Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 394 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Từ nay anh sẽ dc gặp thường xuyên.k phải ước đâu.? có thông tin liên lạc rồi thì lo gì.Giờ a cứ lo chơi giả xong nợ rồi lo cho các cháu cuộc sống sung túc
Thật sự là a ko nặng về vấn đề nợ nần lắm vì nợ toàn là a gánh đỡ người khác . Mà người ta nợ người ta phải trả nhưng vì trước mắt a lo lãi thôi chứ a k lo vấn đề nợ theo kaka mà trả được hết nợ là chỗ người ta nợ a lấy về là có tiền làm nhà e ạ

A CAM ƠN EM NHIÊU NHÉ, EM LAM ANH ẤN TƯỢNG HOM NAY LẮM, KO BIÊT NÓI J HON LA CÁM ƠN EM ĐA TIÊP ĐON ANH, VÀ NHUNG NGUOI THÂN CỦA EM. 2 CON CỦA TRAU NGOAN LẮM, TRAI GAI DẦY ĐỦ
Dạ e phải cảm ơn a mới đúng ạ . Vì đã sang nhà thăm e cùng gia đình e ạ

Thật sự là a ko nặng về vấn đề nợ nần lắm vì nợ toàn là a gánh đỡ người khác . Mà người ta nợ người ta phải trả nhưng vì trước mắt a lo lãi thôi chứ a k lo vấn đề nợ theo kaka mà trả được hết nợ là chỗ người ta nợ a lấy về là có tiền làm nhà e ạ
Cố lên a nha kkkk. Mà a ở bavi ak nhiều bò mà. E nghe ngta có câu BAVI có con bò vàng ??

TỪ NAY SE THUONG XYÊN SANG NHÀ TRÂU. AE BIET NHA TRÂU CÓ BAO NHIÊU CON BÒ SỮ KO, ???
GÀN 100 CON ĐÓ 1 CON ĐÃ GÂN 100 CỦ RỒI 100 CON LA BAO NHIÊU, MÀ MÔI LÂN ĐỂ TRÂU ĐỰC TOAÀN QUAY THOI, VỚI RAU TRAU NỮA, ĐAC SAN ĐÓ, KO NHUNG VẬY TRÂU LÀM ĐÂU BẾP, MÀ LÀ BẾP TRƯỞNG CUAT FLC NÂU ĂN NGON DA MAN, AE CÓ THỂ NGU NGHỈ TAI FLC DC GIÁ UU ĐÃI VI TRÂU DDIỀU HÀNH DC HẾT KKAAK
Em xin 1 xuất anh trâu ơi??

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.