Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 160 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc cả nhà rực rỡ. Lấy lại những gì đã mất nhé . Maica home cố lên :)

Comment
chuc ae nay chúng ta sẽ nổ tưng bừng,,,,chuẩn bị pháo hoa nào cả nhà ơi :-H :-H :$ :-H :-H :$ <3 <3 <3 <3

Comment
CÓ CHÍ LÀM QUAN, CÓ GAN LÀM GIẦU. TIỀN TRONG TÚI MÌNH THEO HAY KHÔNG CŨNG LÀ DO MÌNH. DÁM LÀM DÁM CHỊU CẢM THẤY x2K DỄ ĐI ĂN MÀY THÌ KHỞI ĐIỂM TỪ 1K ĐI CHO YÊN CON BÀ TÂM CÒN KHÔNG THÌ NGHỈ CHẲNG AI BẮT CHƠI CẢ. VÀ CHẮC CHẮN LÀ KHÔNG CÓ VIỄN CẢNH ĐI ĂN MÀY NHÉ. CÓ NHỮNG ĐIỀU NGHĨ TRONG ĐẦU THÔI THÌ CHẲNG AI Ý KIẾN CÒN NÓI RA THÌ NÊN CÂN NHẮC NHỮNG NỘI DUNG NHẬY CẢM MÀ AE HAY NÓI LÀ NGÁNG BẠC NHÉ.
Em đề nghị thế này bác ạ. Kaka. Em cũng nhiều lần tất tay rồi, phát được phát ko.
thôi thì anh em nào sợ, thì em khuyên hôm nay tất tay 1 mẻ giải đặc biệt đi. Em đoán hôm nay húp 100%đấy kaka. Thắng làm vua ko thì ko làm vua nữa phải ko bác, chứ cứ nghe mấy anh em này ca bài ca ko bao giờ quên não hết cả ruột. Một đập ăn quan luôn, 1 là theo kaka, 2 là ra đi mãi mãi luôn ko theo nữa. Những hôm ăn thông tận xuơng tủy thì ko thấy gì, động trục chặc là các vong lại lên ầm ầm. Kaka. Em là em khuyên mấy anh em kia tất tay đi. Bác tuyên truyền giúp em cái.

Comment
NAY LÀ NGÀY CHÃO MÀ K CÓ TIỀN THEO, NGỒI MÚT TAY HÓNG AE HÚP NÀO

Comment
Lên anh em. Tất tay đi. 1 là húp đậm, 2 là dọn nhà cho đỡ rác nào. Tất........... Tay đi, từ mai thế nào cũng vẫn theo kaka. Em vốn cũng chẳng to đâu, đánh vừa đều vừa chão theo kaka, 1 ngày em bỏ 15m làm vốn, chơi các món các kiểu, lên anh em. Chứ em cũng thấy ấm ức thay kaka rồi, bỏ tâm bỏ đức ra là dành cho người xưng đáng, chứ ko phải kaka thừa tâm thừa đức mà bố thí dong vãi đâu.

Comment
Vẫn được chờ đài lại để quãng ngãi lúc vào song kả 4d mới nhìn giàn lộn miền haxx ăn con lô 268 rồi bớt thua miền bắc vào được 2k 445 ko vào được nữa nay thế vậy chấp nhận
Quảng ngãi về 370 rùi , chia buồn vs bác

Comment
Sau hnay cứ bác nào kêu than , trách móc sếp ( maica) người bỏ công sức ra lên số giúp đỡ ae mỗi ngày e bấm LỜ Đi hết ???. Các bác có bản lĩnh thừ tự chơi đừng có theo làm gì cho mệt nhé !!!
Ăn với húp Thông 1 câu cảm ơn ko viết nổi mà gãy cái thì phán như thật !!

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.