Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 138 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chắc Hôm nay Lão Thế Chột ta nhọ nhất, hôm nay gấp lên + đến ngày đóng họ 5tr + Lãi 2tr + trượt 455s. Cũng May Húpp thông dc mấy ngày trông cậy vào TT nên có tiền đóng họ vs Lãi, Mai còn 5tr gốc, Lại làm lại kiếm vốn gốc AE ạ

Cảm ơn bác! Cứ đánh theo tỉ lệ 1-2-4-8 chắc chắn đến cuói tháng là có lương bác nhỉ
nhớ đánh theo vốn bác nhé mai ca chưa gãy khung bao giờ cả nhưng k gì là không thể để vốn đủ cho 2 khung cứ tin tưởng và theo thôi đỡ đau đầu

Hình như không ai chơi dàn 3D TC 38 của Maica. Hôm nay nổ ngày 2 đấy thây. Cá nhân mình vẫn lãi dàn 3D chưa kể dàn 2D.

Đùa chứ. E hết vốn rồi ạ:confused::confused:
Bạn này k đọc kỹ trang 1 sao mà mới g 2 hôm mà đã hết vốn đc..chơi nthe thì bạn có 1 tỷ cũng chả kinh doanh phất lên nổi đâu nên về đọc kỹ lại cách chia tiền vào tiền đi

Đéo biết nói câu nào nữa,đi 15 củ
Bạn nói gì thì cũng dùng não bộ suy nghĩ đi đã rồi hãy phát ngôn chứ đừng thấy thua 1,2 ngày mà đã nói ra những câu từ để người khác đọc mà đánh giá cho bạn ak..bạn chơi theo túi tiền của bạn k theo pp cách vào tiền thì chỉ có thua thôi k thể nào đánh ngày nào cũng ăn cũng húp đc đâu bạn..bạn xem lại cách vào tiền của mình đi nhé và đừng than những câu khó nghe đó nha..cảm ơn đã đọc

mình đã nói cho ae cách bắt càng đag ăn thôg tháng trước nó an 28/30n
là láy hag đơn vị con de hom trước tiến lên sao cho duoc 7cag vd : hom qua de ve 11 thì láy 1 tien len thành 1235678 de làm càg hom sau
b ơi cho mình hỏi sao mình k thấy càng 4 vậy bạn

HỊC TỐT NHẤT LẦN SAU ĐỪNG THEO NHÉ
Đừng để ý đến bọn này anh ạ.vẫn trong khung mà.em thỉnh thoảng có ghé qua nhà anh saigon999 về đến nhà mình gặp những thành phần ntn thấy chán luôn anh ạ.gửi tạm anh đồng cái càng mai ta lấy lại tất cả?.em thuê sẵn cái ?mai trở lúa về anh ạ????
??????MAICAHOM??????

Bạn nói gì thì cũng dùng não bộ suy nghĩ đi đã rồi hãy phát ngôn chứ đừng thấy thua 1,2 ngày mà đã nói ra những câu từ để người khác đọc mà đánh giá cho bạn ak..bạn chơi theo túi tiền của bạn k theo pp cách vào tiền thì chỉ có thua thôi k thể nào đánh ngày nào cũng ăn cũng húp đc đâu bạn..bạn xem lại cách vào tiền của mình đi nhé và đừng than những câu khó nghe đó nha..cảm ơn đã đọc
Trách làm gì bác ơi

Nên xem xét đánh dàn ít số +10 càng cho chắc ko ae nhỉ. Chứ toàn lọt càng thế này thì xót xa lắm, bát cơm đến tận miệng rồi còn hất đổ nghĩ nó cay
Nếu là dàn ít số mà ghép 10 càng. Bác đi 2D còn hơn. 2D ăn 99. 3D ăn 972

Ôi má ơi, giờ e mới giở đơn cược ra xem.Tay chân nóng ngóng thế quái nào, lại cược nhầm dàn 280s G1 nhấn nhầm vào cược 100đ cả nhà ạ. Mất toi 28tr, tiếc quá trời ơi. Đúng ra là chỉ có 10đ thôi. Tai nạn nghề nghiệp, chết giở thật. Lại mất mấy ngày để cầy lại, tiếc quá tiếc quá hixxxxxxxx :((

Ôi má ơi, giờ e mới giở đơn cược ra xem.Tay chân nóng ngóng thế quái nào, lại cược nhầm dàn 280s G1 nhấn nhầm vào cược 100đ cả nhà ạ. Mất toi 28tr, tiếc quá trời ơi. Đúng ra là chỉ có 10đ thôi. Tai nạn nghề nghiệp, chết giở thật. Lại mất mấy ngày để cầy lại, tiếc quá tiếc quá hixxxxxxxx :((
><>< Có mà cày cả tuần đấy a.

mình đã nói cho ae cách bắt càng đag ăn thôg tháng trước nó an 28/30n
là láy hag đơn vị con de hom trước tiến lên sao cho duoc 7cag vd : hom qua de ve 11 thì láy 1 tien len thành 1235678 de làm càg hom sau
nãy mh xem chuẩn đấy b k gãy nhiều ăn liên tục
banj oiw tieens leen bor con 4 ddi hay sao?
vis duj mai cangf la

C
hia buoonf nhes , laanf sau nhinf kix nhes

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.