Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 180 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A á bằng 1/3 của e a gãy suốt mà . E còn ăn cả 4d nữa nên lên nhanh mà .
4d e chỉ ăn duy nhất 1 hôm đó thôi a nhé. E chơi nhiều thứ bù qua lại mất nhiều. E mà chơi độc 455 thì còn lãi hơn nữa. Nhưng bản tính e ko chơi nvay dc , nó nhàm chán vô vị. Ăn it hơn nhưng mình biết nhiều hơn

A xem thấy 1 cái cầu chạy từ đầu tuần đến nốt mai là đủ tuần . Cứ 1 hôm chạy tổng 1 hôm chạm đúng cầu mai là chạm 4,9 mờ ở đầu luôn . Ghép đít 3 của Huy là ra luôn
EM KO THÍCH BỘ 34 LẮM , THÍCH BỘ 13. MAI BẠC NHỚ CHẠM TỔNG 4-9

4d e chỉ ăn duy nhất 1 hôm đó thôi a nhé. E chơi nhiều thứ bù qua lại mất nhiều. E mà chơi độc 455 thì còn lãi hơn nữa. Nhưng bản tính e ko chơi nvay dc , nó nhàm chán vô vị. Ăn it hơn nhưng mình biết nhiều hơn
A thề a để 8,6m 2 hôm gãy a đi mất 13m nay còn 5,5m tất tay 2 dàn 455 và 280 thì lại lên được 13,5m mà a nói dối e làm gì đâu

Thấy mn vui vẻ nc yếu táo thì e linh nc e chơi thủ nói kia cho thoải mái lấy tiếng cười thôi. Chứ con ng e thật thà ko có thủ thỉ gì cả.
Đúng rồi nói chung mấy ae nói chuyện chêu đùa nhau tí cho vui thôi e ạ . Chứ đừng để bụng dạ gì cả nhé

A thề a để 8,6m 2 hôm gãy a đi mất 13m nay còn 5,5m tất tay 2 dàn 455 và 280 thì lại lên được 13,5m mà a nói dối e làm gì đâu
??đấy là hôm sếp Thông 4 ngày ấy là e chỉ ăn dc có 2 ngày. 2 ngày kia có ăn mà e bị âm vì đánh nhiều quá đó. Ko thì phải hơn 40m rồi, vs ngày nào cũng âm 2tr đánh 2D với 4D đó.
A ăn bát thủ với 2 D mấy hôm mà ko lại dc ak, hnay vào khung sao ko nạp cho đủ chão

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.