Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 54 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MAica làm và chơi tât cả các giải chi mất 3p cả ghép lẫn vào
Em thích khoản lô của anh quá. Mà vẫn vướng cái vụ đặt cược anh ạ. Kể nó xiên nó cho mình coppy pate như 3D có phải tiện ko, đây nó bắt vào cược từng cặp 1 thì lâu quá anh ạ.

Chúc mừng cả nhà nhé. Hn bận việc đột xuất ko kịp vào mà cũng quên đt ở nhà giờ về xem hơi tiếc ko đc ăn cùng cả nhà. Mà sao dàn chốt ở trang một hay ở đâu mà anh ko thấy thư kí xếp ơi
Ui .tiếc vậy e .mai ăn gấp đôi e nhé ??

E thích lấy dàn lô của kaka chơi xiên lắm cơ mà ngồi gõ với a KU kinh lắm kaka ạ
Hôm nay anh phải áp dụng mấy kỹ thuật về excel nữa mới vào xong dàn xiên. Trang khác thì nó cũng chỉ cho mình cược 1 lần 50 cặp, cũng phải vào 6 lần mới xong 320 cặp xiên 3 .

Nhưng mà thành quả xứng đáng quá e ạ. Đánh thử có 5k mà húp tận 5m luôn :D

Hôm nay anh phải áp dụng mấy kỹ thuật về excel nữa mới vào xong dàn xiên. Trang khác thì nó cũng chỉ cho mình cược 1 lần 50 cặp, cũng phải vào 6 lần mới xong 320 cặp xiên 3 .

Nay a đi xiên nhiều vậy ák ?

Trang khác patse cả trăm cặp cũng đc bác. Mà thiếu giấu phải nhập giấu vào nữa là ok.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.