Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 57 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thế là tổng kết tuần này đến ngày hôm nay em lãi đc 10triệu rồi bác maica ạ. Tuàn nào cũng cứ đều đều thu nhập 10trieu thế này thì chỉ 2, 3 tháng sau em về đến bờ bác maica ạ. Em cảm ơn bác nhiều! Chúc bác nhiều sức khoẻ để tiép tục đưa ae vào bờ an toàn bác nhé???
Bác chơi mỗi dàn 455s mà sao lãi nhiều thế ạ? Bác vào bn tiền đấy ạ

Thế là tổng kết tuần này đến ngày hôm nay em lãi đc 10triệu rồi bác maica ạ. Tuàn nào cũng cứ đều đều thu nhập 10trieu thế này thì chỉ 2, 3 tháng sau em về đến bờ bác maica ạ. Em cảm ơn bác nhiều! Chúc bác nhiều sức khoẻ để tiép tục đưa ae vào bờ an toàn bác nhé???
Chúc mừng ae nhé

AE NÀO KO ĐANH 3 CANG HẠ LÀ TIÊC THÊ ĐẤY, A CHIA SẺ RỒI PHẢI CHƠI HẠ THI ĂN MOI TO, VÔN LẠI IITS
MAICA CHÚC MỪNG AE CHIẾN THẮNG HÔM NAY RỰC RỠ
Thêm tí đấy nữa thì to quá bác ạ
về 98 lại ăn 100k đề mình ngu ko chơi tứ thủ mọi hum toàn chơi tứ thủ hum nay ko hỏi dàn 4d tiếc quá ý định hum nay vào nuôi

AE NÀO KO ĐANH 3 CANG HẠ LÀ TIÊC THÊ ĐẤY, A CHIA SẺ RỒI PHẢI CHƠI HẠ THI ĂN MOI TO, VÔN LẠI IITS
MAICA CHÚC MỪNG AE CHIẾN THẮNG HÔM NAY RỰC RỠ
Mọi hôm thì e đánh càng hạ. Hnay bận việc có sẵn dàn bác rúng up lên 455s cop luôn giờ xem kết quả tiếc ghê

Tối cũng ăn như bạn k tham làm gì cứ chia vốn ra mà bám 3d có lương tháng
Tôi theo hôm nay là 3 ngày bác @maica ngày đầu hấp tấp vào dàn 4d 3185 số và 3d ăn 3d nhưng toang 4d,sau đọc bl của ae từ đầu trang và bác ấy chỉ pp vào dàn tui vô độc thế này 2 hôm có lãi

Đính kèm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.