Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 516 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hơi buồn chút vì niềm vui không được trọn vẹn cho lắm em nhỉ. Anh vừa cho tiểu đội bắn pháo hoa thu quân nhưng bệ phóng vẫn để nguyên bảo quản chu đáo để mai bắn. Tình hình kho đạn chú quản lý sao rồi mai đủ để bắn bù hôm nay không? Kế hoạnh là mai xoã cho bằng hết không để lại băng nào đâu. Nay anh đau đầu mệt quá, chú trực chiến thay anh nhắc nhở động viên ae nhé.
E điếc Ko sợ súng mà ???
Cứ chiến bt hỏng ta lại làm lại lo gì kkkk

có ai như tôi k hom kia bốc bat họ 5cu thua hom sau boc bat 10cu thua hn boc bat 20 cu thua mai hết cửa bốc k có vón khổ thế đáy triệt đường sống luôn
Sao bác k bốc 30 củ chia làm 4 tay đánh theo khung. Đi theo kế hoạch của sếp thì sẽ k thua đâu. Riêng em đánh nhỏ nên cứ dự trù tay thứ 5 cho chắc ăn.

tiếp tục cho khung ngày 4 ace buồn 1 xếp buồn 10 nên xếp sẽ có cách cho ace chúng ta tin tưởng . Chỉ ace ít vốn hoặc ko đi đúng khung hoặc cụt vốn thì buồn thật đó ạh. Cố gắng lên xếp ơi rất nhiều ace đang bám bác đó ạh trách nhiệm cao lắm
Hôm nay e sao .chị đánh dàn 3d của @maica +dàn 2d ghép càng của chị nên ăn đc 1 dàn ??.mai vào dàn sếp yên tâm rồi vì dây đen 3 ngày đã hết .cố lên ae ??

Hôm nay e sao .chị đánh dàn 3d của @maica +dàn 2d ghép càng của chị nên ăn đc 1 dàn ??.mai vào dàn sếp yên tâm rồi vì dây đen 3 ngày đã hết .cố lên ae ??
Em vẫn ăn hai dàn chị ạh nhưng dàn chính của xếp to nên âm cũng nhiều. Hai dàn kia em vẫn đều 5k/ dàn thôi. Mai chiến đấu thôi chị cố gắng lên

KO BIÊT NÓI J HƠN NỮA CẢ NHÀ ƠI!!!!!!!!!!!!
HẠNH PHÚC QUÁ KAKAKAKKA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
CÁM ƠN CẢ NHÀ YÊU NHIỀU NHÉ!!!!!!!!!!!!!!
Ui trời ơi. 3 nick e kì cạch like cả sáng nay. May quá a @maica cũng đã lên được tổng tư lệnh. Chúc mừng a @maica, chúc mừng bác chủ nhà Maicahome. Tôi nay ae Maicahome pháo sẽ nổ rực trời
150.333k
Chúc mừng a Tổng Tư Lệnh đầu tiên của diễn đàn !!!
Phần thưởng xứng đáng cho người thành công ???
Một người Anh , một người dẫn đường giúp đỡ bao Ae trong diễn đàn này!
Cảm ơn a ....!

MAICA ĐANG GIỮ NHỮNG KỶ LỤC DIỄN ĐÀN MÀ KHÔNG BAO GIỜ AI CÓ THỂ PHÁ ĐƯỢC. LÀ NGƯỜI TRONG MỘT KHOẢNG THỜI GIAN RẤT NGẮN ĐÃ LÀ NGƯỜI ĐẦU TIÊN LÊN CHỨC TỔNG TƯ LỆNH. LƯỢNG LIKE TRONG NGÀY VÔ ĐỐI. MỘT THÁNG TOPIC HƠN 1000 TRANG. THÀNH VIÊN ĐÔNG ĐẢO NHẤT, ĐOÀN KẾT NHẤT. THÀNH CÔNG NHẤT TRÊN MỌI PHƯƠNG DIỆN. CHÚC MỪNG NGÀI TỔNG TƯ LỆNH. NGÀI ĐÃ ĐI VÀO LỊCH SỬ DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC VÀ NGÀI SẼ LÀ MỘT TƯỢNG ĐÀI, MỘT HUYỀN THOẠI ĐỂ AE TRONG GIỚI CHUYÊN MÔN NHẮC ĐẾN TRONG NHỮNG BỮA TRÀ DƯ TỬU HẬU.
MỘT NGÀY ĐÁNG NHỚ CHO MAICA, CHO DĐ GMSH VÀ CHO CẢ NHÀ MAICAHOME!
CHÚC MỪNG MỘT CỘNG ĐỒNG GMSH, MỘT GIA ĐÌNH MAICA LUÔN SỐNG VÌ NHAU !!!
CHÚC MỪNG MAICA LÀ NGƯỜI ĐẦU TIÊN ĐẠT MỐC TỔNG TƯ LỆNH CỦA DĐ GMSH!!!!
CHÚC MỪNG NHỮNG ĐÓNG GÓP TẬN TÂM HẾT MÌNH CỦA MAICA CHO NGÔI NHÀ MAICAHOME YÊU THƯƠNG VÀ NHỮNG THÀNH VIÊN ĐÃ ĐOÀN KẾT NỖ LỰC HẾT LÒNG THEO NHỮNG HƯỚNG DẪN TẬN TÌNH CỦA CHỦ NHÀ RẤT ĐÁNG YÊU - TTL MAICA !!!!!!!!!
CHÚC TỔNG TƯ LỆNH MAICA LUÔN MẠNH KHOẺ - HẠNH PHÚC VÀ GẶP NHIỀU MAY MẮN - THẮNG LỢI MỚI TIẾP TỤC CỐNG HIẾN VÀ DẪN DẮT AE VỀ BỜ !!!

Sửa lần cuối:
có ai như tôi k hom kia bốc bat họ 5cu thua hom sau boc bat 10cu thua hn boc bat 20 cu thua mai hết cửa bốc k có vón khổ thế đáy triệt đường sống luôn
Em không làm theo hướng dẫn sử dụng chưa hết khung đã hết đạn rồi. Anh còn phòng hẳn tay 5 mặc dù MC bảo chỉ cần chia 4 tay. Không có gì là không thể nên thôi kệ hãy để vạn sự tuỳ duyên. Nếu làm lại em hãy cẩn trọng hơn nhé. Chúc em may mắn!

-e cay mỗi cái ông báo x4 thành công ăn rồi. e vào xem ko có c9 nhớ mang máng là thế mà đọc x4 thành công mừng hụt :(((
Giống tôi. Thấy X4 thở phào nhẹ nhõm vì sau 2 ngày hụt thì nay lấy lại 2 hôm trc. Ai zè kéo xg dưới bảo mất càng. ??

Em không làm theo hướng dẫn sử dụng chưa hết khung đã hết đạn rồi. Anh còn phòng hẳn tay 5 mặc dù MC bảo chỉ cần chia 4 tay. Không có gì là không thể nên thôi kệ hãy để vạn sự tuỳ duyên. Nếu làm lại em hãy cẩn trọng hơn nhé. Chúc em may mắn!
Mai ae ta xả đạn a nhá. Bắn k chừa viên nào cho vk ck thằng đồng nát biết mặt ??

CHÚC MỪNG MỘT CỘNG ĐỒNG GMSH, MỘT GIA ĐÌNH MAICA LUÔN SỐNG VÌ NHAU !!!
CHÚC MỪNG MAICA LÀ NGƯỜI ĐẦU TIÊN ĐẠT MỐC TỔNG TƯ LỆNH CỦA DĐ GMSH!!!!
CHÚC MỪNG NHỮNG ĐÓNG GÓP TẬN TÂM HẾT MÌNH CỦA MAICA CHO NGÔI NHÀ MAICAHOME YÊU THƯƠNG VÀ NHỮNG THÀNH VIÊN ĐÃ ĐOÀN KẾT NỖ LỰC HẾT LÒNG THEO NHỮNG HƯỚNG DẪN TẬN TÌNH CỦA CHỦ NHÀ RẤT ĐÁNG YÊU - TTL MAICA !!!!!!!!!
CHÚC TỔNG TƯ LỆNH MAICA LUÔN MẠNH KHOẺ - HẠNH PHÚC VÀ GẶP NHIỀU MAY MẮN - THẮNG LỢI MỚI TIẾP TỤC CỐNG HIẾN VÀ DẪN DẮT AE VỀ BỜ !!!
Ae trong ngôi nhà chung ai cug yêu mến và trân trọng @maica hết bác ạ .một con người luôn vui vẻ và luôn sống vì mọi người .nhất là từ khi ae đc nhìn thấy hình của @maica là càng yêu mến @maica nhiều hơn bởi một khuion mặt nhìn rất thân thiện và dễ gần .hãy cố lên a @maica nhé .ae luoin ở bên a ??

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.