Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 177 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Kinh điển thật 4,5 ngày ăn thông bắt toàn càng thủ với càng kết mí sợ chứ nay ăn cả 4d G1 và ĐB à e @HUYBMT ỚI
Dẹp đi a ơi, chém quá ko ai tin đâu :)))). A nhìn lại xem a maica chốt thủ càng gì kia kkkk. E chỉ ăn mỗi 455 là ấm rồi, hnay sơ ý bị nhầm ko mất tiền là quá may mắn r

Thằng Đồng Nát quay rất bố láo. Nhưng k thoát dc với a @maica. 6 ngày thì 3 ngày bệt chạm, 3 ngày nay thì bệt kép. Mà nay đại ca vẫn bắt chết dc con kép lệch. Chỉ 1 từ để kiêu tả a @maica ĐỈNH CỦA ĐỈNH. Cám ơn a @maica rất rất nhiều. Cái cảm giác chén full thừ Đb-G1-G6 thật khó tả

Kinh điển thật 4,5 ngày ăn thông bắt toàn càng thủ với càng kết mí sợ chứ nay ăn cả 4d G1 và ĐB à e @HUYBMT ỚI
Với lại có chén thủ với kết đi chăng nữa đánh 455 10 thì ngta đánh thủ 2-3 thôi chứ có ai đánh to hơn dàn chính đâu a. Văn nghệ thôi, e chưa đủ trình độ để chơi khô máu kiểu đó. Người khôn ngta ăn ngta im ỉm chứ ko như e đâu kkkk

Với lại có chén thủ với kết đi chăng nữa đánh 455 10 thì ngta đánh thủ 2-3 thôi chứ có ai đánh to hơn dàn chính đâu a. Văn nghệ thôi, e chưa đủ trình độ để chơi khô máu kiểu đó. Người khôn ngta ăn ngta im ỉm chứ ko như e đâu kkkk
Ô thế mà a cứ tưởng

THAY MẶT CHO 99% AE THÀNH VIÊN NHÀ MC CÓ SUY NGHĨ TÍCH CỰC TIN TƯỞNG TUYỆT ĐỐI VÀO THỐNG TƯỚNG CẢM ƠN NGÀI RẤT RẤT NHIỀU. VÀ CŨNG XIN ĐẠI DIỆN CHO 1% CÒN LẠI XIN LỖ NGÀI MONG NGÀI BỎ QUÁ CHO, DO SUY NGHĨ NÔNG CẠN, THIẾU HIỂU BIẾT VÀ TƯ CHẤT THẤP KÉM MONG NGÀI ĐỪNG CHẤP Ạ.

EM TOAN NÓI NHUNG CÂU CỰC LÀ DỞ, NAY EM NÓI 7, HÔM QUA EM NOI LA SAO KO GAY NỐT 2D CHO MAI AE ĐỠ LO, TRONG KHI EM LA NGƯƠI ĐĂNG DÀN, A THUA EM RỒI ĐÓ
500 TR CHIA HẲN 20 TAY MÀ CHƠI CHO ĐỠ LO
NẾU SN LÂN THỨ 10 MẤY THI THÔI,
NHƯNG LÂN THỨ 2 MẤY THÌ PHẢI XEM LẠI PHÁT NGÔN EM NHÉ!!
A ak em còn non và xanh lắm mất ăn ful e gi 7k dàn 455s vẫn tiếc quá

THAY MẶT CHO 99% AE THÀNH VIÊN NHÀ MC CÓ SUY NGHĨ TÍCH CỰC TIN TƯỞNG TUYỆT ĐỐI VÀO THỐNG TƯỚNG CẢM ƠN NGÀI RẤT RẤT NHIỀU. VÀ CŨNG XIN ĐẠI DIỆN CHO 1% CÒN LẠI XIN LỖ NGÀI MONG NGÀI BỎ QUÁ CHO, DO SUY NGHĨ NÔNG CẠN, THIẾU HIỂU BIẾT VÀ TƯ CHẤT THẤP KÉM MONG NGÀI ĐỪNG CHẤP Ạ.
Gớm chưa. Sao bác ko dùng cụm từ "tại hạ" và "các hạ" cho nó đúng giọng kiếm hiệp. Hịi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.