Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 697 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
That ra maica bi tam ly qua thoi. Minh khuyen ngay thu nhat truot ngay thu 2 phai tam ly vung vang dung bi dong lua. Minh phai lua lai dong. Chi cung lam bat lai cang the thoi.

Comment
EM LẠY ANH. ANH ĐỪNG NÓI KIỂU THẾ, KO AI THAY ĐƯỢC ANH ĐÂU.ANH ĐỦ BẢN LĨNH ĐỦ PHƯƠNG PHÁP. TRƯỚC GIỜ E RẤT KÍNH NỂ ANH , TUY TRÊN NÀY CHỈ LÀ ẢO , NHƯNG BIẾT BAO NHIÊU CON NGƯỜI HỌ DÀNH TÌNH CẢM VÀ NIỀM TIN VÀO ANH , ANH NÓI CÂU TRÊN LÀ KO ĐƯỢC ĐÂU. THÀ NHƯ HỌ KO TIN ANH NỮA, ĐẰNG NÀY CÒN RẤT NHIÊU NGƯỜI THEO ANH.
A mà nghỉ mn như rắn mất đầu. Biết bao con người đang bơ vơ. K bt phải lm sao với đống nợ lãi. Mà bác nói vậy thì phải lm sao ??

Comment
MAICA ĐÂY AE ƠI, CÔNG VIỆC BẬN HÔM NAY ĐUNG LA KO DC THẬT, CUNG ỐM NỮA, YÊN TÂM TÔI LÊN GIAO LUU VỚI AE NHÉ. LINH, GIANGCOI, HUYMTB VÀ CÁC AE NHÉ TRAU RUBYS LAMTUNG VVVVV
Thà là bỏ đy hết ta làm lại từ đầu nha a . Chuyển nhà mới cho rực rỡ đuoc k a

Comment
MAICA ĐÂY AE ƠI, CÔNG VIỆC BẬN HÔM NAY ĐUNG LA KO DC THẬT, CUNG ỐM NỮA, YÊN TÂM TÔI LÊN GIAO LUU VỚI AE NHÉ. LINH, GIANGCOI, HUYMTB VÀ CÁC AE NHÉ TRAU RUBYS LAMTUNG VVVVV
E trai cố gắng giữ sức khoẻ nhé, sớm trở lại để giúp đỡ ace nhé?????

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.