Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 151 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bac mai ca oi em k biết tao dan 4d bac day em dc k tiet la hom nay em k biet cach tao dan 4 d len k an dc 4d tiet qua huhu
Rồi rồi để chị hd cho. Chị gt đã nhé chị là phụ thư ký của bác maica???
Em cóp dàn 3d nhé xong xem cần ghép với những càng nào. Qua chổ tạo dàn kéo xuống gần cuối cùng có chổ tạo dàn 3d, 4d đó. Em dán dàn 3d vào chổ dàn số 3d-4d nhé, xong em viết các càng em muốn ghép vào chổ ô phía tay trái nhé. Xing ấn vào chổ tạo dàn thế là đc dàn 4d coppi xong dán vào ku thôi???

Em cóp dàn 3d nhé xong xem cần ghép với những càng nào. Qua chổ tạo dàn kéo xuống gần cuối cùng có chổ tạo dàn 3d, 4d đó. Em dán dàn 3d vào chổ dàn số 3d-4d nhé, xong em viết các càng em muốn ghép vào chổ ô phía tay trái nhé. Xing ấn vào chổ tạo dàn thế là đc dàn 4d coppi xong dán vào ku thôi???
Chị hd em tạo dàn 5D luôn hihi

Hôm nay em vào 4 dàn 3d, ăn dàn 455, âm 1 ít, nhưng ko sao, mai ta lại làm lại. Em vẫn đặt niềm tin cực lớn vào bác @maica
em phai tính làm sao vao bao nhiêu k dan 455 trung 455 thôi mà hòa hoạc lãi 1 chút ý nhé
vd như dánh 455sô vào 3k thì các dàn nhỏ chi 1k thôi em sẽ lãi nếu về 1 dàn
em đanh 2,111 la em lỗ chút rôi

Da van mai bac mai ca day em cach tao dan 4d nhe cam on bac
đây em, em cần gì cứ hỏi chị này nhé, chị này la thư ký của anh đó, chúc em thành công

em phai tính làm sao vao bao nhiêu k dan 455 trung 455 thôi mà hòa hoạc lãi 1 chút ý nhé
vd như dánh 455sô vào 3k thì các dàn nhỏ chi 1k thôi em sẽ lãi nếu về 1 dàn
em đanh 2,111 la em lỗ chút rôi
Có khi em vào 2 dàn 7 càng*65s và 7 càng*40s cho bền bác nhỉ

Có khi em vào 2 dàn 7 càng*65s và 7 càng*40s cho bền bác nhỉ
a có hướng dan cách vao tiên rôi đó em
- Anh Maica trả lời giúp e: chơi tỉ lệ 3:6:13 là gãy mới chão như vậy. Hay trúng vẫn tăng tỉ lệ 3:6:13 a
-e thì e hiểu là gãy mới theo tỉ lệ 3:6:13
Trúng thì mỗi ngày tăng 1k dàn 455 số
- thanks anh nhiều!
đung rôi em gãy mới phải chão

đây em, em cần gì cứ hỏi chị này nhé, chị này la thư ký của anh đó, chúc em thành công
Em chỉ phó thư ký thôi bạn Nguyen mới là thư ký trưởng ạ nhưng ae có gì thắc mắc bác maica và thư ký nguyen chưa kịp trả lời em giành trả lời luôn. Nếu có gì sai ae cứ bắt Thủ lĩnh và thư ký trưởng ấy nhá???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.