Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 184 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
View attachment 79304
a rảnh thì xem thử cầu này xem có giúp dc gì ko a nhé. Hiểu biết của e chưa đủ để phân tích hết dc cầu này . Biết đâu mai cả nhà mình lại có tiệc lớn ☺ trong hồ sơ ko gửi dc ảnh nên e gửi ở đây vậy
MAI SINH NHẬT , EM LẤY CÀNG 6 LUÔN KKKK

E rảnh mà nên cầu kèo e toàn đi tham khảo khắp nơi. Có cái gì hay lại mang về chia sẻ vs ae trong topic thôi. Chứ hữu danh vô thực . E ko thích đưa lên diễn đàn , mình tài mọn thì chỉ ở ao làng thôi. Tìm tòi học hỏi chơi văn nghệ
Mai c theo Huy.

Chúc mừng cả nhà mình hôm nay tưng bừng rực rỡ nha .nay nhà chị có đám cưới giờ mới lên sóng đc e @Huy nè ??
hôm qua c bảo đi đám tang , trượt , nay chị đi đám cưới , lại ăn. có khi nay c đi đám cưới nhiều lên B-)

maica nói:
SÁNG NGÀY RA ĐỌC CÁC BINH LUẬN HÔM QUA MÀ ỨC CHẾ, CỨ BẢO SAO LÀ NGHỈ CHO LÀNH
Anh ơi còn cả hàng trăm anh em trông chờ vào anh. Những người vào đc vài ngày nói ko hay anh đừng buồn mà bỏ rơi các ace trong nhà nhé a
Bạn tung379 nói rất đúng đấy maica ạ! Từ ngày maica dựng nhà MAICAHOME - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ đã có rất nhiều ace đến trú ngụ vun vén và góp công sức sửa sang xây dựng làm mới để ngôi nhà ngày càng to lên cùng với uy tín tiếng tăm của chủ nhà maica cũng bay xa khắp diễn đàn GMSH nên ngôi nhà maicahome ngày càng có nhiều khách đến thăm quan nói ra nói vào theo cách chủ quan của họ, rồi họ lại đi. Chỉ còn lại là những người trong ngôi nhà này là hàng ngày chia sẻ vui buồn và thao thức cùng maica trong những ngày vui cũng như không vui. Chắc chắn là có rất nhiều người trong trong ngôi nhà này vẫn đang đau đáu ngày đêm theo maica về bờ! Maica đừng vì mấy lời sỗ sàng thô lậu của những kẻ vô ý thức qua thăm nhà maicahome chốc lát rồi bỏ đi mà làm ảnh hưởng đến mọi người trong nhà.
MỌI NGƯỜI CỦA MAICAHOME VẪN LUÔN TIN TƯỞNG YÊU QUÍ THEO MAICA VỀ BỜ !!!!!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.