Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 108 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vậy nên vào tiền ntn, tại mình thấy a maica bảo là ăn thì hôm sau lên 1d mà
Ăn đấy b đánh 5k-10k thì hợp lý chứ có 1k khởi điểm ăn tăng lên thì lại bằng hoà như đi đều ấy
B có 7tr đúng ko thì cứ chão đúng 1-2-4-8 thôi.

Hãy bước đi tự tin trên chính con đường bạn mơ ước và hãy sống một cuộc sống mà bạn mong muốn. Đau khổ và khó khăn là một phần không thể thiếu của cuộc sống, nhưng hãy xếp phần đó vào quá khứ và chỉ nghĩ về tương lai thôi, vì dù gì đi nữa thì một ngày mai tươi sáng khác lại đến. Hãy luôn ngẩng cao đầu và cười rạng rỡ.
Chúc cả nhà mọi điều tốt lành và hạnh phúc nhất.
Chúc a và cả nhà ngày mới may mắn .

Ae cho hỏi bắt bộ là như nào thế mình không biết nó là như nào cả. Trước giờ chỉ đầu đuôi r tổng thôi

Làm cách nào để bỏ dc bét 27 lô ko mọi người, hôm qua gãy giải db tối mò vô bet lại thua hon 11tr, chán quá.. ko hiểu sao cứ bị dính vô

bt chạm 2 lot 7 con ra tông j thi 4h30 se có kêt qua ae nhé, maica đa ra dc tứ thủ mừng sinh nhạt leelinh0612 rôi đó, qua nay ra đâỏ sông nhé kkkkk
. Chúc ngài thống tướng MAICA của bác ngày mới nhiều may mắn , sức khỏe , bình an , và hạnh phúc nhé !!!! Chúc Cả nhà ta luôn đoàn kết , vững tâm tin tưởng , tương lại tốt đẹp ! Chúc tổng thư ký LeLinh luôn vui tươi nhân hậu và và đảm đang xinh đẹp cháu nhé !!!!

Mình mới theo thống tướng Maica, anh em nào có thống kê dàn 2D 65s từ hôm mùng 1 tháng 12 cho mình xin với.

Mình mới theo thống tướng Maica, anh em nào có thống kê dàn 2D 65s từ hôm mùng 1 tháng 12 cho mình xin với.
Bạn chỉ cần biết là dàn của Sếp chưa bao giờ vượt khung 4 ngày . Như thế bạn tự cân đối vốn để đánh nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.