến đấu ngay và luôn.
Hom nay ngay dau e da an duoc dan cua bac roi.dan 65S e ghi chep thang thua loi lai hang ngay luon bac oi.rat cam on bac mong dau xuoi duoi lot

Ng ae cho b hỏi chút đây là dàn cố định b lọc 100 ngày gần nhất hay lọc như thế Lào vậy b có thể nói qua dc k?
KO PHAI ĐÂU BẠN, PP NAY GOP TỪ 4 PP TRUOC ĐÂY HAY CHOI NO CÔNG TRU NHÂN CHIA TAI GIAI NHAT VÀ GIAI ĐB, MÌNH ĐÃ CHIA SẺ Ở TRÊN CÁCH HẠ DÀN RÔI ĐÓ BẠN, BỎ TỔNG HÔM TRUOC VÀ BỐNG TỔNG VƠI KÉP ĐI, DAN DC HẠ TỪ 64 SÔ MINH LAP DC SE RA DÀN HẠ NHỎ HƠN 64 SỐ

Hom nay ngay dau e da an duoc dan cua bac roi.dan 65S e ghi chep thang thua loi lai hang ngay luon bac oi.rat cam on bac mong dau xuoi duoi lot
DAN HẠ 16 SỐ ĐỎ VỀ NHU MINH ĐA NÓI VOI AE LÀ THÁNG ĂN 10 NGÀY ĐEN 12 NGÀY TRÊN THÁNG, NAY DAN THỦ NGHIÊM ĐA ĂN DAN 11 SỐ TRONG 3 HÔM, TỪ MAI MINH AP DUNG RAT NHIỀU PP HẠ DAN CHUẢN, NHU MINH VỪA TESS ĂN HẠ DÀN 36 SỐ TRỜ VÊ, 20 ĐÊN 25 HÔM TRÊN THÁNG, AE NÊN NUÔI DÀN HẠ NÀY NHÉ, MOI NÀY DÁNH VÀI K TRAO TIÊN LÊN CUNG DC

KO PHAI ĐÂU BẠN, PP NAY GOP TỪ 4 PP TRUOC ĐÂY HAY CHOI NO CÔNG TRU NHÂN CHIA TAI GIAI NHAT VÀ GIAI ĐB, MÌNH ĐÃ CHIA SẺ Ở TRÊN CÁCH HẠ DÀN RÔI ĐÓ BẠN, BỎ TỔNG HÔM TRUOC VÀ BỐNG TỔNG VƠI KÉP ĐI, DAN DC HẠ TỪ 64 SÔ MINH LAP DC SE RA DÀN HẠ NHỎ HƠN 64 SỐ
Ok b nhá hy vọng b sẽ hc hỏi thêm từ b,hiện tại b thì hay chơi theo cách 100s loại đi 36s thấy pp của b hay cũng muốn tham khảo mới dc

25m mong thang 8 dua e len them 10 de e tra lai~ thi e ko biet phai mua gi` de bieu' bac maica day kaka
EM CỨ VÀO CHỊU KHÓ LIK ĐỂ ANH LÊN QUÂN HÀM LÀ A VUI RỒI, EM DC THI A CUNG DC MÀ DÚNG KO CÂN J PHẢI QUA CÁP NGHE KHÁCH SÁO QUÁ, CÓ QUÀ ĐI NỮA CŨNG BIẾU DC NHAU ĐÂU, AE MINH TRONG NÀY KO THỂ CHO SO DT NHAU DC, DIEN ĐÀN ĐÃ QUA ĐỊNH RỒI, VÂY NÊN CỨ UNG HỘ NHAU BẰNG LIK LIK LIK VÀ VUI RỒI.

DAN HẠ 16 SỐ ĐỎ VỀ NHU MINH ĐA NÓI VOI AE LÀ THÁNG ĂN 10 NGÀY ĐEN 12 NGÀY TRÊN THÁNG, NAY DAN THỦ NGHIÊM ĐA ĂN DAN 11 SỐ TRONG 3 HÔM, TỪ MAI MINH AP DUNG RAT NHIỀU PP HẠ DAN CHUẢN, NHU MINH VỪA TESS ĂN HẠ DÀN 36 SỐ TRỜ VÊ, 20 ĐÊN 25 HÔM TRÊN THÁNG, AE NÊN NUÔI DÀN HẠ NÀY NHÉ, MOI NÀY DÁNH VÀI K TRAO TIÊN LÊN CUNG DC
Đỉnh đó b ơi chúc b có nhiều phương pháp hay để đồng hành cùng ae vào bờ an toàn nhá b

TOÀN SUU TRÂU MÀ, NHUNG CUNG PHẢI LÊN TIẾNG CHO NÓ BIẾT, BẢN THÂN NÓ BẮT DC, CÓ CHIA SẺ DAN 64 CÁCH BẮT NAY NỌ, THẾ MÀ NÓ KO TU CHOI ĐI MÀ SANG CHỌC NGOÁY NGƯỜI KHÁC, CHẮC THẤY TOPPIC MÌNH HÓT QUÁ, NHIỀU NGƯỜI THEO DÕI QUÁ NÊN VÀO TRÕ CHỌC NGOÁY, RINH ĐUNG HÔM SỊT VÀO BẢO MÌNH LẮM MỒM THÊ MỚI TÀI, THE NÓ KO LẮM MỒM THÌ SAO CHIA SẺ DC CHO AI, AE HỎI MINH PHẢI GIAI THÍCH VÀ TRẢ LỜI NGHIỆT TÌNH CHỨ ĐUNG KO, MỤC CHIA SẺ MÀ, THÔI MÌNH CỨ NHÂN, LA LẮM MỒM CUNG DC BẠN NHỈ, CON HƠN AI ĐÓ NHÒM NGÓ VÀO RỒI MỬA RA CÂU NÀO THỐI CÂU ĐÓ.KAAAAA
CÓ THÂN THÌ TỰ LO CHO MINH ĐI, NGHIÊN CỨU PP KỸ VÀO RỒI CHIA SẺ AE CHƠI, DAN NGON TỐT THÌ AE DC NHỜ TOPPIC LẠI NỔI NHƯ CỒN NGÀY, HƠI ĐÂU MÀ NGÓM NGÓ CHỌC NGOÁY NGƯỜI KHÁC LAM J BẠN NHỈ.
để ý lzi bác ơi
cs là để mn cùng tham khảo,ai trùng là quất
có quý,có yêu thì mn mới vào toppic của mình tk chứ ạ ???

để ý lzi bác ơi
cs là để mn cùng tham khảo,ai trùng là quất
có quý,có yêu thì mn mới vào toppic của mình tk chứ ạ ???
voi nhung con sâu bọ vào chỉ chọc ngoáy ăn nói láo lếu vào chỉ mục đích rình mò lúc chết để nói này nói nọ ra vẻ ta đây nọ kia mình ko cần cái loại người như thế đâu bạn ơi, nói nhiều nó lại bảo mình muốn làm thầy.

NẾU BẠN CHƠI DAN NÀY CẢ HẠ DÀN THÌ BẠN LÀ NGƯỜI RẤT MAY MẮN HÔM NAY ĐÓ, ĐÂY LÀ DAN THỬ NGHIÊM TRONG 5 NGÀY, ĐA ĂN NAY LA 3 NGÀY, NAY ĂN CẢ HẠ DÀN, NHƯ VẬY LA BẠN QUÁ ĐỎ, NẾU THEO TREN BAT CHỐT THÌ CHI ĂN DC DÀN 65 THÔI, TRONG NAY MINH GHI RO LA DAN KO DC ĐÁNH RÔI MÀ, BẠN MUỐN BIẾT MINH ĐANG KHI NÀO THÌ BẠN BẤM VÀO HÌNH ĐẠI DIỆN CỦA MÌNH RỒI BẤM VÀO THEO RÕI LÀ BẠN SẼ CÓ THÔNG BÁO MỖI KHI MÌNH ĐANG LÊN, KO CÂN PHAI TÌM
Thanks. Đỏ thì là hợp Duyên. Ngày đầu tim đc và chơi ăn liền. ... Thanks nhiều!

Bạn maica chốt càng sớm để Ae còn ghép, như mình đây cứ mỗi lần ghép càng đến là khổ. 7 càng thì mình phải mất 7 lần để copy bạn ạ.

MINH THẤY CÁC TOPPIC KHÁC HỌ VẪN CHỐT SỐ TRÊN TOPPIC CUA HỌ, CHI CẦN NÓI LA TÔI BẮT CẦU CHẠM O ĐAY O GIAI NÀO ĐÓ ROI CHÓT HỌ ĐÂU BỊ SAO NHỈ, MAI THU LAM VÂY CHẮC OK
Ct nên hỏi ý kiến admin cho chắc ạ, nếu ko sợ bị khóa acc ạ!

EM CỨ VÀO CHỊU KHÓ LIK ĐỂ ANH LÊN QUÂN HÀM LÀ A VUI RỒI, EM DC THI A CUNG DC MÀ DÚNG KO CÂN J PHẢI QUA CÁP NGHE KHÁCH SÁO QUÁ, CÓ QUÀ ĐI NỮA CŨNG BIẾU DC NHAU ĐÂU, AE MINH TRONG NÀY KO THỂ CHO SO DT NHAU DC, DIEN ĐÀN ĐÃ QUA ĐỊNH RỒI, VÂY NÊN CỨ UNG HỘ NHAU BẰNG LIK LIK LIK VÀ VUI RỒI.
Bác cho e hỏi chút nếu e muốn chão dàn 36s của bác thì thường khung mấy ngày ăn hả bác. Bác chỉ giáo chút e xa bờ quá. Thanks bác

Còn cách lọc 100s ra dàn 64 số b ơi, b mới nói cách lọc từ dàn 64 bỏ bớt tổng, kép thôi mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.