Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 477 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Giá mà biết GMSH này sớm và gặp dc sếp maica từ ngày đầu đến bjo thì nợ nần xong hết r k,thì bjo chỉ là vui chơi có giải thưởng cuối tháng có tiền tiền nhẹ đầu biết bao nhiêu
Thời gian vân trôi đi chứ có dừng lại đâu bạn. Còn hẳn năm sau để tiến tới mà

Kêy gọi dc 5k like từ chiêu đến h roii, riêng like của DT lelinh0612 ko thấy thôi, còn mọi người đủ cả
Chả mấy khi e ấy like lại cho ngta đâu :))) lười lắm , chát bt này còn ko like chứ nói gì đến a bảo e ý đi like lại bài cũ ??? a chưa ngủ đã mơ r kkkk

Hix giữa tuần a bận k theo dõi dc hết. Chứ a mà biết e có là a phang tất, k bỏ gì đâu.
Đây a dàn mai đó . E chưa lọc gì đâu, cầu đơn giản , mà hiệu quả. Hnay có 15s thôi e thêm bớt vớ vẩn lại xoá bố nó đi hzz
10,01,92,29,74,47,56,65,38,83,20,02,84,48,66,40,04,22,86,68

Cái chính qtrong là sếp nhà mình maica có còn theo ae nữa k hay bận công việc thôi,chứ còn ở vs ae thì ae còn có cơ hội lên bờ sớm
Bạn k để ý a Ltd2707197 a đã từng nói, a @maica có 1 cái tật xấu nếu a ấy mà bỏ dc là a ấy là tỉ phú lâu rồi. Tớ đoán tật đấy là tính thương người và cả nể. Lên k có chuyện a ấy bỏ ae ta giữa chừng đâu mà lo

Bạn k để ý a Ltd2707197 a đã từng nói, a @maica có 1 cái tật xấu nếu a ấy mà bỏ dc là a ấy là tỉ phú lâu rồi. Tớ đoán tính đấy là tính thương người và cả nể. Lên k có chuyện a ấy bỏ ae ta giữa chừng đâu mà lo
Đó là bác @saigon999 nói câu đó nha anh ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.