Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 270 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thi đi, biêt đâu e, lại có nhà riêng để chót top 1 thi sao
E xin cảm ơn bác maica ah. Hôm nay chưa đc húp, e vừa đi chơi về e vác lại dan` của bác ý nguyên hôm nay luôn e phang luôn hậu tam húp luôn xem như hôm nay e Hòa tiền hình như Dương 76k bác ah. Rất cảm ơn bác

ban đang hoi lam ăn hay vợ chồng, vợ chông tì vào cung tử đó, nếu ở với nhau ma ko kiêng kị thì sẽ có 1 trong 2 nguoi chết trước sớm, và thường la sinh con 1 bề
Đại ca còn có cả tài xem bói nữa ah. 2 vk ck e đều 84 cả có ổn k đại ca ơi

CANG THÌ CỨ NHƯ MỌI NGAY MỌI THANG TRC THÔI, KO QUÁ 4 NGAY LA DC RỒI SAO PHAI LO, TRẢ PHAI LA CANG ĂN TAY 2, 3 EM CANG ĂN TO HAY SAO, LO J CHỨ, EM YÊN TÂM MẸC A TẶNG EM RÒI H EM MUỐN J TẾT NÀY ĐỀU CÓ HẾT
Càng thông lên đời siêu xe đi gì con mẹc e

CÀNG THÔNG CÀNG TỐT CHỨ SAO ANH , KKK.
AI CHẲNG THÍCH THẾ, NHUNG A THÍCH KIÊU HÔM ĂN HÔM NHỊN MƠI PHÊ, THI AN MOI NGON VA DC NHIỀU, CAI J ĂN SUOTT CHẲNG CHÁN, A NOI THẬT H A KO MUỐN ĂN Ý, CUNG KO THÈM TIỀN LUÔN, NÓI BAO ĐIÊU NHUNG LA THẬT. THÔI THI CỨ CHOI LA CHOI, CUÔI TUẦN CÓ DƯƠNG LÀ DC, A CUNG KO HAM HỐ ĐÂU

Từ hôm qua em ăn con 53 xong em ốm đến giờ mọi người ạ.Giờ ốm nặng rồi.? khó chịu quá thôi ?
Sinh nhật em cả nhà rực rỡ thơm lây, thống nhất là 1 tháng em tổ chức sinh nhật 1 lần nhé, để các ka ka tặng em quà bọn anh còn bám theo ????

AI CHẲNG THÍCH THẾ, NHUNG A THÍCH KIÊU HÔM ĂN HÔM NHỊN MƠI PHÊ, THI AN MOI NGON VA DC NHIỀU, CAI J ĂN SUOTT CHẲNG CHÁN, A NOI THẬT H A KO MUỐN ĂN Ý, CUNG KO THÈM TIỀN LUÔN, NÓI BAO ĐIÊU NHUNG LA THẬT. THÔI THI CỨ CHOI LA CHOI, CUÔI TUẦN CÓ DƯƠNG LÀ DC, A CUNG KO HAM HỐ ĐÂU
Sao anh ko cần tiền ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.