Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 150 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nghĩa là 2d của bác riêng hay là bác lấy càng của bác voi dàn anh maica với 455 của anh maica là 2 dàn
mình bắt càng ghép với 2d của bác maica làm dàn nữa thôi b, ngày đánh 2 dàn của của bác maica nữa, hôm nào đen thì hòa vốn vẫn lãi đc hơn 100k gì đó, nói chung là sẽ đỡ bị mất tiền hơn tâm lí thoải mái hơn, hôm sau còn có tinh thần chão lên hoặc chơi tiếp, chứ nhìn chung là mất tiền cái thì bác thấy đấy, mấy ae đua nhau than thở haha =))

SÁNG NGÀY RA ĐỌC CÁC BINH LUẬN HÔM QUA MÀ ỨC CHẾ, CỨ BẢO SAO LÀ NGHỈ CHO LÀNH
CHỈ LÀ 1% THÔI MC ƠI. 99% LÀ VUI VẺ CHẤP NHẬN TẠM GỬI VÌ TIN TƯỞNG 100% CHIẾN THẮNG KHI ĐI ĐÚNG PHƯƠNG PHÁP. NHỮNG HẠT SẠN ĐÓ MC KHÔNG CẦN ĐỂ Ý VÀ KHÔNG PHẢI ỨC CHẾ LÀM GÌ VÌ CHẮC LÀ CHƯA TIẾN HOÁ HẾT. KHÔNG CÓ GÌ LÀ HOÀN HẢO CẢ VẬY HÃY CHẤP NHẬN NHỮNG HẠT SẠN ĐÓ VÀ CHUNG SỐNG HOÀ BÌNH VỚI NÓ BẰNG CÁCH LỜ ĐI LÀ SONG. HOĂC NGHĨ THEO CHIỀU HƯỚNG TÍCH CỰC LÀ NHỜ 1% ĐÓ MÀ NHẬN RA 99% CÒN LẠI QUÁ XỨNG ĐÁNG ĐỂ MÌNH GIÚP ĐỠ. 99% THÀNH VIÊN NHÀ MAICA MONG NÓC NHÀ MÌNH VỮNG CHẮC ĐỂ CHỐNG CHỌI VÀ ĐƯƠNG ĐẦU VỚI MỌI YẾU TỐ CỰC ĐOAN CỦA MÔI TRƯỜNG. VÌ VẬY MONG THỐNG TƯỚNG MAICA HÃY KIỂM SOÁT VÀ ĐỊNH HƯỚNG CẢM XÚC CỦA MÌNH THẬT TỐT. CHÚC MC VÀ GIA ĐÌNH LUÔN MẠNH KHOẺ, MAY MẮN VÀ HẠNH PHÚC NHÉ!

Hihi em kinh doanh dạo này ế ẩm quá đây này
Covid thì đâu chẳng ế ẩm. Khi dòng tiền trong xã hội k trôi thì nhu cầu sẽ giảm xuống hết. Cung nhiều cầu ít thì ế ẩm là đúng thôi. Đó là lý do vì sao mình chỉ cầm 15tr vào làm vốn đấy. Vd anh em coi đây là 1 công việc kiếm thêm lương tháng nhé. Và cũng là kinh doanh đúng k. Kinh doanh mà k quản lý đc nguồn vốn và lợi nhuận thì đảm bảo chỉ có cạp đất mà ăn thôi. Mà dạo này Hà Nội mưa ít. Đất còn cứng nữa chứ ...

A ấy tâm huyết mà chị , thế nên những ae nói những lời ko suy nghĩ đó nghe buồn lăm. Mặc du biết ko thích lờ đi là xong . Thôi cũng kệ , 1 bàn tay ko thể che kín cả bầu trời dc . 1 người có thể giúp đỡ dc nghìn người ,chứ ko chăm lo được cho cả nghìn người đâu chị . bản thân họ ko tự ý thức được là tự mình phải cứu lấy mình trước đã
Thấy họ than vậy là mình thấy tội cho a @maica e ạ.

Nghĩa là 2d của bác riêng hay là bác lấy càng của bác voi dàn anh maica với 455 của anh maica là 2 dàn
79129

Đây nhé cho ae dễ hình dung, tính ra thì đi 2 dàn, như tháng trước thì 8 hôm sẽ chịu cảm giác mất tiền giảm đc 4 hôm, cơ mà tháng này maica bắt 2d chuẩn hơn nên ae cứ yên tâm

View attachment 79129
Đây nhé cho ae dễ hình dung, tính ra thì đi 2 dàn, như tháng trước thì 8 hôm sẽ chịu cảm giác mất tiền giảm đc 4 hôm, cơ mà tháng này maica bắt 2d chuẩn hơn nên ae cứ yên tâm
Thế thì phải 2 trang để cược ak ban hay 1 trang vẫn cược đc

Chúc e nhiều may mắn nhé???
BÁC ĐÚNG LÀ HÀNG XÓM TỐT THẤY NHÀ EM LÙI MỘT HAI BƯỚC ĐỂ NHÌN XEM BIỂN NÓ RỘNG THẾ NÀO VÀ TRỜI NÓ CAO RA LÀM SAO NÊN NHÀ BÁC CŨNG CÓ Ý CHỜ, THẬT LÀ MỘT NGHĨA CỬ CAO ĐẸP. HÔM NAY EM THÔNG BÁO VỚI BÁC HÀNG XÓM LÀ NHÀ EM SẼ CHẠY LIÊN TỤC CHỈ NGHỈ ĐỂ TIÊU HOÁ THÔI NÊN SẼ RẤT VUI NẾU CÓ NHÀ BÁC ĐỒNG HÀNH Ạ. CÓ BẮN PHÁO HOA HAI NHÀ CHÚNG TA CÙNG BẮN NHA BÁC CHO NÓ VUI VÀ HOÀNH TRÁNG Ạ.
:$ :-H :$ :-H :$ :-H :$ :-H :$ :-H :$

Thế thì phải 2 trang để cược ak ban hay 1 trang vẫn cược đc
đúng bác ạ, mấy hôm đầu e dùng 1 nick vào thì vẫn được 2 dàn vì càng của e và thống tướng nó trùng nhau, ko bị giới hạn cược, nhưng đến hôm kia là nó bị khác k vào đc 2 dàn, cũng may là e có 2 acc nên vào thoải mái :v

ÔNG CÓ TÍNH TÍNH KO MÀ BAO 10 CÀNG ĐÓ, NẾU ĐANH 10 CANG LÃI THI KO AI CHOI 9 CÀNG CẢ HIỂU KO, ÔNG LÂY MÁY TINH RA XEM ĐANH 2D LÃI HƠN HAY 10 CANG LÃI HƠN, MÀ KO BIÊT CÒN BẢO XEM SET DAN IT SÔ VOI 10 CÀNG, KO THEO TÔI DC MÂY HÔM RỒI MÀ LẠI PHAT BIỂU THẾ
Túm lại mấy ông hay hóng hết CT này, xong hóng CT khác k theo ai kiên trì thì hơi đâu Maica tranh luận làm gì đau đầu. Mong những ông như thế lượn cho nước trong nhà yên, hoặc tự bắt lấy mà chơi. Ghét nhất kiểu ăn thông k thấy lên tiếng, cầu chưa đi hết khung đã quang quác cái mồm .

Đừng vì một hai câu nói mà bỏ ae.a maica nhé.e vẫn luôn âm thầm theo a.a mà bỏ đi.rất nhiều ae sẽ ko còn chỗ bấu víu nữa

Chào cả nhà, mình vừa tìm hiểu hết rồi, mọi người bảo ko nên ăn con 49, may quá nhà mình hôm qua ko húp? Thôi cứ cafe cà pháo, hôm nay ăn nhậu no say, tối đến nhà mình cùng nhau lĩnh tiền nhé ae???
Chúc cả nhà ngày cuôus tuần mm, vui vẽ và hạnh phúc???

B-):)):+

NHẼ RA EM CUNG KO NÊN NÓI CÂU NÀY ĐÂU NHÉ
Mọi người theo Maica bao lâu rồi thì đều biết rõ Như thế nào chứ. Maica là con người như chúng ta mà, trước khi muốn viết điều gì đó thì lên suy nghĩ có nên hay k , Maica là người sống trọng tình nghĩa vì thưoeng anh em xa bờ mà chia sẻ con số bằng những kinh nghiệm đã vấp phải , do thế mọi ng hãy nhớ vui buồn cũng lên động viên tinh thần nhau để cùng nhau tiếp bước, cho dù suy nghĩ của ai đó k tích cực cũng k lên viết ra làm ảnh hưởng tâm lý cho chính Maica cũng Như các anh em khác.

mình bắt càng ghép với 2d của bác maica làm dàn nữa thôi b, ngày đánh 2 dàn của của bác maica nữa, hôm nào đen thì hòa vốn vẫn lãi đc hơn 100k gì đó, nói chung là sẽ đỡ bị mất tiền hơn tâm lí thoải mái hơn, hôm sau còn có tinh thần chão lên hoặc chơi tiếp, chứ nhìn chung là mất tiền cái thì bác thấy đấy, mấy ae đua nhau than thở haha =))
Ý của bác ý là bác lấy dàn 65 của a maica ghép vs càng của bác ý. Đánh thêm. Đúng ko hả bác thiênnato

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.