Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 575 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
EM CHƯA ĂN CƠM , ĐANG NGỒI MÀ 2 HÀNG NƯỚC MẮT CỨ CHẢY THÔI Ạ.EM KHÓC VÌ E THUA THÌ ÍT MÀ KHÓC VÌ NHỮNG CÂU NÓI ÁC Ý CỦA MỌI NGƯỜI.EM MẤT CŨNG KHÁ NHIỀU CHỨ KHÔNG PHẢI VÀI TRIỆU , ANH MAICA NHỜ EM LÊN DÀN HỘ THÌ EM LÊN , CHỨ EM CÓ MUỐN KO VỀ ĐÂU.Ừ THÌ CHẮC EM LÀM MỌI NGƯỜI ĐEN.EM XIN LỖI.
Em ơi buồn làm chi
Giám chơi giám chịu
Những câu nói ác ý em có thể vuốt qua
Ngày mai trời lại sáng
Em có nghe câu nói ((( Trời quang mây tạnh lắm bạn hữu
Bão táp phong ba chỉ một mình ))) chưa ...
Một căn nhà cần những viên gạch
Viên gạch sấu em và TTL có thể loại
Cả nhà ơi cố gắng lên

EM CHƯA ĂN CƠM , ĐANG NGỒI MÀ 2 HÀNG NƯỚC MẮT CỨ CHẢY THÔI Ạ.EM KHÓC VÌ E THUA THÌ ÍT MÀ KHÓC VÌ NHỮNG CÂU NÓI ÁC Ý CỦA MỌI NGƯỜI.EM MẤT CŨNG KHÁ NHIỀU CHỨ KHÔNG PHẢI VÀI TRIỆU , ANH MAICA NHỜ EM LÊN DÀN HỘ THÌ EM LÊN , CHỨ EM CÓ MUỐN KO VỀ ĐÂU.Ừ THÌ CHẮC EM LÀM MỌI NGƯỜI ĐEN.EM XIN LỖI.
Ko phải buồn đâu e. Từ từ rồi ae lại lấy lại thôi. Ae vững tin theo sếp!

Khung a maica bảo mng 5 ngày, mai liều thì vào ngày 5, k liều thì về ngày 1. Chơi cái này xanh chín k gì là 100% mnguoi bình tĩnh mai chúng ta làm lại.k bt mng tnao chứ m theo a maica 1 năm rồi, k về bờ đc vì số tiền nợ quá lớn, nh cũng ra đc số tiền để lo cho csong tốt đẹp hơn rất nhiều.quan trọg cách đi vốn thôi, có 50m ae dành cả 50m ra làm vốn thì sai lầm r nhé.ai còn tin tưởng a maica thì mai tiếp tục, ai k tự tin thì từ mai chuyển nhà đi, mình nói thật..cứ thua là vào ám, mệt hết sức

E chúc bác Mai ca hôm nai e lấy dàn của bác e đánh luôn giải 6+giải nhứt luôn e cảm ơn bác maica nhiều lắm chúc gia đình bác luôn vui vẻ và hạnh phúc

Sao em phải nghĩ theo ý mọi người đặt ra a cũng đi cũng kem e không bao nhiêu nhưng không he trách một ai cả giám chơi giám chịu an thì cười thua thì chửi là những con người không bao giờ tôn tại được lên e không việc gì phải buồn vì mấy câu nói đó hãy vui vì ngày mai tươi sáng

Thôi cả nhà mình kết quả có rồi ko về là ko về chúng ta cứ đúng phương pháp và cứ thế mà đi thôi ko phải tiếc nuối gì cả. Vốn dĩ cờ bạc đã là đỏ đen có nhà cầm cái và mình là người chơi có phương pháp và khoa học nhưng ko có gì là ko thể xảy ra cả, kaka đã nói là chưa bao giờ có 4 tay gãy cả nhưng cũng ko khẳng định được là ko bao giờ thế cả và nó xảy ra rồi. Trong 4-5 tháng mới có 1 lần thì cũng là bình thường, mình thì theo kaka đúng phương pháp và tỷ lệ khung này coi như là bỏ 1 khung mai về lại từ mức 1 khung mới, và cũng khuyên a e là lên về lại chúng ta làm lại vì đến hôm nay thì dù đi thế nào cũng chỉ là toàn tiền lãi từ đầu tháng đến giờ có đúng hôm nay là vào tiền vốn nên a e cứ bình tĩnh mà làm lại ko có gì phải sợ cả, cũng ko nên tất tay mà khẳng định là tay sau thế này hay thế kia. Cứ có niềm tin vào kaka và theo đúng khung ta gỡ thôi.

Thôi dung buon e, miêng cua thiện hạ ai muon noi j noi ma. thua thi ngta hay đổ thừa này nọ. e dung ban tam.

Mong ngày mai tháng mới rr cả nhà ạ. Anh maica cho win thông húp cả tháng luôn.

Khung a maica bảo mng 5 ngày, mai liều thì vào ngày 5, k liều thì về ngày 1. Chơi cái này xanh chín k gì là 100% mnguoi bình tĩnh mai chúng ta làm lại.k bt mng tnao chứ m theo a maica 1 năm rồi, k về bờ đc vì số tiền nợ quá lớn, nh cũng ra đc số tiền để lo cho csong tốt đẹp hơn rất nhiều.quan trọg cách đi vốn thôi, có 50m ae dành cả 50m ra làm vốn thì sai lầm r nhé.ai còn tin tưởng a maica thì mai tiếp tục, ai k tự tin thì từ mai chuyển nhà đi, mình nói thật..cứ thua là vào ám, mệt hết sức
Tôi có 50tr đánh khung 20tr đi 1 nửa vốn r, mai 20 lại chia đôi đi khung 10tr. Luôn tin tưởng vào a maica

Chốt một câu ai còn vốn thì chảo k còn vốn hoặc k giám chảo đi lại khung mới.ai theo thì theo k theo nữa thì thôi đừng nói nhiều nữa mất thì đã mất rồi.mình k đi tay 4 nhưng khung này mình gãy ít cũng mất 40d.ae trong nhà cải nhau người ngoài nó lại hả hê.mệt mỏi lắm rồi ae ạ! Những nguoief đi khởi điểm mức thấp thì chảo vô tư cũng đừng hả hê kêu tay 5 hsy tay 6 gì cả.mất tiền mất của xót lắm!

Mai vẫn tin tưởng a @maica. Nhưng vào tiền mức ban đầu lại. Số quay có hôm này hôm khác. Hi vọng a @maica vẫn tiếp tục đồng hành cùng ae nhé. Chúc anh luôn vui vẻ

khung này coi như bỏ ! chúng ta tiếp tục khung mới vực dậy dc ko anh ?? bắt đầu từ nhỏ tiền thôi! k chão khung5 nữa ,khung này bỏ ! làm lại từ đầu đii mn ?

Ae bình tĩnh, bên trên ct đã nói rõ là phòng vốn tay 5 rồi. Cá nhân cũng đi vay tiền để gỡ,cũng như nhiều anh em thôi. Đóng góp ae cách đi tiền để đỡ bị tâm lí. Vốn dưới 20m đi 3 6 5 10. Chấp nhận thua non,tay sau ăn đều là cuối tháng ổn

BUỒN THẬT, CHANG BIẾT NÓI CÂU J NỮA, XIN LỖI AE NHIỀU NHÉ!!!!
Thật lòng với bác là tháng trước em mong gãy để loại bớt những thành phần thiếu hiểu biết đi. Để còn ai tin tưởng thì theo mà ko gây áp lực tâm lý nhiều cho bác. Ai tin yêu sẽ ko nói lời cay đắng. A ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.