Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 611 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nay gửi đồng giữ tạm mai ta lấy lại sếp
Em xin lỗi cho nói câu này.anh là người lên số,còn quền quyêt định là của bọn em.anh ko có loi.dù em có ra đảo xa,mà xa thật a ak,nhug quyên là ở bọn em.ko do a.em cần a honai het.cảm on a
MÌNH CÓ NGHE DC 1 CÁI TIN NÀO ĐÓ NHUNG CHƯA ĐỌC DC TIIN ĐẤY, LÀ CÓ NGƯỜI TRÁCH DO LÊLINH LÊN SỐ NÊN MỚI ĐEN.
THÌ XIN NÓI VỚI AE ĐÓ RẰNG, AE HIỂU 1 CHÚT HỘ MAICA NHÉ,
VẤN ĐỀ LÀ DO NGƯƠI BẮT LÀ NGƯỜI LỰA CHỌN CUỐI CÙNG VÀ QUYẾT ĐỊNH TẤT CẢ CHỨ KO PHAI DO NGƯỜI ĐĂNG ĐÂU NHÉ, NỐI VẬY LA HOÀN TOÀN SAI, VÀ LAM ẢNH HƯỞNG NGƯỜI ĐĂNG ĐÓ,
NÓI THẬT NẾU MINH KO CÓ TRỢ LÝ NHƯ LÊLINH THÌ CHẮC CHẮN LÊN DÀN CHO AE PHAI 5H30 MỚI CÓ THỂ LÊN DC, VÌ TẠI MAICA RẤT BẬN 1 MINH VÀO 8 CÁI TRANG, 1 MÌNH CHƠI TẤT CẢ CAC DÀN, DÀN GI ĐĂNG CHO AE MAICA ĐÊU CHƠI HẾT, MÀ NẾU KO CHƠI CỦA MÌNH TRƯỚC THÌ CUNG KO KỊP, CHỈ CÓ THỂ 5H30 MỚI LÊN DC SỐ GUI CHO AE, LIÊU H ĐÓ AE CÒN VÀO ĐC KO NẾU KO CÓ TRỢ LÝ.
AE THUA THA AI CUNG CÁU VÀ CỦA ĐAU CON SÓT, NHUNG XIN NGHI CHO NGƯỜI NHƯ MAICA VÀ NGƯƠI ĐANG GIÙM 1 CHÚT, AP LỰC LỚN LẮM
em nói thật,tâm lý ai thua cung vậy.Nhưng ai chơi là quyền quyết định của mỗi người.em cung thua,cung cay cú nhưng nhưng lúc a giúp ae vượt lên thì ai để tâm.như này mới là ae.cung nhau vượt khó khăn.em cũng xa khơi nhưng hay vưng long tin a maica,em se theo a làm lại mọi thứ e mất.cảm ơn a

a sợ là vẫn day đen vì ăn mèo, a thi vân chơi, a ko sợ j cả, nhung a sợ cho ae thôi, nói thật nay gãy như thế này la điêu ko tưởng rồi, chó má hoang dại đâu đâu nhảy vào nhiêu lắm, căn lung tung, mai chết nữa thì ko biết chó nhioeèu đến mức nào, dẫu biết của đau con sót, nhung dc mình đâu dc j, thua minh lại bị chủi, ai cung như em thì đâu có chuyên j, a ko vân đề j đâu em trai, a qua quên rồi, nó la cai quy luật thôi, chứ ai chang muốn ăn mãi, a chỉ lo cho aem khác lại xa bờ thêm thôi
Giờ này chắc là a ngủ rồi,e viết vài dòng lên đây mong rằng a sẽ đọc đc,em tuy là theo a mới từ tháng 9 đến giờ thôi nhưng cũng trải qua đủ loại cung bậc từ đau tim đến đứt dây thần kinh rồi,em vẫn tin tưởng,vẫn theo anh,lúc nào hết vốn thì em nghỉ,có em lại vào,cứ đủ 455k để vào dàn là em chơi,dạo này em huy động đc 1 chút gọi là có vốn,đúng dịp anh gãy tay 4 lần đầu tiên trong lịch sử,em mất 4 tay khoảng 25tr,so với anh em đánh to thì chỉ là hạt bụi nhỏ,nhưng là con số lớn nhất từ khi e theo anh đến giờ,tiền mất thì ai cũng xót mà anh,nhưng cá nhân em biết rằng có kêu la hay gào khóc thì mất vẫn là mất,phải biết chấp nhận thôi,mọi thứ vẫn cứ là ok!
:+:+:+

E đọc hết bài của mọi người thấy đa số anh em vẫn vững tin ở anh,chỉ 1 vài cá nhân thiểu số nói nọ kia thì bỏ qua đi anh ạ,a cứ vững tinh thần để còn tiếp tục dẫn dắt tất cả anh em tiến lên phía trước anh nhé!
Tuy rằng em không tham gia giao lưu đc thường xuyên như các anh chị em nhà mình nhưng rảnh là em lên đọc bài,like cho anh,em không rõ anh có là người tâm linh mấy không vì mỗi ng một suy nghĩ,một tín ngưỡng khác nhau,cá nhân em khá mê tín nên với em cái vụ thịt mèo là em không ăn bao giờ cả,với cách suy nghĩ của những ng đi trc nói cho em thì mèo phần âm khá nhiều,ăn chuột nó hay ăn đầu,ăn đuôi,bỏ phần giữa như là kiểu dàn của nhà mình toàn ăn về đầu tháng,hoặc cuối tháng mà gãy giữa đó anh,quan điểm đó là của cá nhân em thôi,có khi là rất vớ vẩn đối với anh em nhà mình,nên có gì không giống suy nghĩ của anh hoặc của cả nhà thì anh và mọi ng đừng để tâm nhé ạ!

<3<3<3

Các bạn nhà mình nếu còn sót lại ai đó có suy nghĩ đổ tại do bạn đăng dàn đen thì bỏ suy nghĩ đó đi nha,bạn ấy cũng chẳng muốn vậy đâu,cũng mất nhiều gấp bao nhiêu lần mình nên thôi ae ạ,nghĩ thế là mình không phải nam nhi đại trượng phu đâu !
&-(
Anh @maica nếu cảm thấy căng thẳng quá,cần thiết thì a nghỉ 1 hôm cho thoải mái tư tưởng rồi lại soi số cho chuẩn anh nha,còn nếu không nghỉ mà vẫn lên giàn thì em và rất nhiều anh em khác vẫn theo a đến cùng,kết thúc tháng cũ,mong tháng mới may mắn sẽ đến với cả nhà mình,em chúc a luôn vững vàng,giữ sức khỏe để còn kéo cả đoàn tàu về bờ anh nhé,cũng chúc cả nhà tháng mới sẽ rực rỡ!

\-strong\-strong\-strong
Phú Quý Tại Thiên!!!

Giờ này chắc là a ngủ rồi,e viết vài dòng lên đây mong rằng a sẽ đọc đc,em tuy là theo a mới từ tháng 9 đến giờ thôi nhưng cũng trải qua đủ loại cung bậc từ đau tim đến đứt dây thần kinh rồi,em vẫn tin tưởng,vẫn theo anh,lúc nào hết vốn thì em nghỉ,có em lại vào,cứ đủ 455k để vào dàn là em chơi,dạo này em huy động đc 1 chút gọi là có vốn,đúng dịp anh gãy tay 4 lần đầu tiên trong lịch sử,em mất 4 tay khoảng 25tr,so với anh em đánh to thì chỉ là hạt bụi nhỏ,nhưng là con số lớn nhất từ khi e theo anh đến giờ,tiền mất thì ai cũng xót mà anh,nhưng cá nhân em biết rằng có kêu la hay gào khóc thì mất vẫn là mất,phải biết chấp nhận thôi,mọi thứ vẫn cứ là ok!
:+:+:+

E đọc hết bài của mọi người thấy đa số anh em vẫn vững tin ở anh,chỉ 1 vài cá nhân thiểu số nói nọ kia thì bỏ qua đi anh ạ,a cứ vững tinh thần để còn tiếp tục dẫn dắt tất cả anh em tiến lên phía trước anh nhé!
Tuy rằng em không tham gia giao lưu đc thường xuyên như các anh chị em nhà mình nhưng rảnh là em lên đọc bài,like cho anh,em không rõ anh có là người tâm linh mấy không vì mỗi ng một suy nghĩ,một tín ngưỡng khác nhau,cá nhân em khá mê tín nên với em cái vụ thịt mèo là em không ăn bao giờ cả,với cách suy nghĩ của những ng đi trc nói cho em thì mèo phần âm khá nhiều,ăn chuột nó hay ăn đầu,ăn đuôi,bỏ phần giữa như là kiểu dàn của nhà mình toàn ăn về đầu tháng,hoặc cuối tháng mà gãy giữa đó anh,quan điểm đó là của cá nhân em thôi,có khi là rất vớ vẩn đối với anh em nhà mình,nên có gì không giống suy nghĩ của anh hoặc của cả nhà thì anh và mọi ng đừng để tâm nhé ạ!

<3<3<3

Các bạn nhà mình nếu còn sót lại ai đó có suy nghĩ đổ tại do bạn đăng dàn đen thì bỏ suy nghĩ đó đi nha,bạn ấy cũng chẳng muốn vậy đâu,cũng mất nhiều gấp bao nhiêu lần mình nên thôi ae ạ,nghĩ thế là mình không phải nam nhi đại trượng phu đâu !
&-(
Anh @maica nếu cảm thấy căng thẳng quá,cần thiết thì a nghỉ 1 hôm cho thoải mái tư tưởng rồi lại soi số cho chuẩn anh nha,còn nếu không nghỉ mà vẫn lên giàn thì em và rất nhiều anh em khác vẫn theo a đến cùng,kết thúc tháng cũ,mong tháng mới may mắn sẽ đến với cả nhà mình,em chúc a luôn vững vàng,giữ sức khỏe để còn kéo cả đoàn tàu về bờ anh nhé,cũng chúc cả nhà tháng mới sẽ rực rỡ!

\-strong\-strong\-strong
Phú Quý Tại Thiên!!!
Hay cho câu nam nhi đại trượng phu ?
Đợt trước gãy 2-3 ngày thì nhà bớt rác. Giờ gãy 4 ngày thì sẽ loại bỏ được hết mấy thằng đái ngồi =))))

Ngủ đi các kaka ơi.anh em mình là một gia đình.một gia đình thì chơi hết mình.kkkkk

Ước gì mình lấy đc vk như a ấy ,trả bù cho con trâu điên nhà tôi , chính tỏ mình thấp hèn hơn bạn hic ,giấu như mèo giau ứt
Tùy từng người mà bạn, tôi quen người yêu, khi biết tôi chơi lô đề chỉ khuyên can thôi, và còn nói nếu biết chơi nữa sẽ không tha thứ, tôi chọn việc dừng lại thay vì đợi ng khac móc

Tùy từng người mà bạn, tôi quen người yêu, khi biết tôi chơi lô đề chỉ khuyên can thôi, và còn nói nếu biết chơi nữa sẽ không tha thứ, tôi chọn việc dừng lại thay vì đợi ng khac móc
Tôi thì trước ăn Thông 3 càng hơn chục ngày ny biết nhưng tôi cứ gửi kết quả cho..pjo còn ủng hộ chơi nè.mấy hnay toang nặng quá ko biết giải thích vs ny ra sao ? ?

Tôi thì trước ăn Thông 3 càng hơn chục ngày ny biết nhưng tôi cứ gửi kết quả cho..pjo còn ủng hộ chơi nè.mấy hnay toang nặng quá ko biết giải thích vs ny ra sao ? ?
Cuộc sống luôn là vậy, tôi chọn cach không yêu đương gì nữa, vì tôi làm tôi tự chịu, bạn cũng nên nói sự thật cho ny bạn biết, nếu họ thuơng bạn thì họ sẽ có lòng bao dung thôi

Cuộc sống luôn là vậy, tôi chọn cach không yêu đương gì nữa, vì tôi làm tôi tự chịu, bạn cũng nên nói sự thật cho ny bạn biết, nếu họ thuơng bạn thì họ sẽ có lòng bao dung thôi
Có pjo nói dối gì đâu chứ..nợ bảo nợ ăn dc bảo ăn dc.nhiều ae theo maica quá..chắc cố đến Tết vào bờ rồi chỉ đặt chỉ tiêu 500-1tr/ngày thôi..

A LUÔN LUÔN CỐ GẮNG VÀ SÔNG VÌ AE ĐÓ CHỨ, DO A ĐEN VÌ A ĂN BỮA HÔM NỌ ĐÓ, VA A CẢM NHẬN DC THẬT SỰ LÀ DO NÓ, A THỀ 3 HÔM NAY GAY CÀNG ĐÂU 3 HÔM PHÂN VÂN ĐUNG CAI CANG GÃY ĐÓ THẾ MỚI LẠ, 3 HÔM THÌ VÀO ĐUNG PP LỌA CANG ĐÓ, MÀ PP LAOỊ CANG CỦA A GAN NHƯ 3 THANG SAI 1 NGÀY, THẾ MÀ NÓ ZƠI VÀO 3 NGÀY GÃY 2, MÀ TRONG KHI CẦU BẮT DC, NHƯNG QUYẾT LẠI SAI, ĐÓ LÀ ĐEN VẬN ĐEN, HÔM NAY A ỐM VÀ NGƯỜI MỆT CHỨ KO H NÀY A SẼ RA SÂN CHÙA CHỖ PHẬT BÀ A NGỒI DƯỚI CHÂN NGƯỜI ĐẾN SANG MAI CUNG DC, A THÍCH THẾ, NGỒI VẬY TÂM THÍCH LẮM, THÂM CHÍ NGỒI NGỦ DƯỚI CHÂN NGƯỜI CŨNG THẤY NHẸ NHÀNG.
Chúc TTL luôn mạnh khoẻ, tĩnh tâm và đồng hành cùng ae!

CO 1 SÔ NGƯỜI BAO NGHỈ 1 SÔ NGƯƠI BAO LÊN, THÔI THI BÂN CỨ CHIÊN THÔI AE. MAI MINH NGHI LA SANG THANG MỚI RỒI, CHỨ KO CON ĐÂY ĐEN ĐÂU, CA NHÂN MAICA KO BAO H NGHỈ, MAICA LUON TỰ TIN, CHỨ CỨ ĐANG VẬY, AI CÓ VỐN THI THEO, AI KO CÓ THI CỨ CHỜ CHO QUA 1, 2 RỒI VÀO CUNG DC AE NHÉ!!!
? luôn đồng hành cùng nhau nhé TTL

SAU HÔM NAY AE CÓ NÓI J MÌNH CŨNG NHẬN HẾT LỖI, VÀ CHỈ DUY NHẤT LỖI TẠI MÌNH THÔI..
AE ĐỪNG ĐỔI LẠI NGƯỜI LÊN SỐ NHÉ, TẤT CẢ LA DO QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH HẾT, MÌNH LA NGƯỜI SOI BẮT VÀ QUYẾT ĐỊNH CHO CANG NÀO VÀO, VẬY NÊN AE CÓ BỨC SÚC HAY THAN THỞ CỚ NÓI VỚI MÌNH, VÀ KO NÊN ĐOỎI LỖI CHO AI DC, DO MÌNH 4 HÔM TRƯỚC ĂN THỊT MÈO, NÊN VỚI BỊ VẬY
HÔM ĐẾN CHƯA KỊP ĂN THÌ NỔ RỰC RỠ, AN XONG CÁI GÃY TỪ HÔM ĐÓ ĐẾN H,
TRƯỚC ĐÂY MINH HAY ĂN VÀO M1 RẤT ĐỎ, NÊN MỚI NGHI LÀ DO MINH HỢP VÀ ĂN , AI NGỜ
4 HÔM PHÂN VÂN CÀNG THI 3 HÔM GÃY ĐUNG CÁI CANG BỎ, CHỨ KO PHẢI KO BẮT DC, MÀ BẮT DC LẠI LỌC ĐUNG CON ĐÓ ĐI, THÌ CÓ PHẢI LÀ VẬN ĐEN KO????
PP LOẠI CANG CỦA MAICA 1 THANG CHỈ SAI 1 LẦN, NHUNG THANG NÀY SAI TÂN 3 LẦN.
THẬT SỰ KO BIẾT NÓI J VƠI AE LÚC NÀY, MAI MAI CA XIN NGHI 1 HÔM ĐỂ LẤY LẠI TINH THẦN CUNG NHƯ ĐỂ M1 KO CÓ SUI SẺO, VÀ ĐỂ TÂM LÝ BỚT AP LỰC, THẬT SỰ MAICA AP LỰC TỪ TỐI QUA THUA RỒI, CHANG BAO H CÓ NGÀY 4 GÃY, MÀ H NÓ ĐÃ SẢY RA. ĐỂ H BAO AE PHẢI KHỔ.
MAICA XIN LỖI CẢ NHÀ THẬT NHIỀU NHÉ!!!
Bạn cứ nghỉ ngơi 1 ngày và đừng suy nghĩ nhiều cho đỡ áp lực. Nhiều a e vẫn tin tưởng ở bạn. Chúc Maica và tất cả ace tháng mới nhiều sk, may mắn và hạnh phúc!

ĐẦU THÁNG ÂM LỊCH THÁNG MỚI RỒI TRƯỚC TIÊN XIN KÍNH CHÚC TOÀN THỂ ACE MẠNH KHOẺ NHANH CHÓNG VƯỢT QUA ĐỢT KHỦNG HOẢNG NÀY.
CHÚC XẾP MONG CHÓNG LẤY LẠI PHONG ĐỘ QUA DÂY ĐEN CHO NHỮNG AI ĐANG ÂM THẦM THEO XẾP ĐC BÁM XẾP VỀ BỜ

Đôi lời tâm sự hôm qua vượt khung ko ai mong muốn , mất tiền tâm lí chán chường vì đại đa phần chúng ta đang nợ nần thua tha đi vay mượn cả. Nhưng tâm lí vậy là đã thua đến 90% rồi. Môn này ko phải trường kỳ và dần dần . Tôi và các bạn nên học hỏi lấy cách điều chế đc bản thân có như vậy mới mong có ngày về bờ.cờ bạc có dây đỏ dây đen . Xếp đã giúp chúng ta số các bác theo xếp vì chưa đủ trình độ tự lên và cũng do tâm lí ko vững giống tôi .vậy thì phải tự chấp nhận thua keo nay phải rút ra đc bài học gì ...???còn khi thua hãy thật bình tĩnh cố gắng kìm chế cảm xúc đừng để mất lòng ace trong ngôi nhà này. Tiền rất quí nhưng tiền nó cũng tệ bạc lắm nên mọi ngừoi nên cân nhắc lời nói.
HÃY LÀ NGỪOI VĂN MINH VÀ PHẢI LÀ NGỪOI CÓ TRÁCH NHIỆM VỚI CHÍNH BẢN THÂN MÌNH
Cố gắng lên xếp .thư kí xếp và ace SAU CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG.
Cân bằng lại vốn và làm lại từ đầu
CỐ GẮNG LÊN CẢ NHÀ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.