Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 265 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Giờ chơi chày cối vào 18bet ấy . Bác dàn 64s cố định cược 50kỳ rồi vứt đấy lm gì thì lm. Thoải mái tiền cafe ăn sáng nhé. Ngày làm vài lượt :)))
tôi cũng toàn chơi cái đó chơi từ 1k thua ít thắng cũng ít thôi chứ miền bắc vẫn alf chính

Hnay chắc chả ai ngáo như e. Ai đời đánh dàn 28s có bộ 24 ăn 29 mà đem đi ghép 3-4D lại thiếu 29 Ko ??? cái thói viết số nhớ số, chứ Ko chịu copy . Đúng là sai sót Ko kêu ai dc ???
Vậy tiếc nhỉ người ae một bài học với học phí cao thôi lần sau sẽ khác

Giờ chơi chày cối vào 18bet ấy . Bác dàn 64s cố định cược 50kỳ rồi vứt đấy lm gì thì lm. Thoải mái tiền cafe ăn sáng nhé. Ngày làm vài lượt :)))
-có đợt cũng toang lắm đấy a. vốn nhỏ vẫn đi hết a á. nchung nghỉ bét bủng. e cũng thua 25tr chán luôn vào 64s cố định của bác phan bảo. đặt khung 4 bên live cứ gãy 2 tay r vào. 5 6 ngày đầu làm mỗi ngày 1 2tr nghỉ. ngày 7 nó làm cho quả thông 6 tay gãy thôi thế là ra đi

Có bạc nhớ thì phải đánh khung chứ a kkkk như kiểu giải dc biệt có kép ở bất kỳ vị trí nào thì chạm tổng 4-9 3N đó
Ah đánh khung 7 tay nhưng sau vụ ah kể e hồi chiều ấy đàu óc bấn loạn.tập trung một pp nên k vào.nó sẻ sớm cho ra 0749 tiếp cho coi.với bộ 01 3-4 ngày nữa k trả đầu thì trả đít.hihi

k chị ơi bố mẹ vợ mới rút tiền tiết kiệm ra chia cho con cháu, vợ e đưa e bảo đi làm sổ tiết kiệm e để lại làm vốn luôn haha khỏi phải sổ hàng tháng tiền lương cứ nộp đều cho bà là được bảo đưa vốn cho a đầu tư chứ vợ e k biết em chơi món này đâu
Nhà bố vợ còn e nào chưa lấy ck hay ck bỏ k bạn ơi. Để tôi bảo bà già tay bưng trầu đầu đội lễ tới ???

-có đợt cũng toang lắm đấy a. vốn nhỏ vẫn đi hết a á. nchung nghỉ bét bủng. e cũng thua 25tr chán luôn vào 64s cố định của bác phan bảo. đặt khung 4 bên live cứ gãy 2 tay r vào. 5 6 ngày đầu làm mỗi ngày 1 2tr nghỉ. ngày 7 nó làm cho quả thông 6 tay gãy thôi thế là ra đi
Đánh 1k vs 2k thôi. Nó là lấy phế chênh lệch vài giải thôi. E cược 50 kỳ thì lãi vài trăm nghìn. Có lỗ cũng lỗ vài trăm nghìn :))) chơi cho bõ ghét đó kkkk

Đánh 1k vs 2k thôi. Nó là lấy phế chênh lệch vài giải thôi. E cược 50 kỳ thì lãi vài trăm nghìn. Có lỗ cũng lỗ vài trăm nghìn :))) chơi cho bõ ghét đó kkkk
-e chơi từ 5k chão lên bên live. mấy ngày đầu ăn sướng cười như pháo bảo sao kiếm tiền dễ thế nọ kia. cứ dình 2 tay gãy rồi vào ko thì thấy nó ăn nhiều thì gãy 1 tay rồi vào kiếm 1 2tr đơn giản. ngày 7 gãy phát 6 tay thông thôi gãy luôn chán bỏ ko tin vào nó nữa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.