Cầu MB - MAICA - DÀN 2D 48 SỐ VÀ 3D 336 SỐ - NUÔI TRONG 3 NGÀY - ĐÀI MIỀN BẮC GIẢI ĐB | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - DÀN 2D 48 SỐ VÀ 3D 336 SỐ - NUÔI TRONG 3 NGÀY - ĐÀI MIỀN BẮC GIẢI ĐB

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A k xem cua ai cả em à, thinh thoang a dạo chơi thôi, a chi vào bác Sg xem đc hay k để chúc mừng thoi và ĐT a k xem cầu của bất cứ ai cung nhu các cao thủ khác, vì sao, vi trong đầu a có qua nhiều pp roi, vd a xem thêm cua ai đi dẹp hay thì lại bị lọc bớt dan cua mình đi vvvvvv quan trong la loạn số, vặt nên tốt nhất la ki xem cua ai hết, ae cung nên theo cách cua mình theo ai chi 1 người và k xem cua người khác, ho đc bt kê họ, 2,3 hôm kê họ, họ đc mãi bt đâu, ăn mãi đc đâu, a ki ham bt hay tứ thủ, a chi chơi dàn 2d 16 số đến 40 đổ về thôi, con lại là chiến 3.4 d, với các dàn 16 soi tro lên. A chỉ ham càng thoi.
Nghe hoang mang quá .e đang nuôi CT 3/8 của bác Jupiter
. hôm nay ngày cuối

Nghe hoang mang quá .e đang nuôi CT 3/8 của bác Jupiter
. hôm nay ngày cuối
NUOI CƯ NUOI CÓ SAO ĐÂU AE, NÓ VỀ CHẠM KO VỀ TỔNG THI SAO, NO VỀ TÔNG KO VỀ CHẠM THI SAO. BẠN ĐUNG ĐỨNG NÚI NỌ TRONG NÚI KIA, BẠN NHƯ THẾ HAY CHẾT LẮM, THEO AI THEO 1 NGUOI VÀ TRUNG THÀNH SẼ KO CHẾT DC ĐÂU. TRONG DIEN ĐÀN MINH KO BAO H XEM CẦU CỦA BAT CỨ AI, ĐỂ LAM J, TRÁNH LOẠN, HAY CHI NÊN THEO 1 NGUOI THÔI, HAY XEM NHUNG KO THEO, THẤY CỤC HAY THI ĐỂ Ý, ROI THEO HAY CHI LA GIIAI TRÍ, KIÊU THẾ CHỨ ĐỪNG NHẨY NGUOI NAY SANG NGUOI KHÁC HAY CHẾT LẮM ĐÓ.

E rút kinh nghiệm ạ. E mới vào nên chưa hiểu ạ .bacy thông cảm. E vẫn theo bác ạ

Tổng 3/8 . vào bộ 62. Được không ạ .
EM KO XEM DÀN A CHÓT À,???
EM VÀO ĐƯỜNG LINK BÊN DƯỚI VÀO DÀN A CHỐT MÀ XEM NHÉ.

Nay ăn roi bo ma em, mai có dan khác, tư a lên dàn cho ae
Nay mình đc 2k bà càng dàn của đại tá.ngày đầu theo đại tá may mắn quá.được mấy ngày công đi làm của mình rồi.chân thành cảm ơn bạn nhiều.

Đính kèm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.