Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 135 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng Bác lên hàm Tá, e dạo vòng diễn đan thấy Bác đều có mặt ở Topic nóng, bác công nhận cham chỉ dạo thật, chúc Bác ngày mới vv
CANG ĐI NHIỀU CANG COMEN NHIỀU LA CÀNG LẾN ĐIỂM, CỨ 1 CÂU CHÀO LA CŨNG DC TÍNH 1 BÀI VIẾT ĐÓ, A MÀ ĐI CÁC TOP KHÁC THI KO HIỂU A LÊN J NỮA NHỈ,??? A TRẢ LÒI TOPIC CỦA A THÔI CÒN KO KIP KO HẾT, CUNG KO THỂ CÓ THƠI GIAN ĐI SANG HÀNG XÓM CHƠI DC, VỚI ĐỂ TRÁNH LOẠN SỐ A KO XEM CUA AI HẾT, DUY NHẤT BÂY H CÓ BÁC SÀI GÒN THỈNH THOẢNG ANH VÀO A CHÚC THÔI, A CUNG KO XEM CẦU HAY J DC.

Comment
MAICA CHÀO AE NGÀY MỚI!
CHÚC AE NGÀY MỚI VUI VẺ MẠNH KHỎE VÀ THÀNH CÔNG!
. Em chào Bác Maica ạ. Em cũng mới vào diễn đàn này được 10ngày thôi. Chưa có phương hướng đi cho mình.
Mới đầu nghe nick Maica tưởng bác là phụ nữ hihi. Hôm qua em đọc được pp chơi của bác mà thấy hay quá.Mấy hôm theo chủ tịch HiHi ăn dàn 64-36s mà vẫn trượt càng. Em ít vốn nên chỉ Theo dàn 3 D thôi.chủ tịch HiHi chỉ ghép 5 càng thôi tỉ lệ ăn cao cho ae nhưng độ an toàn ko cao.Nay phải Theo dàn 3 D của bác ghép 7càng cho an toàn. Ăn ít mà ăn nhiều lần vẫn tốt hơn Bác ah. Chúc Bác luôn mạnh khỏe và giữ phong độ tốt để đưa ae về bờ an toàn. Em cảm ơn Bác nhiều ạ.

Comment
Thân chào ace mới đến ngôi nhà maica! Ace Không đi đâu phải vội vàng ace nhé! Các bạn đã đến ngôi nhà có tấm lòng rộng mở và tràn đầy chia sẻ, yêu thương, tin cậy của maica và ace mình rồi đấy. Ace mới vào nên bớt chút thời gian để theo dõi vài bữa và đọc kỹ hướng dẫn của chủ nhà maica để có lựa chọn trước khi vào tiền tham gia cuộc vui các bạn nhé! Chúc tất cả các bạn tự tin hoà nhập và thành công hoan hỷ với MAICA TỐT BỤNG!
CÁM ƠN EM NHIỀU NHÉ!
MAICA CHÀO AE NGÀY MỚI!
CHÚC AE NGÀY MỚI VUI VẺ MẠNH KHỎE VÀ THÀNH CÔNG!

Comment
CANG ĐI NHIỀU CANG COMEN NHIỀU LA CÀNG LẾN ĐIỂM, CỨ 1 CÂU CHÀO LA CŨNG DC TÍNH 1 BÀI VIẾT ĐÓ, A MÀ ĐI CÁC TOP KHÁC THI KO HIỂU A LÊN J NỮA NHỈ,??? A TRẢ LÒI TOPIC CỦA A THÔI CÒN KO KIP KO HẾT, CUNG KO THỂ CÓ THƠI GIAN ĐI SANG HÀNG XÓM CHƠI DC, VỚI ĐỂ TRÁNH LOẠN SỐ A KO XEM CUA AI HẾT, DUY NHẤT BÂY H CÓ BÁC SÀI GÒN THỈNH THOẢNG ANH VÀO A CHÚC THÔI, A CUNG KO XEM CẦU HAY J DC.
Bác Maica cho em hỏi được phong hàm có được tăng lương như ngoài ko Bác hjjj.chúc bác và GĐ luôn luôn mạnh khỏe ạ

Comment
. Em chào Bác Maica ạ. Em cũng mới vào diễn đàn này được 10ngày thôi. Chưa có phương hướng đi cho mình.
Mới đầu nghe nick Maica tưởng bác là phụ nữ hihi. Hôm qua em đọc được pp chơi của bác mà thấy hay quá.Mấy hôm theo chủ tịch HiHi ăn dàn 64-36s mà vẫn trượt càng. Em ít vốn nên chỉ Theo dàn 3 D thôi.chủ tịch HiHi chỉ ghép 5 càng thôi tỉ lệ ăn cao cho ae nhưng độ an toàn ko cao.Nay phải Theo dàn 3 D của bác ghép 7càng cho an toàn. Ăn ít mà ăn nhiều lần vẫn tốt hơn Bác ah. Chúc Bác luôn mạnh khỏe và giữ phong độ tốt để đưa ae về bờ an toàn. Em cảm ơn Bác nhiều ạ.
OK EM A CÓ CÁC MỨC CHO VỐN KHÁC NHAU, EM TỰ LỰA NHÉ,A CÓ CẢ DÀN HẠ CANG HẠ EM NÊN CHOI KÈM DÀN 455 Đ DC HIỆU QUẢ HƠN

Comment
Đi xem càng nhiều thấy cầu đẹp loạn số thật Bác à, nhiều lúc cung phân vân đổi số này số nọ cungz mệt Bác à.

Comment
Dàn hạ là trùng số với dàn 445s r ! Nên b cược thoải mái nha! Nó chỉ k nhận 520s khác nhau thôi, còn trùng số b đánh bao nhiêu cũng đc!
Cám ơn bn nha, nói vậy thật dễ hiểu vì m mới vào dd mấy hôm chưa chơi 3 dàn nên ko biết. Còn phải tìm hiểu nhiều lắm.

Comment
KAKKAAKKO EM À, NẾU 1 TRONG TOP 10 THI DC 250K 1 THÁNG TIỀN KHUYÊN KHÍCH, NẾU ĐỨNG TOP 1 SẼ DC 1,5 TR 1 THÁNG, ĐANG ĐANG Ở TOP 2 RỒI
Hihi em thấy Bác nhiều người yêu quý thế này thì nhanh lên lắm Bác à. Bác cho em hỏi là trên diễn đàn mình khu vực nào là cao nhất vậy bác. em đang ko hiểu là cao thủ tốp 1 hay chủ tịch CLB cao hơn.

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.