Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
K can tim đâu e 1 tháng có 1 lân gay 3 ngay liền, con lai chỉ 1 2 ngày lại ăn, thống lâu nhất 5 ngày, chi can đi đung tỉ lệ a chia sẻ la ok
Tỉ lệ bao nhiêu bác.nhắc lại giúp e dc k?

Hôm nay mai ca có tiệc sn ae cùng đi du lịch vơi nhau, đang tốt chức sn nên ko lên giao lưu với ae dc, chi chúc ae mai lại rực ro hơn thoi, h say say roiif cung k Lam j dc, hên ae mai nhá, chúc ae một buổi tối vu vẻ, ai ngu sơm thì chúc nhu ngoan nha!!!!

Hôm nay mai ca có tiệc sn ae cùng đi du lịch vơi nhau, đang tốt chức sn nên ko lên giao lưu với ae dc, chi chúc ae mai lại rực ro hơn thoi, h say say roiif cung k Lam j dc, hên ae mai nhá, chúc ae một buổi tối vu vẻ, ai ngu sơm thì chúc nhu ngoan nha!!!!
Dạ! CT cứ vui vẻ đi ạ, giữ gìn sk a nhé! Dùng tửu kiếm hộ ae dàn 4D a nhé :)

20 chơi dan 3D trên thônngs 3 đang tu Lê tiền 137, chơi thêm g1 dàn to nhất, có thể nuôi thêm dan 4d 1176 em nhé, mát a da díu rồi, a ngu ti đã nhá, chào cả nha nhá, nay cung ít ngu, nên buôn ngu sơn qua
[/QUO cảm ơn bác chúc bác ngủ ngon

20 chơi dan 3D trên thônngs 3 đang tu Lê tiền 137, chơi thêm g1 dàn to nhất, có thể nuôi thêm dan 4d 1176 em nhé, mát a da díu rồi, a ngu ti đã nhá, chào cả nha nhá, nay cung ít ngu, nên buôn ngu sơn qua
Dạ chúc a ngủ ngon nhé

Chúc Thủ lĩnh cùng bạn bè sn vui vẻ nhé. Ở Lào có bia ngon lắm đó, uống rất thơm và nhẹ hơn bia VN đấy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.