Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 166 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chắc nhu cầu của chị cũng như e ăn chắc mặc bền kiếm lương tháng thì nên đi 4 dàn đều tiền như e ý .ngày này bù ngày nọ ví dụ 1 dàn 455s chị đi 5k là hết 2.275k thì chị san ra chơi 455x3k , 280,260,160x1k vốn hết 2.065 vốn ít hơn . Ăn 2 dàn là lãi hơn rồi gặp hôm may mắn ăn full 4 dàn lại no lắm chị ạ .
Kinh nghiệm ghê nha

CHUẬN BI LẠI ĐƯỢC TIỀN CỦA TẬP ĐOÀN RỒI KAKAKKA
2 THÁNG TRƯỚC TỪ TOP 10 H MAICA ĐÃ LÊN ĐƯỢC TOP 2 CẢM THẤY HÃNH DIỄN QUÁ, LÊN HÀM NHƯ VŨ BÃO, LÀ ĐC AE YÊU MẾN, VÀ ỦNG HỘ MAICA RẤT NHIỆT TÌNH.
MAICA CÁM ƠN AE NHIỀU NHÉ !!!!
Chúc mừng anh nhé

Kinh nghiệm ghê nha
Lô đề cũng là 1 nghề kinh doanh mà a ơi vì mình phải bỏ vốn ra nên phải tính toán cho thật kĩ ạ . Được a @maica chỉ bảo và chịu khó đọc cái chia sẻ của các ae thì mình sẽ đúc rút ra được kinh nghiệm và pp riêng phù hợp mới mình thôi ạ

Lô đề cũng là 1 nghề kinh doanh mà a ơi vì mình phải bỏ vốn ra nên phải tính toán cho thật kĩ ạ . Được a @maica chỉ bảo và chịu khó đọc cái chia sẻ của các ae thì mình sẽ đúc rút ra được kinh nghiệm và pp riêng phù hợp mới mình thôi ạ
Chúc mừng em đã chọn đc p.p

Mỗi nhà mỗi toppic em vào chào hỏi vài câu chẳng mấy em vượt a đâu, em đẩy bài a it thoii nhé, ko troi bài nhiều quá, có 4 ngày mà 100 trang roii, trang nào cũng có tin em đẩy bài nhiều quá
Hihi e cố gắn lên gần anh thôi chứ sao dám vượt qua anh đc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.