Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 74 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tức là chia tien thành 6 tay la 9m phải ko maica
CAI NAY EM TỰ CHIA RA NHÉ, KO CCAN BIÊT EM CÓ BAO NHHIEEU VỐN, CỨ CHIA LAM 6 TAY RA THEO TI LỆ 1.3.5.8..9.10 CHINH RA LA 4 TAY THÔI NÊN CHIA KHOẢNG CÁCH LA 1358, CON 9.10 CHI LA PHÒNG THÔI, VÀ CỨ DC BAO NHIÊU LÃI HÔM SAU EM LẤY SÔ LÃI ĐÓ LẠI CỘNG VƠI GỘC CHIA TIẾP RA LAM 6 , HÔM SAU NỮA LẠI VẬY

Comment
CAI NÀY EM SAI, EM LA NGUOI CHƠI OK EM HIỂU CAI ĐÓ CUNG TỐT, NHƯNG EM MỚI LA CON GÁI THÔI CHỨ CHƯA PHAI ĐÀN BÀ, CÁC MỤ VỢ THƯỜNG KO TIN NHUNG ÔNG ĐÃ CCHET TỪ LÔ ĐỀ, NÊN PHAI RUT VỀ ĐỂ ĐUA HÀNG NGÀY CHO MÀ THẤY, TÂM LÝ HỌ CŨNG DC CẦM TIÊN HANG NGÀY NÓ KHÁC LẮM, TIỀN BÀ CẦM TRONG TAY RỒI THÌ CHẮC QUÁ CÒN J, ĐÓ LA CAI SUY NGHI CỦA CAC BÀ,
ĐẾN A ĐÂY H VÂN BỊ QUẢN LÝ ĐÓ, TK CHƠI A KO DC CẦM ĐÂU, ĐẾN H MỞ A VÀO HOẶC SẼ CÓ NGƯỜI VÀO CHO BÀ ẤY HOẠC BA ÂY TỰ VÀO, CHỨ KO ĐUA TK CHO ANH, VÌ CÓ 1 SÔ THỨ TRƯỚC ĐÂY A CUNG LAM MÂT LONG TIN, VƠI BAN THÂN ANH KO DUNG TIỀN TIÊU CẠI J CẢ NÊN KO CÂN CÓ TIỀN TRONG NGƯỜI, VÀ Â ĐI BÂT CỨ ĐÂU NHÂU HAY CHOI ĐỀU CÓ BẠN ĐÓN, VÀ KO BAO H PHAI BO TIỀN RA, VÌ SAO A EM TỰ HIỆU DC, NGHI RA DC.
A ĐA TỪNG HỨA VA CAM KẾT KO ĐỤNG ĐẾN TIỀN, NẾU ĐI RA KHOI NHÀ VD ĐI VỀ VỚI BÀ 2 THI CÂM 1,2TR LA ĐỦ, MUA SAP BẤT CỨ J MUA THOẢI MÁI BÀ ÂY BỎ RA, CÒN A ĐI ĐÂU VƠI BÂT CỨ AI ĐẾN BAO H CUNG DC, THEO CON NÀO THI TÙY NHUNG RA ĐI THI CỨ 2 BAN TAY TRẮNG, ĐÓ LA CAM KẾT CỦA ANH ĐÓ.
VÀ CÓ VẬY A MƠI DC TOAN THOI GIAN CHI ĂN NGỦ VÀ NGHIÊN CỨU CHOI SỐ,
VƠI A BÂY H KỂ CA RA ĐI 2 BAN TAY TRẮNG CUNG OK MÀ, TIỀN MINH LAM RA DC, MIÊN LA TỰ DO
CÁI TỰ DO NHƯ KIỂU ANH CÓ TIỀN KO MUA ĐƯỢC
Haha.
Cái chuyện ao bèo của Mình cũng nhiều nhà có ha.
Ko phải là các Mụ Vợ khó khăn mà do bản thân mình đã làm hệ lụy cả gia đình rơi vào khó khăn nên giờ các Mụ Vợ khó tin là đứng dậy được từ môn này.
Giờ chỉ còn hi vọng mỗi ngày như mọi ngày rực rỡ để lấy lòng tin,rồi sau đó rụ làm đồng minh.
Hihi mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà đều có những Mụ Vợ khó tánh.

Comment
AE THOAI MÁI EM ƠI, TRU MÙNG 1M2 ĐÂU THÁNH THÔI, THANG ÂM Ý, HÔM MUNG 2 DƯƠNG ANH DC FAN MỜI ĐI ĂN LẨU, A ĂN CẢ MỰC ĐÂU CÓ SAO ĐÂU, A THEM ĂN CẢ THỊT MÈO, TUÂN SAU LẠI CÓFAN MƠI NÈ, HỎI A THÍCH ĂN J A BAO J CUNG DC, HỎI A ĂN CHO KO A MƠI NGHI ĐẾN MÈO, CHO THÌ KO ĂN, NC LÀ KIÊNG M1 ÂM THÔI
Em chỉ kiêng hửng ứng cộng đồng thôi chứ em ko thuộc trường phái mê tín anh à. Em tin tưởng vào anh và càng ko tin vào đỏ đen. Nếu có thì lý giải của em ko phải đỏ đen mà đg cầu đã có sự thay đổi. Ko có gì là vĩnh viễn và những con số càng ko có lí do gì để chỉ đi theo 1 con đg. Em thực sự rất rất tin tưởng vào khả năng tìm tòi và sự nhạy cảm với những con số của anh. Em chúc anh luôn mạnh khoẻ và thành công ạ???

Comment
Chúc huy nay rực rỡ nha
78536

đang suy nghĩ xem có nên đánh vào tổng gan hay ko Ae ak ???

Comment
Haha.
Cái chuyện ao bèo của Mình cũng nhiều nhà có ha.
Ko phải là các Mụ Vợ khó khăn mà do bản thân mình đã làm hệ lụy cả gia đình rơi vào khó khăn nên giờ các Mụ Vợ khó tin là đứng dậy được từ môn này.
Giờ chỉ còn hi vọng mỗi ngày như mọi ngày rực rỡ để lấy lòng tin,rồi sau đó rụ làm đồng minh.
Hihi mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà đều có những Mụ Vợ khó tánh.
ĐUNG HI VỌNG LA NGAY NAO CUNG ĂN, KO PAHI LUC NÀO CUNG DC NHƯ 4 HÔM NAY ĐÂU, NHUNG CAC BÀ THÍCH NGAY NAO CUNG DC CẦM, THI EM PHAI CHOI KIÊU NÀY, VD NAY EM LÃI DC 3 TR, EM ĐUA 1 TR THÔI, MAI EM GÃY, EM CUNG ĐUA 1 TR, NGÀY KIA GAY VAN CON 1 TR ĐUA NỐT, NAY 4 KO THỂ CHET DC THI LẠI LẤY LẠI CẢ GỘC VA LÃI CUNG CHI ĐUA 1 TR THÔI, THI 1 THÁNG NHƯ THẾ XEM, KO THEO EM, CHƠI HAY EM BAO J CHANG NGHE

Comment
ANH RA ĐI 2 BÀN TAY TRẮNG THÌ VỐN ĐÂU MÀ CHƠI , KKKK. TÍNH EM KO THÍCH ĐƯA TIỀN LẮT NHẮT, CỨ ĐƯA 1 CỤC TO LÀ OKI KKKK
Ui Đại Tướng Em thì tuyệt vời rồi.
Tiền ko cần mà cần cái khẩu súng đầy đủ đạn dược lên sẵn để đó khi Bà cần là phải có ha.
Hihi.

Comment
Em chỉ kiêng hửng ứng cộng đồng thôi chứ em ko thuộc trường phái mê tín anh à. Em tin tưởng vào anh và càng ko tin vào đỏ đen. Nếu có thì lý giải của em ko phải đỏ đen mà đg cầu đã có sự thay đổi. Ko có gì là vĩnh viễn và những con số càng ko có lí do gì để chỉ đi theo 1 con đg. Em thực sự rất rất tin tưởng vào khả năng tìm tòi và sự nhạy cảm với những con số của anh. Em chúc anh luôn mạnh khoẻ và thành công ạ???
CAI NÀY KKO LY GIAI DC ĐÂU, A ĐA TỪNG BỊ 3 LÂN M1 RỒI CHÉT THẲNG CẲNG 3 NGAY LIÊN SAU ĐÓ, VÀ CÁI THÁNG ĐÓ KO DC THUÂN LỢI, KO TIN KO DC, MINH NGHIÊM TỪ BẢN THÂN RA, CHỨ A CUNG CHANG TIN, NHUNG SAY RA NHIỀU THI CUNG TIN CHỨ

Comment
ĐUNG HI VỌNG LA NGAY NAO CUNG ĂN, KO PAHI LUC NÀO CUNG DC NHƯ 4 HÔM NAY ĐÂU, NHUNG CAC BÀ THÍCH NGAY NAO CUNG DC CẦM, THI EM PHAI CHOI KIÊU NÀY, VD NAY EM LÃI DC 3 TR, EM ĐUA 1 TR THÔI, MAI EM GÃY, EM CUNG ĐUA 1 TR, NGÀY KIA GAY VAN CON 1 TR ĐUA NỐT, NAY 4 KO THỂ CHET DC THI LẠI LẤY LẠI CẢ GỘC VA LÃI CUNG CHI ĐUA 1 TR THÔI, THI 1 THÁNG NHƯ THẾ XEM, KO THEO EM, CHƠI HAY EM BAO J CHANG NGHE

Tuyệt vời.
Cảm ơn Maica,một cách đưa tiền tạo sự hợp tác lấy lại uy tín.

Comment
CAI NÀY KKO LY GIAI DC ĐÂU, A ĐA TỪNG BỊ 3 LÂN M1 RỒI CHÉT THẲNG CẲNG 3 NGAY LIÊN SAU ĐÓ, VÀ CÁI THÁNG ĐÓ KO DC THUÂN LỢI, KO TIN KO DC, MINH NGHIÊM TỪ BẢN THÂN RA, CHỨ A CUNG CHANG TIN, NHUNG SAY RA NHIỀU THI CUNG TIN CHỨ

Đúng rồi Ae nên xem trọng việc này.
Chứ rất kỵ những ngày đầu tháng.
Một tháng 29,30 thiếu gì ngày chơi mà cứ phải chơi các ngày đầu tháng.
Ẹc

Comment
nhà e ngoài đó đang nuôi cừu và dê luôn ấy a.. cừu thịt dê thịt.. ít xào nho ít xào táo.. hahaah a muốn thịt mấy con nhậu e thịt nấu a ăn kakaa .. nhậu ngày đêm với a cũng đc a chỉ xoi dàn và càng thôi.. hahaa
Vậy bạn nay ở ninh thuận roi

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.