Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 89 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
càng 9 nay em cũng lọc cho vào lọc ra. mà sáng lạp tiền hai lần 46, 11 mã giao dịch chán ko, em nay kết càng 3,8 thế mới nhọ, nay chơi mỗi đặc biệt ko chơi giải nhất nhọ
Nghỉ 1 hôm Ae đi tiêu tiền đi mai tiền lại về kkkk

Đời đen ngư thế là cùng các cụ ạ. Hôm qua k rút đc tiền theo khhbg cuối giải nhất thì về hôm nay theo x khung tiếp thì lại lấy giải đặc biệt đánh nhầm giải nhất với cả đặc biệt luôn hậu quả tạch sạch 20m. Đời nào đen vậy trời

Ăn thông 4 hôm rồi nay ko có gì a e vốn bé thì mai đi lại như hôm nay to thì x2 lên lo gì
Lâu lâu cũng bt tí cho biết mùi đi đúng pp ko lại lâu lâu quên mất :D

Mai làm lại ae đừng có than hay tiếc gì cả.k thay đổi dc gì hết.chấp nhận và tiếp tục bước mấy hôm ăn rồi.hôm nay k ăn mai ăn ngày kia ăn.cứ lựa sức vào tiền ok hết! Chúc cả nhà buổi tối vv!

Đời đen ngư thế là cùng các cụ ạ. Hôm qua k rút đc tiền theo khhbg cuối giải nhất thì về hôm nay theo x khung tiếp thì lại lấy giải đặc biệt đánh nhầm giải nhất với cả đặc biệt luôn hậu quả tạch sạch 20m. Đời nào đen vậy trời
Tiền là của mình lsau hãy cẩn thận hơn b nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.