Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 67 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
lâu lắm ko thấy em lên vậy?????
Em đang hơi đau đầu tí anh ah em vẫn chỉ hóng xem ae nhà thôi chứ lục bg đang hơi căng lên tạm nghỉ ở trang làm gì cũng phải có lực lên em còn có một số áp lực bên ngoài cs nhiều lúc buồn mà chẳng dám nói

Em đang hơi đau đầu tí anh ah em vẫn chỉ hóng xem ae nhà thôi chứ lục bg đang hơi căng lên tạm nghỉ ở trang làm gì cũng phải có lực lên em còn có một số áp lực bên ngoài cs nhiều lúc buồn mà chẳng dám nói
A hiểu và em cung đừng nghi nhiều cố vượt qua đi, lam đu cách chiêu nhu a đa từng nói, để có vốn mà chơi, cơ hội cho cai tết dc âm nó đó em, nếu vân đề lớn qua em ẩn luon cho a, tạp trung vao viẹc roiif đến gàn tết mình giải quyết hết

A hiểu và em cung đừng nghi nhiều cố vượt qua đi, lam đu cách chiêu nhu a đa từng nói, để có vốn mà chơi, cơ hội cho cai tết dc âm nó đó em, nếu vân đề lớn qua em ẩn luon cho a, tạp trung vao viẹc roiif đến gàn tết mình giải quyết hết
Vâng cám ơn anh zai kể ra Tết ma ae đoan viên dk thì hay quá em sẽ cố

CHUYỆN CÁ AO BÈO.

ĐẾN GIỜ MÌNH VẪN KO BIẾT LÀ MÌNH PHẢI LÀM SAO.
CHUYỆN LÀ CÁC KHOẢN ĂN 3C,4C HẰNG NGÀY XONG GIỜ LÀ RÚT NGAY VỀ TK.
THẾ LÀ CÁI MỤ VỢ PHÁT HIỆN NGÀY NÀO CŨNG THẤY TIỀN CHUYỂN VỀ XINH NGHI NGHĨ LÀ CÓ KHOẢN TÀI TRỢ CỦA TÌNH ĐỊCH KO BIẾT THANH MINH THẾ NÀO VÌ CŨNG ĐÃ CHÓT THỀ LÀ KO CHƠI LÔ ĐỀ NỮA.CŨNG VÌ LÔ ĐỀ KO NHỮNG TRẮNG TAY MÀ ĐẾN GIỜ VẪN CÒN NHÀ NƯỢC CẦM HỘ GIẤY NHÀ ĐẤT.
MN CHỈ GIÁO GIÚP MÌNH PHẢI GIẢI THÍCH VỚI MỤ VỢ MÌNH THẾ NÀO ĐÂY TỐI QUA MỤ VỒ TUI CẢ ĐÊM RỒI TỐI NAY VỀ GIẢI THÍCH KO HỢP LÝ NỮA LÀ TOI ĐỜI VỚI MỤ Ý.
NGHĨ KO CÓ TIỀN KHỔ CHO XONG GIỜ CÓ TIỀN CŨNG KHỔ ĐT THÌ KO VỀ THÌ THÔI VỀ LÀ PHẢI KHAI BÁO CẨN THẬN KO GIẤU ĐƯỢC.
HIHI MỌI NGƯỜI CÓ AI GIỐNG TUI KO???
Em nghĩ là bác nên thành khẩn khai báo để được hưởng khoan hồng ????

4 h sáng a mới di ngu, ng dc chut thi h a dậy, h cố thức đên tôi cho toii dc ngu ngon đúng giấc, em à
Thôi hôm nay a cố thức trực kết quả cùng AE xong tối đi ngủ sớm để cho cơ thể nó theo đúng đồng hồ sinh học anh ạ. Anh giữ sức khỏe để còn tiêu tiền nhà đồng nữa chứ :D. Trước e cũng hay thức muộn, nhưng giờ ngủ sớm , dậy sớm thấy cơ thể mình nó nhiều năng lượng và làm việc hiệu quả hơn rất nhiều anh ạ.

Đêm đã khuất nắng vàng phủ lối
Bình minh lên đêm tối lùi về
Nắng vàng trải khắp đường đê
Mang niềm vui đến tràn trề khắp nơi
Chào ngày mới khắp trời náo nức
Đưa nụ cười lại thức trên môi
Ngày mới chúc hết bạn tôi
Một ngày hạnh phúc sánh đôi an lành
Chúc cô bác cùng anh cùng chị
Chẳng âu lo chỉ có vui cười
Maica xin chúc mọi người
Một ngày hạnh phúc trọn đời ấm êm..!
Mấy hôm nay TT @maica tinh thần phơi phới, xuất khẩu thành thơ. Ae đc húp liên tục. Chúc @maica ngày mới vv và tràn đầy sk. Chúc ae gia đình may mắn suốt cả tháng để đón Tết nhé

Thôi hôm nay a cố thức trực kết quả cùng AE xong tối đi ngủ sớm để cho cơ thể nó theo đúng đồng hồ sinh học anh ạ. Anh giữ sức khỏe để còn tiêu tiền nhà đồng nữa chứ :D. Trước e cũng hay thức muộn, nhưng giờ ngủ sớm , dậy sớm thấy cơ thể mình nó nhiều năng lượng và làm việc hiệu quả hơn rất nhiều anh ạ.
Đung roi, ngủ đủ mà sang dạy thì cảm sảng khoái lắm, viuws vân đề la minh muốn cung ae ở cái h cao diển ấy, lúc h qua nữa hô hào cho no vui, h cao điểm ma nhiêu người hoi han, 1 mình trợ lý lam ko xuể đâu, hang ngày có rrat nhiêu a em mới vào, tim loay hoay ko dc cũng khổ thân

Đung roi, ngủ đủ mà sang dạy thì cảm sảng khoái lắm, viuws vân đề la minh muốn cung ae ở cái h cao diển ấy, lúc h qua nữa hô hào cho no vui, h cao điểm ma nhiêu người hoi han, 1 mình trợ lý lam ko xuể đâu, hang ngày có rrat nhiêu a em mới vào, tim loay hoay ko dc cũng khổ thân
Vậy thì từ giờ anh cố gắng không thức đêm. Để buổi chiều trực kết quả cùng cả nhà nha. Chứ em thấy em thức thông nhiều giờ quá, hại sức khỏe lắm anh. Hôm trước em thấy anh thức thông 26 tiếng ko ngủ, như vậy mệt lắm anh.

CHUYỆN CÁ AO BÈO.

ĐẾN GIỜ MÌNH VẪN KO BIẾT LÀ MÌNH PHẢI LÀM SAO.
CHUYỆN LÀ CÁC KHOẢN ĂN 3C,4C HẰNG NGÀY XONG GIỜ LÀ RÚT NGAY VỀ TK.
THẾ LÀ CÁI MỤ VỢ PHÁT HIỆN NGÀY NÀO CŨNG THẤY TIỀN CHUYỂN VỀ XINH NGHI NGHĨ LÀ CÓ KHOẢN TÀI TRỢ CỦA TÌNH ĐỊCH KO BIẾT THANH MINH THẾ NÀO VÌ CŨNG ĐÃ CHÓT THỀ LÀ KO CHƠI LÔ ĐỀ NỮA.CŨNG VÌ LÔ ĐỀ KO NHỮNG TRẮNG TAY MÀ ĐẾN GIỜ VẪN CÒN NHÀ NƯỢC CẦM HỘ GIẤY NHÀ ĐẤT.
MN CHỈ GIÁO GIÚP MÌNH PHẢI GIẢI THÍCH VỚI MỤ VỢ MÌNH THẾ NÀO ĐÂY TỐI QUA MỤ VỒ TUI CẢ ĐÊM RỒI TỐI NAY VỀ GIẢI THÍCH KO HỢP LÝ NỮA LÀ TOI ĐỜI VỚI MỤ Ý.
NGHĨ KO CÓ TIỀN KHỔ CHO XONG GIỜ CÓ TIỀN CŨNG KHỔ ĐT THÌ KO VỀ THÌ THÔI VỀ LÀ PHẢI KHAI BÁO CẨN THẬN KO GIẤU ĐƯỢC.
HIHI MỌI NGƯỜI CÓ AI GIỐNG TUI KO???
????

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.