Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình thèm cái cảm giác đc ăn 4D quá mà k biết cách tạo dàn , cũng may là 2D , 3D thì TT MAICA và e gái LELINH xinh đẹp đã tạo dàn nên mình chỉ việc copi và dán chứ nếu k thì lại phải viết ra giấy từng số 1 thì chắc là k thể chơi đc - cảm ơn TT MAICA và e gái thư ký LELINH xinh đẹp rất nhiều !

Mình thèm cái cảm giác đc ăn 4D quá mà k biết cách tạo dàn , cũng may là 2D , 3D thì TT MAICA và e gái LELINH xinh đẹp đã tạo dàn nên mình chỉ việc copi và dán chứ nếu k thì lại phải viết ra giấy từng số 1 thì chắc là k thể chơi đc - cảm ơn TT MAICA và e gái thư ký LELINH xinh đẹp rất nhiều !
Bác vào phần tạo dàn số. Cop dàn 3D vào, sau đó lấy càng 4D của bác Maica cop vào, thêm dấu phẩy giữa các số nữa là được mà.
78126

Ở TRANG CHỦ CÓ VIDEO HƯỚNG DẪN ĐÓ CHỊU KHÓ MÀY MÒ ĐI AE.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.