Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 328 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
28t cũng rục rịch vk con dc rồi. Về Việt Nam kiếm lấy 1 e chốt phát con “bạch thủ” tậu cả trâu lẫn nghé luôn ???
Cái đó về e tính sau a ak. Lấy Vk sớm Ko có gì trong tay , Ko có sự nghiệp Ko chăm lo dc cho ng phụ nữ của mình. Thì tốt nhất Ko lấy Vk sớm. Về e cũng Lo gia đình cv đàng hoàng r mà tính lấy Vk . Giờ cũng ngại tìm hiểu rồi, duyên đến sẽ đến thôi kk

Cái đó về e tính sau a ak. Lấy Vk sớm Ko có gì trong tay , Ko có sự nghiệp Ko chăm lo dc cho ng phụ nữ của mình. Thì tốt nhất Ko lấy Vk sớm. Về e cũng Lo gia đình cv đàng hoàng r mà tính lấy Vk . Giờ cũng ngại tìm hiểu rồi, duyên đến sẽ đến thôi kk
Vk con nó cũng là cái số là cái lộc đấy e. Khi có vk có con rồi mình sẽ có mục tiêu rõ ràng để phấn đấu. Chứ trc a chưa vk cũng rạch zời rơi xuống. Có vk có con phát ngoan luôn.

Viêt kiêu về lấy đâu chang dc vợ
Kkk lấy bừa thì dễ mà a . Như a nói đó người hiểu mình , thương mình thật lòng , bên cạnh mình khi khó khăn đó mới là chân tình. Chứ dựa vào cái mác việt kiều với cái vẻ bề ngoài e tán gái đâu chẳng dc ???

Mà công nhận,trước a Phan bao đỉnh cao thế mà hình như thua dàn 64s 6-7 ngày a nhỉ,như thế ai theo thì khổ to luôn
Ngày đó a vào diễn đàn tham khảo số thôi. Chứ Ko theo ai cả. Một thời gian sập là a Ko chơi nữa. Đến tháng 11 a mới chơi lại là a theo a @maica luôn đó

Vk con nó cũng là cái số là cái lộc đấy e. Khi có vk có con rồi mình sẽ có mục tiêu rõ ràng để phấn đấu. Chứ trc a chưa vk cũng rạch zời rơi xuống. Có vk có con phát ngoan luôn.
Thôi thì e cứ đợi nhân duyên kakaaa. Chứ tuổi e cái gì cũng đa số lận đận ( e Ko quan niệm nhưng thấy mn hay nói nvay)

Ngày đó a vào diễn đàn tham khảo số thôi. Chứ Ko theo ai cả. Một thời gian sập là a Ko chơi nữa. Đến tháng 11 a mới chơi lại là a theo a @maica luôn đó
Em cũng ko theo,nhưng sợ a nhỉ.Dàn 64s gãy 7 ngày thì mất to luôn ý,chắc vẫn ám ảnh nhiều người

thoi đung phong thế có nguoi lại ghet anh đó, a bao em choi kiêu này, em se dc hơn, vd h em có 20 tr em chia 5 tay cho anh, nay em choi lãi bao nhiêu em công 20 tr vao em lại chia 5 tay, mai cung thế cứ cang ngày cang đanh to lên, đảm bao từ h đến têt em có 200, 300
Em cũng đang đi theo kiểu này a ak..nhưng cũng có lúc e đánh nhỏ lại.đề đóm ko nói trước đc j mà a

Sếp chả quá giỏi ?? Thoòng 10 ngày 2D r đó . Mình Ko chơi dàn 65s nhìn cũng thèm kkk.
Tháng này tài vận chén 25 ngày 3D thì ngọt kkk
Em chưa bao giờ chơi dàn 64 cả.Từ khi thấy anh Phan Bao trượt 7 ngày thông,em càng ko chơi.? 3d của sếp em phòng 6 tay,mà vẫn cảm thấy thiếu thiếu ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.