Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 147 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SÁNG NGÀY RA ĐỌC CÁC BINH LUẬN HÔM QUA MÀ ỨC CHẾ, CỨ BẢO SAO LÀ NGHỈ CHO LÀNH
A ơi còn những người khác rất cần a đưa vào bờ sao a cứ quan tâm những người ko đi thep pp làm gì cho bận lòng. Kệ họ đi a ơi. Mong a duy trì phong độ cái tết của e phụ thuộc vào a cả đó.

Chịu mấy thanh niên. To đầu mà ko có não suy nghĩ. Ăn thông 4 tay không thấy kêu, gãy 2 tay đã kêu như vạc. Âm thầm theo đc thì vui thua thì chịu. Có maica soi cầu kèo cho rồi. Đến giờ chỉ cần vào coppy pate là xong ko phải nghĩ ngợi đau đầu mà vẫn còn kêu đc cũng chịu :))

NHẼ RA EM CUNG KO NÊN NÓI CÂU NÀY ĐÂU NHÉ
Bạn ấy cũng là một người chơi nên cũng không tránh được tâm lý bth như bao người chơi khác. Anh đừng buồn, mng vẫn luôn ủng hộ và tin tưởng anh. Em cũng chỉ mới theo anh từ 1/12 đến giờ thôi, dù trc đó chỉ vào đọc bình luận của nhà mình, nhưng rất thích sự thẳng thắn của anh. Chúc anh luôn mạnh khoẻ, vững tâm tiếp tục chèo lái để cho mọi người có thêm thu nhập ạ.

anh em vẫn tin tưởng và theo @maica mà một tập thể đông thế này tháng hơn nghìn trang toppic chỉ có ở toppic mai ca thôi nên không tránh được những thành phần xấu chuyên kích bác gây mất đoàn kết và gây áp lực cho mai ca phải cảnh giác tránh bị tâm lý mắc lừa kẻ xấu

Sửa lần cuối:
Bạn có thể mất với Bet liên tục, tiền nạp k biết sót, chơi tới bến thì tại sao k nghĩ lại, chơi với những số bác Maica đã dành bn tâm huyết và thời gian. Cố lên nhé
Cám ơn bạn , thực sự những lúc đó ko hiểu sao lại mất kiểm soát đến vậy . Cảm thấy có lỗi với những người xq quá mất

Kg biết nói gì chỉ biết like cho những người mình yêu mến và xem họ nói chuyện thôi và chờ đến giờ hoàng đạo ;L

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.